Ngày 09/09/2010 : Sinh Nhật các thành viên của Hội có ngày sinh trong Tháng 9/2010 ( ảnh trang 29 )

Tomykhoai

Active Member
Ðề: Ngày 09/09/2010 : Sinh Nhật các thành viên của Hội có ngày sinh trong Tháng 9/2010

Đừng nghe người ta nói \:D/ Hãy đi tiền trạm đi bạn ;;)
Quán này mình cũng đi rồi nhưng ko có gì gọi là đặc sắc 8-|

Em tôi ngày càng chững chạc hehe :)) Quá sức tưởng tượng.
Nắng Tiên Sa :
Ngon : Tùy khẩu vị của mỗi người
Bổ : Ăn gì bổ nấy các cụ dậy rồi cứ thế mà diễn không thể ? chuyện bổ được
Rẻ : so với các quán khác có cùng Cơ sở vật chất như thế chứ không nên so với nhậu bình dân. Quán Cây sứ giá đắt hơn 20% đó. 3 cây bàng bán cũng cùng giá với Nắng Tiên Sa.
Nếu các Bác thích thì chúng ta đổi gió sang Beer Tulip :)) tha hồ say. Đồ nhậu toàn kiểu tây beer cực nặng uống đã đời keke

trung_apple

Active Member
Ðề: Ngày 09/09/2010 : Sinh Nhật các thành viên của Hội có ngày sinh trong Tháng 9/2010

Nếu các Bác thích thì chúng ta đổi gió sang Beer Tulip :)) tha hồ say. Đồ nhậu toàn kiểu tây beer cực nặng uống đã đời keke[/QUOTE]
cái này được đó bác tuấn , mỗi người chơi cóc lớn đi cho nó máu , mồi thì khoai tay chiên , uống cứ là vãi ...\:D/

jianghaoHDVN

Nắng Tiên Sa :
Rẻ : so với các quán khác có cùng Cơ sở vật chất như thế chứ không nên so với nhậu bình dân. Quán Cây sứ giá đắt hơn 20% đó. 3 cây bàng bán cũng cùng giá với Nắng Tiên Sa.
Nếu các Bác thích thì chúng ta đổi gió sang Beer Tulip :)) tha hồ say. Đồ nhậu toàn kiểu tây beer cực nặng uống đã đời keke

đấy là ý kiến cá nhân của riêng em thôi...còn lại tùy vào mấy bác...em ăn theo thôi mà...mấy bác đi đâu em đi đấy ..hi hi \:D/

hddanang

Active Member

cái này được đó bác tuấn , mỗi người chơi cóc lớn đi cho nó máu , mồi thì khoai tay chiên , uống cứ là vãi ...\:D/[/QUOTE]

Chú học kiểu đốt tiền từ khi nào thế, uống say lên tầng trên có mấy em phục vụ chu đáo chỗ đó ok, off chui thì được off đông đông sợ nó thấy mấy em mình nó tê, thui mình đổi qua quán Bách Hương Cau gần nhà anh Hoàng chỗ đó không gian rộng, có thể ăn tôm đất múc lên từ chỗ cầu Đò Xu cũng được heeee!

pantau

Active Member

- Thời gian tổ chức buổi trưa: 18h00' ngày 09/09/2010
Thế này là thế nào nhỉ?????
Đồng hồ nó chổng ngược lên trời giống cái LCD nhà bác Rocky thế.
Tui đến mà không cóa ai là tui .......la làng.....

QHưng

Nắng Tiên Sa :

. . . em cũng thích quán này . . . quán Tulip này em đi mới có một lần nhưng thấy rất đáng đồng tiền . . . đồ ăn thì theo khẩu vị của em là khá ngon . . .

QHưng

cái này được đó bác tuấn , mỗi người chơi cóc lớn đi cho nó máu , mồi thì khoai tay chiên , uống cứ là vãi ...\:D/

Chú học kiểu đốt tiền từ khi nào thế, uống say lên tầng trên có mấy em phục vụ chu đáo chỗ đó ok, off chui thì được off đông đông sợ nó thấy mấy em mình nó tê, thui mình đổi qua quán Bách Hương Cau gần nhà anh Hoàng chỗ đó không gian rộng, có thể ăn tôm đất múc lên từ chỗ cầu Đò Xu cũng được heeee![/QUOTE]

. . . anh Chung ren hông giới thiệu quán Biển Đông gần Hoàng Ngư 2 . . . đặc sản tôm đất - cá chình nướng . . . :) . . . quán đó cũng ngon . . .

QHưng

Chào tất cả các Bạn !

Như Anh em chúng ta đã biết cứ đến hẹn lại lên, một lần trong 1 tháng, một tháng trong một năm . Để kỷ niệm ngày sinh nhật cho các Thành Viên của Hội có ngày sinh trong tháng 09 / 2010 , Hội ta sẽ lựa ngày 09/09/2010 để làm ngày sinh nhật cho các Thành viên ấy .
Tháng này bao gồm các thành viên sau sẽ dự chung 1 buổi Sinh Nhật cùng ngày :

1/ Nguyễn Quốc Hưng ( dino ) - 01/09/1982 @};-
2/ Lê Nguyên Tín. ( satan85) - 01/09/1983 @};-
3/ Vương Quốc Khánh .(vuongquockhanh) - 02/09/1985 @};-
4/ Nguyễn Văn Huy ( pakse ) - 04/09/1978 @};-

Để lựa chọn một buổi Sinh Nhật đúng nghĩa mong anh em cho ý kiến đóng góp : Địa Điểm quán nào thích hợp để anh em tổ chức.

- Địa điểm tổ chức: Anh em cho ý kiến tới ngày đấy chốt lại
- Thành phần tham dự: Các bạn có ngày sinh trong tháng như trên và tất cả các Thành viên trong Hội HD Đà Nẵng , các TV có mặt trên Diễn Đàn HD Việt Nam ( có Bạn dẫn Bạn có Gấu dẫn Gấu theo ) :-j

- Tinh thần dự Lễ Sinh Nhật theo truyền thống dự toán Kinh Phí của Hội là : ĐOÀN KẾT - ĐOÀN KẾT - ĐẠI ĐOÀN KẾT

- Kính mời toàn thể Anh em đến chung vui cùng Hội .
- Thay mặt Diễn Đàn HD Việt Nam , anh em Hội HD Đà Nẵng và toàn thể Ban Điều Hành Hội HD Đà Nẵng. Chúc các Bạn sinh nhật tháng này thêm một tuổi mới và thành đạt trong Cuộc Sống - Hạnh Phúc - Vui Vẻ @};-

. . . chúc mấy Bác sinh nhật vui vẻ . . . trẻ mãi không già :D . . .

hddanang

Active Member

Chú học kiểu đốt tiền từ khi nào thế, uống say lên tầng trên có mấy em phục vụ chu đáo chỗ đó ok, off chui thì được off đông đông sợ nó thấy mấy em mình nó tê, thui mình đổi qua quán Bách Hương Cau gần nhà anh Hoàng chỗ đó không gian rộng, có thể ăn tôm đất múc lên từ chỗ cầu Đò Xu cũng được heeee!

. . . anh Chung ren hông giới thiệu quán Biển Đông gần Hoàng Ngư 2 . . . đặc sản tôm đất - cá chình nướng . . . :) . . . quán đó cũng ngon . . .[/QUOTE]

Uh anh quên mất nhưng quán đó nếu tổ chức sinh nhật không đã, ăn nhậu thích hợp hơn em àh. Sao bữa ni đi đâu không thấy~

huybank

Member

Chào tất cả các Bạn !

Như Anh em chúng ta đã biết cứ đến hẹn lại lên, một lần trong 1 tháng, một tháng trong một năm . Để kỷ niệm ngày sinh nhật cho các Thành Viên của Hội có ngày sinh trong tháng 09 / 2010 , Hội ta sẽ lựa ngày 09/09/2010 để làm ngày sinh nhật cho các Thành viên ấy .
Tháng này bao gồm các thành viên sau sẽ dự chung 1 buổi Sinh Nhật cùng ngày :

1/ Nguyễn Quốc Hưng ( dino ) - 01/09/1982 @};-
2/ Lê Nguyên Tín. ( satan85) - 01/09/1983 @};-
3/ Vương Quốc Khánh .(vuongquockhanh) - 02/09/1985 @};-
4/ Nguyễn Văn Huy ( pakse ) - 04/09/1978 @};-

Để lựa chọn một buổi Sinh Nhật đúng nghĩa mong anh em cho ý kiến đóng góp : Địa Điểm quán nào thích hợp để anh em tổ chức.

- Địa điểm tổ chức: Anh em cho ý kiến tới ngày đấy chốt lại
- Thành phần tham dự: Các bạn có ngày sinh trong tháng như trên và tất cả các Thành viên trong Hội HD Đà Nẵng , các TV có mặt trên Diễn Đàn HD Việt Nam ( có Bạn dẫn Bạn có Gấu dẫn Gấu theo ) :-j

- Tinh thần dự Lễ Sinh Nhật theo truyền thống dự toán Kinh Phí của Hội là : ĐOÀN KẾT - ĐOÀN KẾT - ĐẠI ĐOÀN KẾT

- Kính mời toàn thể Anh em đến chung vui cùng Hội .
- Thay mặt Diễn Đàn HD Việt Nam , anh em Hội HD Đà Nẵng và toàn thể Ban Điều Hành Hội HD Đà Nẵng. Chúc các Bạn sinh nhật tháng này thêm một tuổi mới và thành đạt trong Cuộc Sống - Hạnh Phúc - Vui Vẻ @};-

Hihi, còn em nữa anh Bình ơi :d

Nguyễn Sanh Quốc Huy 23.9.1980 :D

satan85

Well-Known Member

Cám ơn mọi người nhiều nhé.
sn mà hôm qua giờ mới tỉnh.
Lâu ngày không đi off chủ nhật này xin ké các bác một chân

QHưng

. . . anh Chung ren hông giới thiệu quán Biển Đông gần Hoàng Ngư 2 . . . đặc sản tôm đất - cá chình nướng . . . :) . . . quán đó cũng ngon . . .

Uh anh quên mất nhưng quán đó nếu tổ chức sinh nhật không đã, ăn nhậu thích hợp hơn em àh. Sao bữa ni đi đâu không thấy~[/QUOTE]

. . . đi đâu mô . . . em về QN ăn lễ vài ngày . . . thứ 7 hi vọng có bóng đá anh nhỉ . . . :D

anbinhdo

Well-Known Member

1/ Nguyễn Quốc Hưng ( dino ) - 01/09/1982
2/ Lê Nguyên Tín. ( satan85) - 01/09/1983

Chúc hai anh luôn luôn mạnh khõe ... Ngày càng đẹp trai hơn ... :D
Quà của em nè :D hihi

Đây là Bánh Sinh Nhật :">

Còn đây là Điều ước dành cho 2 anh :D

Uống Bia Heineken Nào ... 1 ................ 2 ..................... 3 ........................ Zooooooooooooo ( zô theo kiểu cũa anh makiemsau :"> )

Hi Chúc luôn cho bốn Bác luôn cho nó đã...chúc từng lượt mau say lắm 8->

Bây chừ em mới biết vì răng tên là Quốc Khánh :D

Em đến tháng 4 lun mấy bác ơi! Mấy bác cho em ké lun tháng ni đc không?
Sống là k chờ đợi phải k a.Huy? :D

Cho Bác thêm vài tháng nữa cho nó mau trẻ lại luôn Bác Quý *-:)

--Mấy bác góp ý kiến đí nào...chưa thấy ai góp ý hết nên em đây xin góp ý 1 tý...theo như đợt ngày 08/08 hội ta đã tổ chức tại Nắng Tiên Sa có 3 điểm như sau :

1_Ngon : chả thấy gì gọi là ngon .
2_Bổ : em xin đặt dấu chấm ?
3_Rẽ : chưa chắc...!
...Từ (1),(2) và (3) ta suy ra Nắng Tiên Sa bị loại khỏi list NBR của hội ta...

--Vì rứa cho nên đợt ny ACE chúng ta sẽ suy xét và chọn ra 1 "ứng cử viên" sáng lóe phù hợp với tiêu chuẩn NBR......điều lưu ý kế tiếp là: thời điểm chúng ta tổ chức là 18h (lúc ni trời cũng đã chiều tà..dần dà sang tối rồi) nên mọi người chắc chắn sẽ bị đói...vì vậy dù các bác bố trí các món ăn như thế nào thì món Lẩu sẽ là món ko thể thiếu và đc ưu tiên số 1 (có 1 số ý kiến cho rằng ăn no rồi làm sao ún,,ún thì đã có tăng 2,3,v.v....còn tăng 1 chủ yếu là chúc mừng các bác SN trong tháng 9 và nạp năng lương cho các tăng kế tiếp)...
Sau đây là 1 số góp ý do cá nhân JianghaoHDVN đề cử (còn quyền quyết định ntn vẫn thuộc về các bô lão):
-- a>[Món ăn] :
1....Lẩu
2....Gà
3....
.......(các bác hãy tự điền vào ô trống sao cho thích hợp nhé!)
-- b>[Địa điểm] : Hồ Xanh (nghe người ta nói giả cả cũng OK và thức ăn thì ngon..em thì chưa khảo sát thực tế quán này..)

Một chút góp ý...!!! Có gì ko hợp lý mong mấy bác niệm tình tha thứ ..!!!

Cảm ơn Bác Thắng cho một quán nữa ..OK anh em tiếp tục nhé

Đừng nghe người ta nói \:D/ Hãy đi tiền trạm đi bạn ;;)
Quán này mình cũng đi rồi nhưng ko có gì gọi là đặc sắc 8-|

Cứ đi tiền trạm thôi Bác Khánh và Bác Thắng nhé...cho 2Bác đi tiên phong luôn 8-> 8->

Chà ly to quá mà em thì nhỏ quá, uống sợ mau say quá :(

Hihi, còn em nữa anh Bình ơi :d

Nguyễn Sanh Quốc Huy 23.9.1980 :D

Vậy àh ! Thế thì em cập nhập luôn nhé ! Hồi trước Bác không cập nhập nên em chưa tiện bổ sung thêm....OK Chúc mừng Bác thêm một tuổi đời đầy ước vọng !
p/s: Bác Huy bổ sung em thêm thông tin cá nhân đầy đủ nhé ! Cảm ơn Bác Huy

Cám ơn mọi người nhiều nhé.
sn mà hôm qua giờ mới tỉnh.
Lâu ngày không đi off chủ nhật này xin ké các bác một chân

Bác Tín ngày ấy về kịp không vậy !

Uh anh quên mất nhưng quán đó nếu tổ chức sinh nhật không đã, ăn nhậu thích hợp hơn em àh. Sao bữa ni đi đâu không thấy~

. . . đi đâu mô . . . em về QN ăn lễ vài ngày . . . thứ 7 hi vọng có bóng đá anh nhỉ . . . :D[/QUOTE]

Cố gắng mừng 4 Bác Hưng ơi ! em có cập nhập bên Topic bên kia !

pantau

Active Member

Đính chính cái này lại đi BÁc Bình ơi!

sawyer8x

Member

e chẳng bít chúc gì, thôi thì chúc các bác mau ăn chóng lớn!

anbinhdo

Well-Known Member

Đính chính cái này lại đi BÁc Bình ơi!

Dạ em đính chính rồi bác Châu ! Cảm ơn Bác Châu. Chúc Gia Đình Bác vui vẻ những ngày Lễ

kdq2010

Well-Known Member

Chúc các AE sinh tháng 9 ngày càng HD nha
A Bình định Nắng Tiên Sa hay 1 quán khác nữa?
Nếu ae muốn đổi gió thì em có 1 quán đảm bảo NBR hơn Nắng Tiên Sa nhưng mặt bằng thì ko bằng hehe

Tomykhoai

Active Member

Chúc các AE sinh tháng 9 ngày càng HD nha
A Bình định Nắng Tiên Sa hay 1 quán khác nữa?
Nếu ae muốn đổi gió thì em có 1 quán đảm bảo NBR hơn Nắng Tiên Sa nhưng mặt bằng thì ko bằng hehe

Anh tạm đoán là 3 cây bàng hehe có mấy em miller hút hồn mấy anh :))

Bên trên