Ngày 09/09/2010 : Sinh Nhật các thành viên của Hội có ngày sinh trong Tháng 9/2010 ( ảnh trang 29 )

nlsinh

Active Member
Ðề: Ngày 09/09/2010 : Sinh Nhật các thành viên của Hội có ngày sinh trong Tháng 9/2010

Bác Sinh nhớ ngày mùng 9/9 lên chơi với anh em nhé \m/
p/s: Bác dạo này khỏe không vậy ?

Dạ, bữa đó chỉ có cho em vào tủ lạnh thì em mới không đi thôi anh. Nhất định phải đi với mọi người. Em khỏe đều anh à, công việc "đi tắt đón đầu" :-S nên rất bận anh. Hic! Em xin lỗi anh Bình nhiều nhé, mấy lần anh gọi mà em không liên lạc được với anh. Kiểu này phải quỳ xuống tự vả vào mồm mình và nói: NÔ TÀI CÓ TỘI, NÔ TÀI CÓ TỘI.

Nhớ lên nhé!Không biết dạo này chú thế nào rồi?

Cảm ơn anh Chung, được cái ăn ngon nhưng ít ngủ, nên cái mỏ to mà mắt thì thâm xì anh à. \m/

Dự án gián đoạn nhỉ! sưu tầm thêm đi, anh khoái vụ chú làm quá xá bà cố luôn.\m/\m/\m/\m/\m/

Dạ, không biết anh lấy được mấy phim lồng tiếng rồi. Em làm cũng gần chục phim rồi. Có mấy cái bị bọn hdvnbits chôm chỉa mà không thèm xin phép nên ghét đang dừng lại anh à, không public nữa. Chỉ share cho anh em trong Hội xem vui thôi. Hehe... :)>- Em giờ đang làm phim Nam Thân Nữ Ái (phim này cũng vui lắm, có 1 thằng giả giọng pê đê nghe phê phê ^^) và còn dài dài phim nữa.

anbinhdo

Well-Known Member
Ðề: Ngày 09/09/2010 : Sinh Nhật các thành viên của Hội có ngày sinh trong Tháng 9/2010

Dạ, bữa đó chỉ có cho em vào tủ lạnh thì em mới không đi thôi anh. Nhất định phải đi với mọi người. Em khỏe đều anh à, công việc "đi tắt đón đầu" :-S nên rất bận anh. Hic! Em xin lỗi anh Bình nhiều nhé, mấy lần anh gọi mà em không liên lạc được với anh. Kiểu này phải quỳ xuống tự vả vào mồm mình và nói: NÔ TÀI CÓ TỘI, NÔ TÀI CÓ TỘI.

.

Ấy Bác Sinh đừng có mà nói thế, làm em giảm thọ mất....Anh em mà,không gặp lúc này thì gặp lúc khác mà..Công việc ai cũng bận và có công việc cả. Vui và mến nhau là chính...hi hi Bác xem phim kiếm hiệp chắc nhiễm giống em rồi \m/ \m/

pantau

Active Member

Cảm ơn anh Chung, được cái ăn ngon nhưng ít ngủ, nên cái mỏ to mà mắt thì thâm xì anh à. \m/

Dạ, không biết anh lấy được mấy phim lồng tiếng rồi. Em làm cũng gần chục phim rồi. Có mấy cái bị bọn hdvnbits chôm chỉa mà không thèm xin phép nên ghét đang dừng lại anh à, không public nữa. Chỉ share cho anh em trong Hội xem vui thôi. Hehe... :)>- Em giờ đang làm phim Nam Thân Nữ Ái (phim này cũng vui lắm, có 1 thằng giả giọng pê đê nghe phê phê ^^) và còn dài dài phim nữa.
Em trai ơi! rất cảm ơn em nhé.....
Lâu nay đi đâu mà ko thấy em trai, nhớ em quá chừng...cố gắng em nhé...mọi việc.....!

pakse

Mới mấy phim thánh bài, toy store, đại ca gì đấy...

pakse

Anh Châu ném quá anh Huy chạy mất không có đối thủ cạnh tranh.....

Hết giờ!
Ngủ đây, chào các bác cô chú anh chị em HD DNG
trừ anh Pautau, Crazzzzzy làm em mất ngủ!8-X8-X8-X8-X8-X

anbinhdo

Well-Known Member

Hết giờ!

Bác Huy ngủ ngon mai dậy sớm nhé ! lấy sức ít bữa gặp Bác Tín \m/

nlsinh

Active Member

Em trai ơi! rất cảm ơn em nhé.....
Lâu nay đi đâu mà ko thấy em trai, nhớ em quá chừng...cố gắng em nhé...mọi việc.....!

=:)=:)=:)=:)=:)(*)(*)(*)(*)(*)(*)(*)(*)(*) Cảm ơn anh Châu nhiều! (%)(%)(%)

Ấy Bác Sinh đừng có mà nói thế, làm em giảm thọ mất....Anh em mà,không gặp lúc này thì gặp lúc khác mà..Công việc ai cũng bận và có công việc cả. Vui và mến nhau là chính...hi hi Bác xem phim kiếm hiệp chắc nhiễm giống em rồi \m/ \m/

Nhớ các anh quá! Xin phép anh chị em thăng lấy sức cho ngày 09/09 quậy 1 bữa... ra trò.

pantau

Active Member

Hết giờ!

Boa ui....mất ngủ hử....
Ai cho nhà người ngủ với........phải thức chứ........ngủ có mà ngu À.....

anbinhdo

Well-Known Member

=:)=:)=:)=:)=:)(*)(*)(*)(*)(*)(*)(*)(*)(*) Cảm ơn anh Châu nhiều! (%)(%)(%)

Nhớ các anh quá! Xin phép anh chị em thăng lấy sức cho ngày 09/09 quậy 1 bữa... ra trò.

Vậy nhớ Sinh Nhật ngày 9/9 nhé, khi ấy em sẽalo cho Bác nhớ luôn \m/

anbinhdo

Well-Known Member

Các Bác cho địa điểm gấp nhé, đợt này có Bác Tín (satan ) ở Đà Nẵng nữa đấy ...mau mau chốt giùm em danh sách nhé

hddanang

Active Member

Các Bác cho địa điểm gấp nhé, đợt này có Bác Tín (satan ) ở Đà Nẵng nữa đấy ...mau mau chốt giùm em danh sách nhé
Em nghĩ vẫn ở Nắng Tiên Sa cho nó có không gian, sạch sẽ, ít xô bồ hơn chỗ khác mấy bác àh!!!

cachuaxanh_133

Em thì đâu cũng được, chém gió được là được.

cachuaxanh_133

Lần tới chắc phải né em ra chứ em chém, ném bay vù vù ù cả tai ai mà chịu cho nổi em?

Em định không ném, có điều không ném thiên hạ nhớ, nên chịu khó mang tiếng vậy.:x:x

trung_apple

Active Member

híc chắc chuyến này em trốn thôi chứ thăm gia dày quá mấy bác khác la em

hddanang

Active Member

Chú chú là cú hay nghi binh anh biết chú máu me lắm đấy nhá!!!**==**==**==Cờ bay phấp phới!!!

eminemvn

BĐH HD Đà Nẵng

Mình thấy Nắng Tiên Sa được đấy! Thoáng mát, sạch sẽ, không ồn ào, anh em có không gian riêng để sinh hoạt.

^^

hddanang

Active Member

Em định không ném, có điều không ném thiên hạ nhớ, nên chịu khó mang tiếng vậy.:x:x
Em đã tìm ra và phân loại các đối thủ hạng gà, hạng vịt trong đợt thi ném đá sắp tới chưa để tiện thể vặt lông luôn đi?:-?:-?:-?

anbinhdo

Well-Known Member

Em nghĩ vẫn ở Nắng Tiên Sa cho nó có không gian, sạch sẽ, ít xô bồ hơn chỗ khác mấy bác àh!!!

Mình thấy Nắng Tiên Sa được đấy! Thoáng mát, sạch sẽ, không ồn ào, anh em có không gian riêng để sinh hoạt.

^^
Em vẫn thấy Quán ấy có cái hay và có không gian riêng cho Anh em, nhất là có cả nhạc nền để anh em Hát tập thể và tiện karaoke luôn (*)

Bác nói vậy chắc trách Em tham gia nhiều quá đây-? :-? khó quá nhỉ [-O<

Bên trên