Ngày 11/11/2010 : Sinh Nhật các thành viên của Hội có ngày sinh trong Tháng 11/2010 ( hình ảnh trang

anbinhdo

Well-Known Member
Ðề: Ngày 11/11/2010 : Sinh Nhật các thành viên của Hội có ngày sinh trong Tháng 11/2010

trong 5 bác trên có 3 bác chưa bao giờ được diện kiến dung nhan, mà cũng ko biết trong Hội có tổ chức sinh nhật cho các bác ấy mà các bác ấy có vào đây đọc ko nữa, hix đáng tiếc
Vậy để Em đọc tên cho các bác luôn nhé...và các bác tự kiểm chứng khi đi off giao lưu nên tim thêm các Bác để cụng ly.
- Bác Thành thì ở đây ai cũng biết Bác tay to khỏe của Hội và nổi tiếng về HTPC 8-} 8-}
- Bác Thắng thì ai cũng biết với màn nhày bãi biển và gặm thịt gà tại buổi Dã Ngoại ...và ấn tượng với Bác Châu với màn đưa tiễn đi xem WC >:) >:)
- Bác Đức thì ấn tượng và là thành viên tích cực cuaủa Hội trong các lần tổ chức sự kiện xã hội của Hội , nhưng lý do bậnđi học nhiều nên ít tham gia các off hàng tuần...và được biết nổi tiếng với mà kéo co tại buổi dã ngoại rất khỏe và cướp cờ rất nhanh.
- Bác Hòa thì tham gia Hội ngay khi sự kiện mừng Sự Kiện 2 năm thành lập diễn đàn HD và tham gia được 2 lần sinh nhật của các thành viên của Hội trong tháng 8 và tháng 9.
- Bác Hoàng ( tên thật là Thiên Anh )... nếu chính xác là vợ hụt của Bác Sinh nhà ta, đã ra mắt Hội một lần trước đông đủ anh em , và Hội thảo vừa qua có ghé thăm và cổ vũ( nhưng vì lý do không chính đáng nên chưa để tên thật 8-X 8-X 8-X

Và vài hình ảnh cho các nhân vật chính để nhà ta để tiện ném đá 8-X 8-X:

anbinhdo

Well-Known Member
Ðề: Ngày 11/11/2010 : Sinh Nhật các thành viên của Hội có ngày sinh trong Tháng 11/2010

Chúc mừng sinh nhật nhật Bác Đức nhé.
Chúc Bác thành đạt trong con đường học vấn của Mình và đạt được mọi hoài bảo trong con đường sự nghiệp !

dino

Active Member

ôi chưa kịp hết hơi men :)) HD ĐN muôn năm

makiemsau

Well-Known Member

HAPPY BIRTHDAY TO YOU

ljonh3art

Active Member

Anh Chung sì pam quá nghe! Đang 1080p, h muốn lên Bluray hả?

kdq2010

Well-Known Member

Chúc mừng sn các bác
Chúc anh Thành thành công rực rỡ trên con đường HTPC đầy chông gai :))

anbinhdo

Well-Known Member

Anh Chung sì pam quá nghe! Đang 1080p, h muốn lên Bluray hả?

Chúc mừng sn các bác
Chúc anh Thành thành công rực rỡ trên con đường HTPC đầy chông gai :))

Hi hi để dành khi ấy mấy Bác Chúc Bác Thành và tặng mấy cái RAM là ok ấy mà ;))

ki90

Chúc mừng sinh nhật nhật Bác Đức nhé.
Chúc Bác thành đạt trong con đường học vấn của Mình và đạt được mọi hoài bảo trong con đường sự nghiệp !
Cảm ơn a Bình ^^,cảm ơn tất cả các a trong hội,e chỉ lên đọc chứ ít reply bao h,nên đa phần là ko biết e :D,chúc mừng các thành viên có SN tháng 11

cachuaxanh_133

Cảm ơn a Bình ^^,cảm ơn tất cả các a trong hội,e chỉ lên đọc chứ ít reply bao h,nên đa phần là ko biết e :D,chúc mừng các thành viên có SN tháng 11

Chúc mừng SN em!!!!!

HHN

Active Member

Chúc mừng Sinh Nhật các bác ĐN nhé :D Chúc các bác SN vui vẻ ?!!!

jackyla0828HD

Nếu biết trước gần ngày SN các men, em góp ý bác Bình dời ngày Hội thảo để em còn chung vui mừng SN nữa
Chúc Mừng Sinh Nhật các Bác 11/11/2010

makiemsau

Well-Known Member

Nếu biết trước gần ngày SN các men, em góp ý bác Bình dời ngày Hội thảo để em còn chung vui mừng SN nữa
Chúc Mừng Sinh Nhật các Bác 11/11/2010

zậy ngày 11/11 kiếm cái máy bay bay ra Đà Nẵng đi =))

celinedn

- Bác Hoàng lô gì, bị gấu mẹ bỏ rơi thì ra Đà Nẵng gia nhập hội luôn cho vui nhà vui cửa<:p<:p<:p<:p

Nói bậy em, gấu nhà bác mà đọc được, không cho ra ĐN thì sao ae ta gặp bác ý đc nữa. :>

Chúc AE có sinh nhật tháng 11 đầm ấm, happy và hát di.

celinedn

cái lỗi sever làm e post 2 lần, mấy bác thum cảm.

anbinhdo

Well-Known Member

Nói bậy em, gấu nhà bác mà đọc được, không cho ra ĐN thì sao ae ta gặp bác ý đc nữa. :>

Chúc AE có sinh nhật tháng 11 đầm ấm, happy và hát di.

cái lỗi sever làm e post 2 lần, mấy bác thum cảm.

Thôi cho emké bài với...happy và hát di <:p

Bên trên