Ngày 26/8/2012 Thân mời các anh em tham gia Sinh nhật lần thứ II

bao0102

Active Member
Ðề: Ngày 26/8/2012 Thân mời các anh em tham gia Sinh nhật lần thứ II

theo chân các bác luôn.

cuctruong

Member

Nhà Hàng Kaiserin đường 5 nối dài được không,em chưa đi chỗ này không biết giá cả sao? hay ốc lùn he he.....
Khoảng 18g xuất phát là vừa.
Ai hưởng ứng giơ tay lên nào.......:-bd:-bd
Xui quá, cuối tuần lại đi xa, có gì thông báo trên này để e chuyển nước dập lửa nhé :)

tuanaiai

Active Member
Cuối tuần này nhà mình có việc không tham gia được rồi, bác daiyou phụ trách nha.

THÔNG BÁO BUỒN HIU

Vào lúc 5h30 Sáng ngày 29/08/2012, tin trong nước trên kênh Đồng Nai 1 có phát Clip hôm sinh nhật. Anh em thử tìm lại thông tin xem có còn lưu trên Internet không thử. Chúng tôi thành thật xin lỗi vì lý do kỹ thuật :(

ducluan74

Member

Cuối tuần này không tham gia được với các bác rồi! Tiếc quá!

tran tuan vu

các bác cho mình hỏi: HD paris by night trình chiếu trong buổi offline là bản mấy vậy ạ? diễn đàn mình có link download fshare ko cho mình xin luôn nha

cảm ơn các bác

Ðề: Re: Ngày 26/8/2012 Thân mời các anh em tham gia Sinh nhật lần thứ II

Ha ha! Dzui qúa xá nên kinh phí bị thâm hụt mất rồi!
Mình đề xuất phương án "khắc phục" thế này: Những anh em HD Biên Hòa tham gia dự SN đóng góp thêm mỗi người 100K, chuyển khoản cho Mod Tuấn. Số tiền dư ra (nếu có) chuyển qua quỹ từ thiện của Hội.
Các bác cho ý kiến nhé!
OK VỚI BÁC Ý KIẾN HAY

[/QUOTE]
Nhà Hàng Kaiserin đường 5 nối dài được không,em chưa đi chỗ này không biết giá cả sao? hay ốc lùn he he.....
Khoảng 18g xuất phát là vừa.
Ai hưởng ứng giơ tay lên nào.......[/QUOTE]

CÁC BÁC ĐIỂM DANH ĐI
CÒN NHA HÀNG THÌ THEO EM Kaiserin 126 NGAY NGÃ 4 TÂN PHONG ĐI EM CÓ ÔNG ANH LÀM MƯỚN CẤP CAO Ở NHÀ HÀNG ĐÓ CÁC BÁC KHÔNG PHẢI LO GIÁ CẢ NHÉ

Bên trên