Ngày 26/8/2012 Thân mời các anh em tham gia Sinh nhật lần thứ II

cuctruong

Member
Ðề: Ngày 26/8/2012 Thân mời các anh em tham gia Sinh nhật lần thứ II

Sinh nhật HD Biên Hòa hôm qua với mình thật nhiều kỷ niệm!
- Thứ nhất: Buổi sáng chở mẹ con gấu đi một vòng ăn sáng, cafe & mua sắm đồ cho 02 nhóc. Định lên sớm để học hỏi anh em cắm rút nhưng xong việc về đến nhà cũng 10h. Thế là không đưa xe vào nhà mà đỗ trên vỉa hè trước nhà để 11h30 đi dự SN. Đúng 11h, mình đang trên sân thượng thì bỗng nghe tiếng xe máy dừng đột ngột trước nhà và nghe tiếng "lạch cạch", nghi ngờ chuyện không hay mình nhìn xuống thì ôi thôi thấy 02 tên đi xe máy đang bẻ kính chiếu hậu con grandis thân yêu! Biết chạy xuống cũng không kịp, mình la "cướp, cướp" để mọi người xung quanh đến hỗ trợ, tuy nhiên khi mọi người đến nơi thì 02 tên trộm đã kịp thoát thân rồi và mang theo 01 cái kính chiếu hậu! Bùn & mất hứng! Thế là đành cho ô tô vào trong nhà & đi xe máy vậy!
- Thứ hai: Đến dự SN, gặp anh em rất đông vui, cởi mở & quậy tưng bừng. Mình còn được may mắn bốc thăm trúng quà & thắng đấu giá từ thiện chiếc áo HD Biên Hòa nữa chứ! (rất tiếc là size M mình không mặc vừa & chắc chỉ để làm kỷ niệm!).

Thế là vui nhiều hơn buồn rồi!

Cảm ơn anh em đã tổ chức một buổi sinh nhật thật vui và nhiều ý nghĩa!
Chúc toàn thể anh em HD VN luôn vui vẻ & hạnh phúc!
hi vọng lần tới sẽ thấy a mặc chiếc áo này đi OFF :D

optoma-hd

Các bác phó nháy mau chóng úp hính lên để những anh em không có điều kiện tham dự cùng chia vui nhé.
Buổi off mừng SN HD Biên Hòa thành công tốt đẹp,tuy nhiên BTC không thể tránh khỏi những sơ xuất,vì thời gian eo hẹp và còn lúng túng trong khâu tổ chức nhất là sự kiện qua.Vì vậy rất mong anh em bỏ qua và có những góp ý chân tình để khâu tổ chức được tốt hơn ở những buổi off sau.

genzo1984

Well-Known Member

bác bác phó nhòm bên HDBH chắc hôm qua vất vả quá

VAN_LOC

Well-Known Member
Quá tuyệt vời luôn ấy chứ . SN lần này Bác Lenamtrung đăng ký là thành viên nhưng cuối cùng Bác ấy lại là người dẫn chương trình cho HDBH .

genzo1984

Well-Known Member
Ðề: Re: Ngày 26/8/2012 Thân mời các anh em tham gia Sinh nhật lần thứ II

mình xin phép có ý kiến thế này: những hoạt động như: setup kỹ thuật, chiếu phim... các bác tổ chức vào những ngày off định kỳ của hội, còn dịp sinh nhật nên chú trọng vào khâu giao lưu là chính
năm sau ngoài khách mời là HDSG, biết đâu sẽ có HD Bình Dương, Vũng Tàu... tham dự. mình nghĩ nếu có tiết mục xem phim thì thời gian giao lưu, tham quan Biên Hòa sẽ bị rút ngắn lại hơi bị nhiều (vì khách mời k chơi khuya được)
vài lời góp ý chân thành, có gì k đúng các bác bỏ qua cho

cuctruong

Member

Quá tuyệt vời luôn ấy chứ . SN lần này Bác Lenamtrung đăng ký là thành viên nhưng cuối cùng Bác ấy lại là người dẫn chương trình cho HDBH .

chân nhân bất lộ tướng mà a

lenamtrung76

Well-Known Member

mình xin phép có ý kiến thế này: những hoạt động như: setup kỹ thuật, chiếu phim... các bác tổ chức vào những ngày off định kỳ của hội, còn dịp sinh nhật nên chú trọng vào khâu giao lưu là chính
năm sau ngoài khách mời là HDSG, biết đâu sẽ có HD Bình Dương, Vũng Tàu... tham dự. mình nghĩ nếu có tiết mục xem phim thì thời gian giao lưu, tham quan Biên Hòa sẽ bị rút ngắn lại hơi bị nhiều (vì khách mời k chơi khuya được)
vài lời góp ý chân thành, có gì k đúng các bác bỏ qua cho

Mọi góp ý đều được hoan nghênh và ghi nhận ! :D

Mỗi ý kiến đề có cái lý của nó, BTC của HDBH hay của các hội HD khác

sẽ tổng hợp & linh hoạt sử dụng sao cho vui vẻ nhất, phù hợp nhất.

Cảm ơn bạn genzo1984 !

tommyvu

Có hình rồi / 2 bác chụp đẹp quá ???

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

cuctruong

Member

mong chờ từng phút .... ~X(

Mai sẽ có hình cho các bác nhé
thân..

optoma-hd

Lâu có hình quá vậy các bác phó nháy,lên nhanh đi để AE có cái chém cho vui nào.

thinhkappa

Well-Known Member
Trong khi chờ đợi hình mời các bác nghe đỡ bản nhạc
[video=youtube;sYtcV4J-OfA]http://www.youtube.com/watch?v=sYtcV4J-OfA[/video]

antrinhvn

Lần đầu tham gia voi HDBH thật vui và cuốn hút những người đam mê HD , e có vài tấm gởi ae HDBH và cầu chúc HDBH ngày càng lớn mạnh, đoàn kết và có nhiều chương trình giao lưu chia se kinh nghiệm.

#1.

HPBD HDBH by baocongvn, on Flickr

#2 Cảm ơn bác Tuấn Sacxo đã mang đến sinh nhật lần 2 của HDBH một đêm thật vui tươi và sôi động.

Sac Xo by baocongvn, on Flickr

Hôm đó có bác mở cái DVD nhạc công điện tử, bác nào có thì cho mình chép với, disk này mất đã lâu tìm mua không thấy. Tks

Bên trên