Ngày 26/8/2012 Thân mời các anh em tham gia Sinh nhật lần thứ II

dogiabao

Member
Ðề: Re: Ngày 26/8/2012 Thân mời các anh em tham gia Sinh nhật lần thứ II

Có quà ở Cali nữa nha các bác. 1 Chiếc xe Cary :D
xe camry hả mod.quả này trúng to rồi.em mà trúng giải của anhCALI em sẽ chia sẻ cho hội cặp vỏ xe.em lấy thân xe nhé=))

trieuson

Member
Ðề: Ngày 26/8/2012 Thân mời các anh em tham gia Sinh nhật lần thứ II

Còn khoảng 30h nữa là AE lại có buổi họp mặt gặp nhau rồi... Mong chờ quá đi....

tolydieu

Chào cả nhà buổi sáng, chúc mọi người có ngày cuối tuần vui vẻ, sung sức cho ngày mai. Chúc buổi offline thành công tốt đẹp, mong ngày mai là 1 ngày nắng nhẹ, đẹp trời, không mưa.

tea_love

Ui thấy nhiều quà bốc thăm thế nhỉ. không biết thành viên bổ sung có được bốc không các bác ơi.

cuctruong

Member

còn 25h 36 phút nữa \:D/

optoma-hd

Còn 24h nữa thôi tic tắc....tic tắc....mong chờ và chờ mong :)).

nxlong2005

Active Member

Ngày mai là được diện kiến ae HD Biên hòa rồi. Tham gia đã lâu nhưng mới biết mặt a Trung, Khoa và Tuấn (tuanaiai)

NghiaBienHoa

Well-Known Member

Còn 24h nữa thôi tic tắc....tic tắc....mong chờ và chờ mong :)).

Kaka em cũng nôn nao quá. Mong các bác chụp và up lên nhiều hình ảnh cho em coi ké với. :-bd
Cho em cám ơn trước nhé

thichtumlum80

Nôn nao quá, không biết AE trong ban tổ chức chuẩn bị đồ chơi cấu hình như thế nào trình diễn cho AE thưởng thức, bật mí tí đi nhé.

nghia303

Well-Known Member

Bác Tuấn cập nhật món quà nho nhỏ của Trương Nghĩa dành cho Sinh Nhật lần 2 HD Biên Hoà nhé !!!

antrinhvn

hồi hợp và hấp dẫn wa đi

ducluan74

Member

Phút bù giờ thứ 4 hiệp phụ thứ 2: Ban tổ chức cho đăng ký thêm 01 vé cho A bạn ham vui của mình có được không? Mai đến rồi đóng tiền luôn!

DAIYOU

Active Member

Phút bù giờ thứ 4 hiệp phụ thứ 2: Ban tổ chức cho đăng ký thêm 01 vé cho A bạn ham vui của mình có được không? Mai đến rồi đóng tiền luôn!

Ok anh luôn ,càng đông càng vui anh ơi!

hoangtq

Well-Known Member

Chắc bác tuanaiai và daiyou bận nên chưa vào cập nhật thông tin, em nghĩ là oki và càng đông càng vui bác ạ

@ cả nhà: gấu mới nói với em cu nhóc khoẻ rồi, mai bố cứ đi chơi đi (cháu ra viện hôm nay rồi); vậy là mai em sẽ ôm surr xuống nhé

ducluan74

Member

Chắc bác tuanaiai và daiyou bận nên chưa vào cập nhật thông tin, em nghĩ là oki và càng đông càng vui bác ạ

@ cả nhà: gấu mới nói với em cu nhóc khoẻ rồi, mai bố cứ đi chơi đi (cháu ra viện hôm nay rồi); vậy là mai em sẽ ôm surr xuống nhé

Mừng bác "bình phục chấn thương" trước giờ G để kịp xỏ giày vào sân thi đấu!

thinhkappa

Well-Known Member
Re: Ðề: Ngày 26/8/2012 Thân mời các anh em tham gia Sinh nhật lần thứ II

Chúc mừng bác Hoàng nhé!

tommyvu

Nôn nao quá, không biết AE trong ban tổ chức chuẩn bị đồ chơi cấu hình như thế nào trình diễn cho AE thưởng thức, bật mí tí đi nhé.
Toàn đồ của AE ghép lại thôi - mình xin đoán mò : hợp chủng quốc và đa sắc màu - mục chính vẫn là sinh nhật BienHoaHD vui là chính, bạn rảnh tới sớm cắm rút cho vui.

hoangtq@ cả nhà: gấu mới nói với em cu nhóc khoẻ rồi đã viết:
Ko thể thiếu chú Hoangtq =D>=D>=D>=D>

Bên trên