Nhận đăng ký giúp miễn phí 50Gb Box.com cho anh em

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

obito231

Member
trời em tưởng dung lượng mỗi file up là 1gb khi up lên 50gb chứ.Vì em có một số file trên 250 mb

obito231

Member
ID: [email protected]
bác up giùm em vơi.Cảm ơn nhiều.Mà cho em hỏi băng thông hàng tháng là sao ạ.Em thấy 50 gb lưu trữ được up file 1gb mà sao lại chỉ có up 250 mb.Vì em có 1 số phim hoạt hình trên 250mb

sbsaobangsb

Well-Known Member
Ðề: Nhận đăng ký giúp miễn phí 50Gb Box.com cho anh em

đã nhận , thanks bạn nha

sh123456

Active Member

Chủ topic up em lên 50 gb miễn phí nhé.Mà cho em hỏi up lên 50gb miễn phí thì dung lượng mỗi file up là bao nhiêu ạ

Mình đăng ký 1 suất với nhé !
[email protected]

cảm ơn bạn nhiều,
up hộ mình nhé: ID: [email protected]

Em đăng ký một vé nha bác!

Chân thành cảm ơn bác nhiều!

Xong cho các bạn rồi nhé! Bạn nào chưa được up kiểm tra lại tài khoản. Lưu ý, đây là tài khoản free nên khi up chỉ tăng về dung lượng còn những điều kiện khác đều tương đương với một tài khoản free bình thường khác.
Mình chủ yếu dùng DropBox nên về box.com không rành lắm, anh em chịu khó tìm hiểu bằng Google nhé !

obito231

Member
Cho em hỏi băng thông hàng tháng là gì thế ạ.Có phải khi hết băng thông hàng tháng là không cho down nữa phải không ạ

sh123456

Active Member
Ðề: Re: Nhận đăng ký giúp miễn phí 50Gb Box.com cho anh em

Cho em hỏi băng thông hàng tháng là gì thế ạ.Có phải khi hết băng thông hàng tháng là không cho down nữa phải không ạ

Có lẽ vậy ! Mình cũng không rành lắm về box.com nhưng nếu nó giống DropBox thì có nghĩa là hàng tháng bạn chỉ có 1 dung lượng nhất định để chia sẻ. Nếu vượt quá băng thông đó thì nó sẽ không cho chia sẻ nữa. Như DropBox nó còn khóa acc hay sao ấy (Cái này nghe nói lại chứ chưa bị bao giờ :D )

obito231

Member
Có nghĩa là băng thông hàng tháng của em là 10gb nếu tháng này lỡ dùng hết thì tháng sau băng thông có được reset lại để down tiếp không?

jeambone

Active Member

Xong cho các bạn rồi nhé! Bạn nào chưa được up kiểm tra lại tài khoản. Lưu ý, đây là tài khoản free nên khi up chỉ tăng về dung lượng còn những điều kiện khác đều tương đương với một tài khoản free bình thường khác.
Mình chủ yếu dùng DropBox nên về box.com không rành lắm, anh em chịu khó tìm hiểu bằng Google nhé !

Cám ơn bạn đã nâng cấp !

obito231

Member
Cho em hỏi về Box.com: băng thông hàng tháng là sao? Có phải giả sử băng thông hàng tháng của em là 10gb nếu tháng này lỡ dùng hết thì tháng sau băng thông có được reset lại để down tiếp không? ( vì up dữ liệu lên đó mà nhìu người down hết sạch băng thông thì up lên làm gì dù cho có 50gb lưu trữ)

sh123456

Active Member

Cho em hỏi về Box.com: băng thông hàng tháng là sao? Có phải giả sử băng thông hàng tháng của em là 10gb nếu tháng này lỡ dùng hết thì tháng sau băng thông có được reset lại để down tiếp không? ( vì up dữ liệu lên đó mà nhìu người down hết sạch băng thông thì up lên làm gì dù cho có 50gb lưu trữ)

Bạn phải hiểu đây là băng thông hàng tháng (Tức là mỗi tháng bạn chỉ được sử dụng từng đấy lưu lượng thôi) nên mỗi tháng đều có từng đó lưu lượng để mình chia sẻ (Ví dụ tháng nào bạn cũng dùng max băng thông thì 1 năm bạn dùng hết 120Gb chẳng hạn)

sh123456

Active Member

Nếu không phiền xin bác chủ thêm một vé nữa:
[email protected]
Cảm ơn bác thật nhiều!....

Bác chủ up giúp em với
Id: [email protected]

bác chủ có thể lấy cho em 1 vé nữa được không?
Id: [email protected]

Done !
giúp mình nhé :
tks you
Bạn kiểm tra lại acc ! Không đăng nhập được

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên