Nhờ các bác chỉ bảo nên có được bộ này...

leepham

Well-Known Member
Ðề: Nhờ các bác chỉ bảo nên có được bộ này...

Pic cuối thấy cả mặt chủ thớt :)) Thiết kế đẹp :X nhà đẹp

tranthuha

Member

đẹp quá, nhìn phòng khách nhà bác ngưỡng mộ quá @-) xem phim thế này sướng phải biết, em ko có HD player toàn phải hì hụi bê cái PC từ tầng 3 xuống tầng 2 cắm vào ti vi mà xem T_______T

nguyenkhanhdiep

đẹp wá ...
bác cho em hỏi Receiver + Bộ Loa = bao nhiêu tiền hả bác .
em cũng đang nghiên cứu 1 bộ đây.

phongvic

Lần đầu tiên đăng nhập tham gia hội chơi, nghía ngay bộ setup của bac, phải nói thực bác có con mắt thẩm mỹ quá ! Cố gắng học hỏi theo bác đây. Đơn giản nhưng ai cũng phải ngắm nhìn !

conando

Well-Known Member

rất đẹp và hài hòa, chỉ tiếc là cái màn hơi nhỏ.

huanpa

Nghe receiver cua Harman suong khong bac? Em gio chi ket Harman ma thoi...

pinkruby

Member

Dàn bác đẹp ,nhưng nếu để ý chút thì màu vân gổ của loa và sàn gổ nhà hơi không tông màu lắm hihi,chúc bác xem phim o bị ú tim nhe .

vanthuann

Member

đề nghị bác chủ nên cho vào đó em 55 hoặc 64in, không thì chơi máy chiếu mới hợp, chứ em tivi này trông giống hạt tiêu quá

roughsoul

Member

Biết nói sao đây bác! Anh em nói trước hết rồi. Thôi em cũng cố bon chen: Bác có góc media đẹp quá! Phòng ốc, nội thất, phối màu tổng thể rất tuyệt. Bác còn là tay máy cừ nữa. Ôi ghen tỵ quá!!

Quá đẹp , mình thấy là đẹp nhất diễn đàn cho tới thời điểm hiện tại , nếu có thêm con Samsung series 7 ( 65' ) nữa thì đúng như nước ngoài

aitranst

Well-Known Member

Lúc bác sắm bộ dàn này cho đến nay gần 2 năm rồi, vậy cho hỏi bác có đổi tivi chưa vậy ? :) có lẽ nên kiếm con trên 50''.
Phòng khách bác rộng, với dàn máy này nếu xem phim em nghĩ âm thanh chắc chưa đủ phê đâu hả? thường thì khi xem phim bác vặn âm thanh khoảng bao nhiêu %?

Anh ơi e hỏi cái bàn kệ tivi và cái bàn trà...nguyên tông màu đen anh mua ở đâu hay là tự đặt có gì anh trả lời sớm dùm em.Thanks anh

Chỉnh sửa lần cuối:

Có đc 1 căn phòng như bác để giải trí là niềm ao ước lớn lao của e, cuối tuần rủ bạn bè đến nhà quậy tưng bừng hoa lá luôn :)

winterfell101

Well-Known Member

phòng đẹp và hiện đại, đồ chơi ngon, chúc mừng bác

Phòng đẹp, chúc mừng bác chủ..............

Bên trên