Nhờ các bác chỉ bảo nên có được bộ này...

Ðề: Nhờ các bác chỉ bảo nên có được bộ này...

em thì chưa dành được tiền để chơi HD như mấy bác
chắc vài tháng nữa mới tham gia đuợc
nhưng phòng nghe nhạc của em cũng là tạm chấp nhận đuợc ,thấy bác chủ topic decor phòng khách cũng khá -nhưng hình như kiểu mẫu decor này em đã nhìn thấy khá nhiều trên các tạp trí nhà đẹp và nội thất thì phải ,cũng kiểu mẫu tuờng gạch xây trần không trát và sơn lăn thẳng tường ,

cũng có vài cái ảnh chụp vui về bộ âm thanh nghe nhạc thôi ,chứ cũng không dám phô truơng nhiều ,vẫn còn thiếu khoảng độ 800$ nữa thì đầy đủ 5.1
em mới chỉ đang nghe 2.0 thôi

vì chưa đầy đủ nên không dám lập topic mới ,mong các bác chỉ bảo thêm nhiều điều

HẸN CÁC BÁC ĐÚNG ĐẾN TẾT 2009 -CÓ TIỀN THUỞNG TẦM HƠN CHỤC -SETUP ĐẦY ĐỦ 5.1 ,rồi thì sẽ lập topic mới ,hầu chuyện các bác sau vậy ,tại giờ vẫn lưu luyến cái đống đĩa DVD 9 nên vẫn hơi phân vân

Chỉnh sửa lần cuối:

duyhtb

Member

Bộ home theater, thành quả của em sau một thời gian được các bác chỉ bảo:

LCD: 40" Sony Bravia KLV 40S400A Full HD
HD Player: HDX-1000 + WD 1Tb (có lẽ sắp phải thêm 2T nữa roài).
Receiver: Harman Kardon 255
Loa 5.1: Infinity

Em chỉ có nhu cầu xem phim, thỉnh thoảng nghe nhạc chút đỉnh.

Bác sắm cái kệ để dàn máy ở đâu vậy bác và bao nhiêu tiền ? Thanks bác

trieuhanminh

Quá hot rồi nhưng để được một hẹ thống nghe hoàn chỉnh thì cần bổ sung thêm 2 loa để bên cạnh hoặc sau để cảm thấy tiếng máy bay từ xa tới gần hoặc tiếng sung may tiếng nước chảy rõ ràng hơn, trung thực hơn. Phòng thế kia là chuẩn tương dodói rồi nhưng nhìn em 42in kia tội quá, trông lẻ loi nhỏ bé quá

luciano

Active Member

To Phongvan: bộ nghe nhìn nhìn đẹp ghê, loa là whaferdale hả bác

Quá hot rồi nhưng để được một hẹ thống nghe hoàn chỉnh thì cần bổ sung thêm 2 loa để bên cạnh hoặc sau để cảm thấy tiếng máy bay từ xa tới gần hoặc tiếng sung may tiếng nước chảy rõ ràng hơn, trung thực hơn. Phòng thế kia là chuẩn tương dodói rồi nhưng nhìn em 42in kia tội quá, trông lẻ loi nhỏ bé quá

Có 2 loa sau bác ạ! TV trong ảnh nhìn hơi nhỏ thôi nhưng trên thực tế nó vừa lắm ạ!

hauvnn87

hehe , cái kệ y chang của em , bữa em đóng hết 2 triệu . Em ở dưới Long Khánh , Đồng Nai , ko biết giá ở chỗ khác thế nào !

Haihard

Member

hehe , cái kệ y chang của em , bữa em đóng hết 2 triệu . Em ở dưới Long Khánh , Đồng Nai , ko biết giá ở chỗ khác thế nào !

Cái bàn uống nước chắc bác cũng tự sướng luôn đấy nhỉ. Quá phong cách. Em có lời khen. Nể quá.

meomatto

Active Member

Của Bác nì rất đẹp và lịch sự, Phong cách hiện đại, rất hay. Khi nào bác Chủ đủ đô thì thay con TV đời cao hơn vào đảm bảo còn đẹp nữa cơ!

DiHD

Mình mê nhất khu để bộ HT của bạn. Tha hồ rộng rãi để đầu tư thêm. Cố gắng tậu project + màn chiếu, tuyệt

onggia

Well-Known Member

Ngoại cảnh đẹp quá bác ạ,mua đồ xịn mấy mà phòng ốc lởm khởm thì cũng chả ăn thua.Bác mua bộ HD trước hay thiết kế cái tường sần sùi đằng sau trước vậy bác :D

xtrader

kết quả Harman-Kardon AVR-255 :D

pe_pro12

cái reciever bác mau ở đâu vậy

cuongdoanvan

Well-Known Member

em không biết chỉ mà tới học được không bác :D

michealvac

Member

bác này ngoài chơi hd còn chơi DSRL, bác cũng giống e quá, nhưng mà e thì chưa có được phòng xem phim như bác, nhìn cái reciver nó hiện HDX1000 thấy yêu ghê, khâm phục, khâm phục

nphung

Ấn tượng bức tường gạch trắng của bác

THICANTHI

Member

Phòng đẹp quá, bộ dàn gọn gàng và xịn

rất ấn tượng với bộ dàn và căn phòng của bác

Bên trên