Nhờ tự vấn dàn âm thanh nghe nhạc gia đình cho newbie

Audio VIP

Active Member
Mấy bọn nhân viên SAM SUNG lên tự biên tự diễn tung hứng kinh quá , ba cái đồ SAM SUNG không sài được gì hết , sam sung la thằng lừa người tiêu dùng . tivi QLED nó đang quảng cáo thực chất chỉ là tivi LCD cải tiến .

traingheohamchoi

Mấy bọn nhân viên SAM SUNG lên tự biên tự diễn tung hứng kinh quá , ba cái đồ SAM SUNG không sài được gì hết , sam sung la thằng lừa người tiêu dùng . tivi QLED nó đang quảng cáo thực chất chỉ là tivi LCD cải tiến .
Trời ơi! Chả nhẽ người tiêu dùng ở Mỹ cũng bị SS họ lừa ư! Thật là thiểu cận hết biết! Bó cánh!

tutax

Trời ơi! Chả nhẽ người tiêu dùng ở Mỹ cũng bị SS họ lừa ư! Thật là thiểu cận hết biết! Bó cánh!
Ôi xời! Bác để ý làm gì, chỉ cần mình tin dùng dòng sp của hãng nào mình thấy tốt thì sài đều đều thôi bác ạ! Mà nhà bác có dùng loa ko?

godsey

Cho em xin view dàn loa này với, nhà bác nào dùng rồi, la lên cái! Dàn MX-HS8500 của Samsung

chienma

Trong gia đình cũng nên có dàn loa, mà dàn nào ít dây dợ ấy mấy bác!

Audio VIP

Active Member
Đây nước ngoài ném đá cho bọn sam sung đây tụi nước ngoài biết từ lâu rôi. đọc kỹ nha
http://sonyfan.vn/2017/03/su-that-dang-sau-tv-qled-cua-samsung-den-ca-bao-cong-nghe-cung-hieu-nham/
https://www.cnet.com/news/qled-vs-oled-samsungs-tv-tech-and-lgs-tv-tech-are-not-the-same/

ivanlinh

Member
Topic này đã lâu rồi. Không biết bác chủ (và cũng là khổ chủ) đã mua được chưa.

glana

Em là em vẫn luôn ủng hộ các sp của Samsung, ở Tỉnh em, Tập đoàn Samsung lớn mạnh lắm! Tạo ra nhiều công ăn việc làm cho người lao động ở đây! Điểm danh cái, e là cũng sắm đc TV với loa thanh bên đó rồi!

Samsung lừa ai vậy bạn? Khách hàng có mua TV thì họ cũng nghiên cứ hết rồi họ mới mua, họ ưng họ mua chứ Sam nó lừa chỗ nào đâu

Huy Cnc Go

Member
Mấy thớt mà có các thím vào khen SS khí thế mình thấy toàn mấy member có thời gian tạo acc cùng ngày( cái này tại sao chắc ai cũng hiểu). Đồ gì thì không nói nhưng đồ âm thanh thì mấy món của SS không được đánh giá cao, mình mới tập tẹ chơi mà nghe đã thấy không ra gì nói gì mấy bác rành. Quảng cáo thì vừa phải thôi lố quá người ta cười cho. Froum này toàn những bác có tuổi và rành công nghệ mà cứ thích diễn tuồng trước mặt họ.

congatrong88

Hẳn là Fans của Sony ném đá, vậy mà cũng kêu là link chuẩn đc, toàn link ngoại lai cả! Haiz! Khi nào những trang chính thống như dantri, kinhte đưa tin thì mới đáng tin! Bó cánh

Bên trên