Nhờ tư vấn mua Tivi 40 Inch tầm 12 Triệu đổ lại

Blackpearls

Chủ top cho e nhờ 1 chút nha,e đang có nhu cầu mua tivi 40" , chủ yếu để xem TH cáp,phim HD có phụ đề và 1 số chương trình của HQ đa số đều có đuôi .mkv thì theo mng nên mua của SS loại đọc đc file mkv hay là mua của sony,pana rùi sắm thêm đầu HD bi h ? Với cả mng tư vấn giúp e lun là mua loại nào nhé, tại vì e là c.gái nên đọc mấy cái thông số kĩ thuật e chả hiểu j cả,tìm hiểu từ hqua đến h bi h thàh ra loạn cả đầu.

manhhuy8x

Active Member
Ðề: Re: Nhờ tư vấn mua Tivi 40 Inch tầm 12 Triệu đổ lại

Chủ top cho e nhờ 1 chút nha,e đang có nhu cầu mua tivi 40" , chủ yếu để xem TH cáp,phim HD có phụ đề và 1 số chương trình của HQ đa số đều có đuôi .mkv thì theo mng nên mua của SS loại đọc đc file mkv hay là mua của sony,pana rùi sắm thêm đầu HD bi h ? Với cả mng tư vấn giúp e lun là mua loại nào nhé, tại vì e là c.gái nên đọc mấy cái thông số kĩ thuật e chả hiểu j cả,tìm hiểu từ hqua đến h bi h thàh ra loạn cả đầu.

Chào bạn Blackpearls
Theo mình nghĩ nếu để xem phim hỗ trợ tốt các cổng kết nối , nhiều tính năng , kiểu dáng đẹp thì bạn lấy TV Samsung , nếu bạn thích chất lượng , hình ảnh , âm thanh thì lấy Sharp , Pana , Sony cũng được . Quan trọng là tầm tiền mà bạn bỏ ra .Thân!

zenmsic

Ðề: Nhờ tư vấn mua Tivi 40 Inch tầm 12 Triệu đổ lại

e này xem thc nét ko vậy bạn?

Nét, màu sắc tốt. Sẽ là chuẩn nhất nếu bác mở các kênh HD. Con 40EX430 là LED rồi. Tớ thấy xứng đáng trong tầm giá.

có nghĩa là film DTS sẽ không có tiếng

Đúng rồi. Để tìm hiểu thêm. Giải pháp cho DTS là gì hả các bác? HTPC? Đầu HD? ...? :D

bé bé

Well-Known Member
E nghĩ sony vẫn chuẩn nhất bác ạ! Có điều tầm tiền đó chỉ có thể dùng LCD thôi!

maison67

Well-Known Member

Đầu tư Sony 40EX430 là mới nhất, đẹp nhất trong tầm tiền!

minhbinh

Active Member

Các bác có biết ở Hà Nội mua em Sony 40EX430 ở đâu vừa yên tâm về chất lượng mà giá cả pahir chăng không. Chứ 12.9 củ bội chi quá

nhungsieunhan9x

Active Member
Ðề: Re: Nhờ tư vấn mua Tivi 40 Inch tầm 12 Triệu đổ lại

Em vote cho hàng Nhât, nếu bác muốn hình ảnh đẹp trong veo chọn KLV-40BX450 nhưng con này hơi dầy mình, kiểu dáng thon gọn đẹp hơn chút bác chon TH-L42U5V

Cùng ý nghĩ với bác này ạ

---------- Post added 27-10-2012 at 06:47:08 PM ----------

Các bác có biết ở Hà Nội mua em Sony 40EX430 ở đâu vừa yên tâm về chất lượng mà giá cả pahir chăng không. Chứ 12.9 củ bội chi quá

Bên em bán 11tr7 bác ak

sokita

Member

con 40 ex 430 bên Khang Anh bán 11tr4
em đang phân vân chưa biết lấy toshiba hay ss hay sony

manhhuy8x

Active Member

Chào bác
Em này bên em đang để giá có 11tr400 . Thân!

kaichido

Bác chủ thớt mua tivi nào rồi.Cho anh em xem cái đánh giá nào

giomua

Well-Known Member

Chào bác
Em này bên em đang để giá có 11tr400 . Thân!
Mình cũng muốn mua em này, Mỗi tội ở Thái Nguyên nên chưa sắp xếp về mua được. Còn hàng Fullbox không bác

hanzo1001

sorry chủ thớt vì chưa đủ dk lập 2pic mới , nên cho mình tham khảo ké với topic của bạn nha
số là mình cũng đang tìm 1 con led 40in , ra dienmaycholon thì rất kết em sony ex430 .
nhưng thấn bên nguyenkim đăng em toshiba 40tl20v 10tr6 mà thấy hấp dẫn quá LCD TOSHIBA 40TL20V - Toshiba - Tivi Màn Hình LCD - Sản Phẩm Điện Tử - Siêu thị điện máy Nguyễn Kim
Xin hỏi mình nên lấy con nào ạ , 3d mình cũng không quan trọng lắm , chủ yếu là cần màu và kiểu dáng đẹp , dùng để xem THC và kết nối laptop chơi game và xem HD thôi .
Rất mong nhận được nhiều ý kiến của các bạn ! thank

vitoxps

Re: Ðề: Nhờ tư vấn mua Tivi 40 Inch tầm 12 Triệu đổ lại

sorry chủ thớt vì chưa đủ dk lập 2pic mới , nên cho mình tham khảo ké với topic của bạn nha
số là mình cũng đang tìm 1 con led 40in , ra dienmaycholon thì rất kết em sony ex430 .
nhưng thấn bên nguyenkim đăng em toshiba 40tl20v 10tr6 mà thấy hấp dẫn quá LCD TOSHIBA 40TL20V - Toshiba - Tivi Màn Hình LCD - Sản Phẩm Điện Tử - Siêu thị điện máy Nguyễn Kim
Xin hỏi mình nên lấy con nào ạ , 3d mình cũng không quan trọng lắm , chủ yếu là cần màu và kiểu dáng đẹp , dùng để xem THC và kết nối laptop chơi game và xem HD thôi .
Sao rẻ dữ vậy trời???

giomua

Well-Known Member

Sao bên trananh vẫn đề giá 15tr9 là sao nhỉ
Tivi LED Toshiba 40" 40TL20V

con này model 2011 or 2012 vậy bác?

manhhuy8x

Active Member

Mình cũng muốn mua em này, Mỗi tội ở Thái Nguyên nên chưa sắp xếp về mua được. Còn hàng Fullbox không bác

Chào bác
Em 40ex430 còn hàng full box , nguyên đai nguyên kiện bác nhé . Thân!

Bên trên