Những mỏ vàng khai thác link Download

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

mkat

Ðề: Những mỏ vàng khai thác link Download

chị nhi ,em hỏi câu thật lòng :sao chị vựot qua đựoc nỗi nhàm chám vậy nếu ngày nào cũng lặp đi lặp lại như vậy???

lengockhanhi

Film critic

chị nhi ,em hỏi câu thật lòng :sao chị vựot qua đựoc nỗi nhàm chám vậy nếu ngày nào cũng lặp đi lặp lại như vậy???

Còn công việc nghiên cứu khoa học và viết bài review cho hdvietnam nữa em, không chán đâu.

Mỗi ngày đều có niềm vui

Ví dụ ngày hôm qua vui, khi Nhi dự 1 buổi họp mặt của lớp luyện thi tú tài của người Việt-Pháp, thấy 1 học sinh lớp 12 (dân Pháp gốc) vẽ bản đồ nước Việt Nam chính xác

Chỉnh sửa lần cuối:

nvmy

Well-Known Member

Còn công việc nghiên cứu khoa học và viết bài review cho hdvietnam nữa em, không chán đâu.

Mỗi ngày đều có niềm vui

Ví dụ ngày hôm qua vui, khi Nhi dự 1 buổi họp mặt của lớp luyện thi tú tài của người Việt-Pháp, thấy 1 học sinh lớp 12 (dân Pháp gốc) vẽ bản đồ nước Việt Nam chính xác

Thật cảm phục. Mình chưa bao giờ vẽ được cái bản đoof được chuẩn mà không nhìn sách. Máu thực dân bao giờ cũng ưu việt hơn :D

quangxop

Thật cảm phục. Mình chưa bao giờ vẽ được cái bản đoof được chuẩn mà không nhìn sách. Máu thực dân bao giờ cũng ưu việt hơn :D

THích câu này của bạn vãi :)) Máu thực dân có khác, phải nhớ map mà chén chứ :))

Sweet-Heart

Active Member

Khâm phục về "bút lực".
Mến,
SH

dinhnh87

Quả nhiên Nhi là một người mê phim ảnh. Khâm phục, Khâm phục. Nhưng sao không thấy nhi nói đến hdvietnam nhỉ. mình thấy phim ở hdvietnam cập nhập nhanh đó chứ.
Với lại mình cũng sử dụng fileserver trả phí mà sao tốc độc chậm quá. toàn có 200kbs/s. Chán
Đó là do bạn dùng mạng ADSL của FPT or Viettel, bị giới hạn đối với các Host nước ngoài. Chơi HD thì nên dùng ADSL của VNPT bạn ạ ^^, tớ down ở Rapid Premium toàn 800kbs (chả nhớ viết có đúng ko ^_^)

RabiD

Tuyệt vời! Thanksssssssssssssssssssssssssssssssssssssssss!

kennyryan

Thanks bác nhé :"> một bài viết hữu ích :D

thienanh

Active Member

Lấy được vợ như này thì khỏi phải "đao phim" nhỉ, tất tật vợ "đao" hết. :)). Cảm ơn Nhi vì đã chia sẻ, chúc Nhi vui vẻ và thành công.^^

coptrungnien

thanks Nhi nhiều lắm. mình đoán là năm sau sẽ có khủng bố về ổ cứng đó. trùm luôn 2T mỗi 3 tháng. khâm phục khâm phục. \m/
mình cũng mê lắm nhưng chưa biết nhiều lắm có mấy lần down được mấy bộ hơn 14G luôn.
Chúc Nhi luôn khỏe nhé và gặp nhiều may mắn. :)

cangcot

Active Member

Trong sự giản đơn của lengockhanhi lại rất trật tự và đều như "con thoi trong khung cửi". Rất cảm ơn sự chia sẻ có chiều sâu của MOD! :)

VHARC

hâm mộ bạn quá, có dịp giao lưu thì hay quá

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

nothing228

Thank bạn đã chia sẻ những mỏ vàng ...mình mới tham gia nên đúng là phải học hỏi nhiều từ các bạn :D

nmcgroup

Well-Known Member

Lấy được vợ như này thì khỏi phải "đao phim" nhỉ, tất tật vợ "đao" hết. :)). Cảm ơn Nhi vì đã chia sẻ, chúc Nhi vui vẻ và thành công.^^

Sau khi đọc bài xong mình duy nhất có một ước mơ rất giản dị nhưng cũng biết trước là không thể làm được:
Được làm quen với Nhi một ước mơ nhỏ :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên