Những trò chơi xấu của VTC

dhpaul

Well-Known Member
Ðề: Những trò chơi xấu của VTC

Coi bóng đá ở VTC nghe Quang Tùng và Quang Huy bình luận được, nhưng từ cái dạo họ mang "Cả thế giới đến ngôi nhà" của mình kèm theo cái dịch vụ tin nhắn 8530 mà lải nhải suốt nghe buồn nôn (mắc ói) ghê !!!!:!!:!!

Đành phải chịu chứ biết làm thế nào hả bác, dẫu sao còn hơn là đang xem chương trình tự dưng giật bắn người vì cái "tèn ten" quảng cáo của VTV3. Mà xin lỗi em nói bậy, chứ tổ sư cha bọn này, chương trình thì để âm lượng nhỏ còn quảng cáo thì rống lên, bọn này bị điên à?

addyou

Bọn VTV3 điên từ lâu rồi

VTV là đài gắn bó nhiều nhất với người dân VN sao lại điên

Với lại tùy quan điểm mỗi người nhìn nhận về các đài khác nhau thôi bạn ah nhưng quan điểm mình vtv vẫn là numberone

tla

Member

Theo các bác, chúng ta có cơ sở pháp lý để kiện VTC nếu nó không phát wc trên VTC-HD3 và VTC-HD9?

Không kiện đựoc ví khi bác mua nó không can kết rõ đầu thu của bác sẽ thu đựoc cụ thể những kênh nào mà chỉ có tổng số kênh, nên nó cho bác xem mấy kênh vớ vẩn, chỉ đủ tổng số kênh theo ban đầu thì không kiện nó đựoc. Mẹ nó chứ.

tla

Member

Truyên hình VN thì em ghét nhât slà quảng cáo sau thời sự, toàn vào giờ gia đình ăn cơm mà tương đủ thứ quản cáo alưng nhăng vào, thậm chí cả đau bụng tiêu chảy. thật bó tay.

phuongtv_76

Well-Known Member

Vâng điên có nhiều dẫn chứng lắm, bác đào lại các thread trc về VTV nhé, trên cái 4R ai cũng biết như thế, bác mới vào nên còn phải đọc thêm nhé

phuongtv_76

Well-Known Member

VTV là đài gắn bó nhiều nhất với người dân VN sao lại điên

Với lại tùy quan điểm mỗi người nhìn nhận về các đài khác nhau thôi bạn ah nhưng quan điểm mình vtv vẫn là numberone

Vâng điên có nhiều dẫn chứng lắm, bác đào lại các thread trc về VTV nhé, trên cái 4R ai cũng biết như thế, bác mới vào nên còn phải đọc thêm nhé

conmango

Active Member

Truyên hình VN thì em ghét nhât slà quảng cáo sau thời sự, toàn vào giờ gia đình ăn cơm mà tương đủ thứ quản cáo alưng nhăng vào, thậm chí cả đau bụng tiêu chảy. thật bó tay.

cái này e đồng ý =)):-"

Nhok

Em ít khi xem TV lắm nhưng mà cứ thấy mấy cái dòng quảng cáo chạy trên và dưới màn hình là đã mất cảm tình rồi , chả muốn xem nữa

Em thấy chỉ có mấy chương trình thời sự với động vật hoang dã là xem đc :))

fankaka8

Member

bác Sâm cũng rảnh rỗi lên 4rum chém gió nhỉ

tzboy

Member

Hic thông tin ở đâu vậy bạn?.Hôm trc cầm tờ rơi KM cua VCTV thì tháng 8 này sẽ triển khai HD

Post trước của bác Sâm nói VCTV ra HD sau Cáp HN, mà bây giờ lên web Cáp HN thì chưa thấy thông tin gì về vụ HD cả. Web VCTV lại càng không thấy, không biết tờ rơi KM của VCTV lấy tin ở đâu :D

Lại Văn Sâm

Post trước của bác Sâm nói VCTV ra HD sau Cáp HN, mà bây giờ lên web Cáp HN thì chưa thấy thông tin gì về vụ HD cả. Web VCTV lại càng không thấy, không biết tờ rơi KM của VCTV lấy tin ở đâu :D

Nội bộ chỉ nói với bạn được như vậy thôi, thời gian sẽ có câu trả lời xem Sâm nói thật hay nói phét :-"

thang990

Active Member

tình hình là đăng ký gói cước thế nào cũng sẽ bị mất một số kênh,chẳng nhẽ đăng ký một lúc mấy gói liền.VTC chơi khó nhau vãi,mà bảo 100 kênh sao chỉ có tầm 5 mấy kênh là sao nhỉ

thang990

Active Member

Nội bộ chỉ nói với bạn được như vậy thôi, thời gian sẽ có câu trả lời xem Sâm nói thật hay nói phét :-"

dạo này định đăng ký cho con em đi thi ai là triệu phú mà gọi điện đến tổng đài toàn máy bận là sao hả bác,em gửi đơn thì chưa thấy phản hồi gì cả :D

mà VCTV lại chịu lép vế HCATV à,chán nhỉ

awp1323

VTC đểu thì đúng rồi. Nhưng các bác cứ chửi nó là phát phim k bản quyển, giờ nó phát phim có bản quyền, nhưng chỉ phát trên kênh vip HD9, thu 2 triệu 1 năm thì các bác lại chửi nó lừa đảo. còn kênh HD2 thì k có tiền mua bản quyền, là kênh basic nên k thể có phim hay được, Hi vọng kênh HD9 sẽ có nhiều phim hay bản quyền cho các bác. Còn e chẳng mấy khi xem tivi, chỉ down phim về xem thôi:)) k quan tâm thằng nào lừa thế nào:D
Xem phim HD thì đi chép phim, hoặc down. xem bóng đá chịu khó hơi nhòe 1 tí trên cáp trung ương. xem tin tức thì vtv thôi.... Mua đầu HD làm j để rồi bị lừa

Bên trên