NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

delldell

Well-Known Member
Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Thê` thì cho anh mượn một số CD của Khánh hà, Thúy nga hoặc Asia đi. Thanks! trả lại 2 ve ...huề. he...he...

longdnl

Well-Known Member

Thê` thì cho anh mượn một số CD của Khánh hà, Thúy nga hoặc Asia đi. Thanks! trả lại 2 ve ...huề. he...he...

Ấy được ve nào mình mần ve đó chứ, có thì + vào, chứ - đi thì uổng quá bác Dân ơi! [-X

mrthanhviet

Nhắn đến bác Việt: Chủ nhật này bác đem cho em vài phim Việt Nam và võ thuật Hongkong trước 1975 nha bác. Em chuẩn bị HDD đây!
Thanks!
Tuần này bận nên không tham gia được, nếu hôm nào bác rảnh thì mời anh Dân qua nhà chơi rồi tiện thể chép luôn.

qdangnhat

Well-Known Member

Bác Dân và bác Quang thích CD nhạc thể loại nào nói em trước nha, để em lục (1 lần khoảng ...10CD)

Nhạc tiền chiến và ... chỉ nhạc tiền chiến
Thanksssssssssssssss

vuvu

Bác nào có phim bộ Hàn Quốc (SBS) nhiều cho em chép vài phim. Về cho mấy đứa em coi. Thanks các bác

Bác nào có đĩa The best of Trần Thái Hòa (KARAOKE) cho em mượn tí, em xin đa tạ!

Báo cáo bác "năm cọng râu" là em đã down hết từ link này lâu rồi, nhưng hàng này đã giảm chất lượng đáng kể, audio chỉ còn 128kbps. Em tìm bản gốc mãi mà ko thấy! Thanks bác đã quan tâm!:)

genzo1984

Well-Known Member

CN Bình đem bộ phim hoạt hình SUBASA cho mình mượn nha,mình mê bộ truyện này lắm, thanks:)

love_yejin

Huyền Thoại

CN Bình đem bộ phim hoạt hình SUBASA cho mình mượn nha,mình mê bộ truyện này lắm, thanks:)

giống mềnh, ngày còn bé ra sân cứ cú sút "lái bóng", cú sút "cọp tát", cú sút "chim cắt" :D :))

genzo1984

Well-Known Member

haha, đến bây giờ mình vẫn còn rất mê, lần nào về quê cũng lấy bộ truyện Subasa ra đọc lại
chắc nhờ vậy mà mình trẻ lâu (tự sướng)=P~

qdangnhat

Well-Known Member
Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDS

Bạn nào có film ZVEZDA (THE STAR - TINH CẦU ) của Nga sản xuất 2002, bản bluray hoặc thấy link download thì cho mềnh xin. Hình như trong các trang của Nga có bản bluray nhưng mở ra thì toàn tiếng Nga (dĩ nhiên) nên mù tịt.
Bình ui, em còn 12 DVD tom and Jerry thì cho anh mượn chép, các phim của Walt Disney cũng được.

lephigau

Active Member

Bạn nào có film ZVEZDA (THE STAR - TINH CẦU ) của Nga sản xuất 2002, bản bluray hoặc thấy link download thì cho mềnh xin. Hình như trong các trang của Nga có bản bluray nhưng mở ra thì toàn tiếng Nga (dĩ nhiên) nên mù tịt.
Bình ui, em còn 12 DVD tom and Jerry thì cho anh mượn chép, các phim của Walt Disney cũng được.
cn này cho em chép tom & jerry với bác >.<, khoảng bao nhiêu G vậy ạ?

hbinhlove2003

Well-Known Member

Dạ có, 12 DVD em còn giử và Walt Disney thì em ko sưu tầm ,đa số hoạt hình bộ sub Việt thui anh :D

delldell

Well-Known Member

Anh em nào đã down xong Thuý Nga 105, sáng mai đem vào cho mình share nhé! Down được đĩa 1, sang đĩa 2 thì fshare cà tưng ....

ledung123

Về Hưu

Phim tinh cầu

Mã:
http://www.hdvietnam.com/diendan/33-fshare-vn/319782-1-link-chien-tranh-star-2002-a.html

Chỉnh sửa lần cuối:

qdangnhat

Well-Known Member

Phim tinh cầu

Mã:
http://www.hdvietnam.com/diendan/33-fshare-vn/319782-1-link-chien-tranh-star-2002-a.html

Cảm ơn ledung, nhưng bản 720 đã có rồi, đang tìm bluray........

longdnl

Well-Known Member

Anh em nào đã down xong Thuý Nga 105, sáng mai đem vào cho mình share nhé! Down được đĩa 1, sang đĩa 2 thì fshare cà tưng ....

Mình ké với bác Dân luôn. :p

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Hình như Bác Trường có TN105 rồi đấy Bác .

DVD9 thì trong hội mình có rồi, không biết chú trường nhà ta có Bluray không?

Bên trên