Nơi phát các thông báo "Hỉ-Nộ-Ái-Ố" của hội HD Sài Gòn.

minhbaxi

Active Member
Ðề: Re: Nơi phát các thông báo "Hỉ-Nộ-Ái-Ố" của hội HD Sài Gòn.

TIN MỪNG
ANH DÂN ĐÃ XUỐNG DĨA AN TOÀN. CHIỀU NAY ĐƯỢC RA KHỎI MÂM.
TIỆC MỪNG TÂN TÂM SẼ ĐƯỢC TỔ CHỨC TẠI CHƯA BIẾT VÀO LÚC CHƯA RÕ.
TRÂN TRỌNG KÍNH MỜI TOÀN THỂ ANH CHỊ EM CHÚ BÁC CON CHÁU HDSG ĐẾN THAM DỰ ĐÔNG ĐỦ.
chúc mừng anh Dân hạ cánh an toàn , mong gặp lại anh sớm nhé

delldell

Well-Known Member
Ðề: Nơi phát các thông báo "Hỉ-Nộ-Ái-Ố" của hội HD Sài Gòn.

Gia đình chúng tôi, vô cùng hoan hỉ báo tin: ca thủ thuật giải quyết căn bệnh "con trym luôn xao xuyến" của bác namrau đã thành công.(Ken kứ vào lời kết luận của bác sĩ điều trị và kết quả hoter ECR 24h sau ca thủ thuật cắt đốt điện sinh lý tim).
Từ giờ trở đi bác Năm Râu sẽ "tu dưỡng" công lực, tích tụ khí tại đan điền chờ ngày...xuống núi.:)):)):))

genzo1984

Well-Known Member

chúc mừng bác 5 đã xuất hiện trở lại một cách khỏe mạnh và lợi hại hơn xưa=D>

tolydieu

Chúc mừng, chúc mừng. Hồi chiều thấy rồi nhưng chỉ bấm thank vì để lastest post là namrau cho mọi người thấy vào đọc. CN tuần này đi ốp được rồi hở bác namrau?

delldell

Well-Known Member
Ðề: Re: Nơi phát các thông báo "Hỉ-Nộ-Ái-Ố" của hội HD Sài Gòn.

Chúc mừng, chúc mừng. Hồi chiều thấy rồi nhưng chỉ bấm thank vì để lastest post là namrau cho mọi người thấy vào đọc. CN tuần này đi ốp được rồi hở bác namrau?

CHủ nhật này nhất định phải đi ốp chứ! hy vọng may mắn bốc thăm trúng quà và hy vọng được nhiều anh em tặng quà chúc mừng. he...he...
Cám ơn tất cả ACE hội HDSG đã luôn quan tâm, thăm hỏi và chia sẻ với mình trong thời gian trị bệnh. Thật cám kích các trái tim nhân ái....hic...hic....

lyhoang10

Well-Known Member

Ok , tặng anh Dân 5 chai trà xanh và 1 gói 555...=))

tolydieu

Re: Ðề: Nơi phát các thông báo "Hỉ-Nộ-Ái-Ố" của hội HD Sài Gòn.

Thông báo

Xin trân trọng thông báo đến tàn thể ace, tháng 9 tới sẽ có các ngày sinh nhật của các thành viên HDSG sau:

1/ Ngày 02/9 (Lễ Quốc Khánh): Khánh (zotacvn); Trường (truonghd).
2/ Ngày 07/9: Bình (hbinhlove2003).
3/ Ngày 13/9: Dương (hizza).
4/ Ngày 14/9: Dân (namrau). he..he...
5/ Ngày 24/9: Minh (minhbaxi); Phi (hdnguyenphi).
6/ Ngày 25/9: Đức (quyhoinach).

Các bác chuẩn bị chúc mừng và tặng quà nhiều nhiều nhé!:))

p/s: Không biết còn sót ai không nhỉ?
Tháng này có đến 8 người sinh nhật vậy có thể tổ chức làm 2 bữa không các bác? cho nó nóng và khí thế, ngày 9/9 tổ chức cho 5 bác đầu tiên, còn 3 bác sau thì tổ chức vào ngày 23/9 hoặc 30/9 (còn căn cứ vào lịch giao lưu HDSG - HD Vũng Tàu nếu có). Như thế chi phí nó sẽ tăng đôi, nhưng em nghĩ với mức thu quỹ như từ trước giờ thì chì cần 1 buổi off là có thể mua gần được 2 bánh rồi nên kinh phí có thể không phải là vấn đề quá lo lắng phải ko các bác.

À mà tháng 9 này bắt đầu thu phí theo tháng, chưa thấy thông báo chính thức thời gian thu và mức thu....

genzo1984

Well-Known Member

tổ chức 2 lần cho nó sung:x
ngày 9/9 tổ chức ở nhà anh Phúc CD, ăn chơi chắc phê lòi;))

Chủ nhật sắp tới. 9/9 em xin trình bày kế hoạch offline tháng 9. dự kiến ngày 22,23/9. Mong anh em tham dự offline đông đủ và góp ý kiến cho em để em sắp xếp cho chu đáo hơn.

delldell

Well-Known Member

Thông báo!

Vì tháng 9 là tháng "đẹp" nên có nhiều thành viên (8 người) của HDSG chào đời vào tháng này, (trong đó có "thằng tui"he...he..). Vì vậy BDH quyết định sẽ tổ chức sinh nhật cho 8 thành viên này thành 2 buổi:
1- CN9H ngày 9/9 mừng sinh nhật các bác: Khánh, Trường (truonghd), Bình và Dương.
2- CN9H ngày 23/9 (hoặc 30/9 nếu có off với HDVT) mừng sinh nhật các bác: Dân, Đức (quyhoinach), Minh và Phi.
Thân mời các bác HDSG tham gia off đầy đủ để cùng chức mừng và xơi bánh kem.

longdnl

Well-Known Member

Thông báo!

Vì tháng 9 là tháng "đẹp" nên có nhiều thành viên (8 người) của HDSG chào đời vào tháng này, (trong đó có "thằng tui"he...he..). Vì vậy BDH quyết định sẽ tổ chức sinh nhật cho 8 thành viên này thành 2 buổi:
1- CN9H ngày 9/9 mừng sinh nhật các bác: Khánh, Trường (truonghd), Bình và Dương.
2- CN9H ngày 23/9 (hoặc 30/9 nếu có off với HDVT) mừng sinh nhật các bác: Dân, Đức (quyhoinach), Minh và Phi.
Thân mời các bác HDSG tham gia off đầy đủ để cùng chức mừng và xơi bánh kem.

Nếu 4 bác (Dân, Đức (quyhoinach), Minh và Phi) có đi off với hội HDVT thì sẽ tổ chức SN ngoài biển luôn nhá. :-bd:-bd:-bd

delldell

Well-Known Member

Nếu 4 bác (Dân, Đức (quyhoinach), Minh và Phi) có đi off với hội HDVT thì sẽ tổ chức SN ngoài biển luôn nhá. :-bd:-bd:-bd

Quá đã!...điểm 10 cho ý tưởng này.

minhbaxi

Active Member

ý này hay à nha ,thổi nến ,cắt bánh rồi hát happy birthday ngoài biển thì là ki niệm khó quên trong đời :)):))

longdnl

Well-Known Member

ý này hay à nha ,thổi nến ,cắt bánh rồi hát happy birthday ngoài biển thì là ki niệm khó quên trong đời :)):))

Sẽ rất khó quên khi bắt 4 bác này mặc đồ ....2 mảnh X_XX_XX_X :)):)):))

genzo1984

Well-Known Member

k phải mình anh Trường bỏ chạy k đâu, mà cả VT đều chạy mất...quần:D

longdnl

Well-Known Member

k phải mình anh Trường bỏ chạy k đâu, mà cả VT đều chạy mất...quần:D

Thế như vầy có chạy không?

delldell

Well-Known Member

Chúc mừng chú Bình có ngày sinh nhật vui vẻ và nhiều may mắn nhé!

Bên trên