Nơi phát các thông báo "Hỉ-Nộ-Ái-Ố" của hội HD Sài Gòn.

genzo1984

Well-Known Member
Ðề: Re: Nơi phát các thông báo "Hỉ-Nộ-Ái-Ố" của hội HD Sài Gòn.

mình rất xúc động không biết nói gì hơn...cám ơn tất cả ae đã quan tâm...
anh Dũng hẹn ngày tái xuất hơi bị lâu quá đấy nhé, hôm nào rảnh thì lên diễn đàn phát động phong trào off chui 1 cái, ở Tân Phú hay ở đâu cũng được, sẽ có nhiều anh em hưởng ứng liền;)

tonytruong

Super Moderators
Một chuyện vừa xảy ra động trời tại quán A.Lai.? phần còn lại để cho Thân chủ Lai lên post bài cho AE biết lý do đó là gì.? vì bản thân mình không có trong buổi nhậu này,nên không có ý kiến,thật đáng buồn khi nghe tin này .? :( :( :(( Ngày càng thấy sự phức tạp quá mức,cần chấn chỉnh gấp việc này.?

Hải Đăng

Một chuyện vừa xảy ra động trời tại quán A.Lai.? phần còn lại để cho Lai lên post bài cho AE biết lý do đó là gì.? vì bản thân mình không có trong buổi nhậu này,thật đáng buồn khi nghe tin này .? :( :( :((
Ôi chuyện gì vậy trời, hy vọng ko có gì liên quan đến chuyện sức khỏe các bác :(

jeambone

Active Member
Ðề: Nơi phát các thông báo "Hỉ-Nộ-Ái-Ố" của hội HD Sài Gòn.

Xin thông báo các Bác chuyện xảy ra chiều nay tại quán nhà bác Lai 347 Thoại Ngọc Hầu, sau khi off tăng 2 hôm nay ra về xong phát hiện giỏ xách đựng máy laptop của bác Lai không cánh mà bay, được tin báo mình quay lại cùng bác Lai phân tích tình hình, điện thoại cho các bên có tham gia trong cuộc off, số nghe máy thì không biết gì, một số ò í e. Nếu bác nào có lở xỉn quá cầm nhầm thì xin gởi lại cho bác Lai, chân thành cám ơn.

hbinhlove2003

Well-Known Member
Re: Ðề: Nơi phát các thông báo "Hỉ-Nộ-Ái-Ố" của hội HD Sài Gòn.

Xin thông báo các Bác chuyện xảy ra chiều nay tại quán nhà bác Lai 347 Thoại Ngọc Hầu, sau khi off tăng 2 hôm nay ra về xong phát hiện giỏ xách đựng máy laptop của bác Lai không cánh mà bay, được tin báo mình quay lại cùng bác Lai phân tích tình hình, điện thoại cho các bên có tham gia trong cuộc off, số nghe máy thì không biết gì, một số ò í e. Nếu bác nào có lở xỉn quá cầm nhầm thì xin gởi lại cho bác Lai, chân thành cám ơn.
Ặc, gì vậy chài. Bị mất giữa đám đông anh em ta luôn sao và ngay nhà bác Lai, chắc có thể ai cầm nhầm thôi.

gpk

Well-Known Member

Tình hình sao rồi các Bác ơi...!

love_yejin

Huyền Thoại

chắc là người ngoài lấy rồi, mà gan nhỉ, lấy ngay tại nhà a Lai lun

meamthanh11

Active Member

sự việc hết sức vô lý và chắc ae đi tăng 2 cũng đang dày vò lắm đây mong sớm phơi bày xem chứ kiểu này gây hoang mang lắm

tonytruong

Super Moderators
Hình ảnh làm suy nghỉ nhức cái đầu. :(

AE ngồi nhậu túi xách máy tính để vậy sau mất được ta .? nghe Lai nói lại là không có bàn nào ngồi gần AE cả.?

Nếu AE có ai đó đi toilet thì cũng còn người ngồi đó mà,chắc là mất khoảng thời gian ra về . ..?

Đang mong chờ tin của LAI. hôm nay BX của LAI về hỏi mà biết chuyện này thật áy náy cho HDSG :(

Hải Đăng

Mọi chuyện chưa có rõ ràng, đề nghị ace bình tĩnh đợi bác Lai comment
Những chuyện như thế này đúng là ko ai ngờ!!!!

ducphu

Well-Known Member

chắc là người ngoài lấy rồi, mà gan nhỉ, lấy ngay tại nhà a Lai lun
sự việc hết sức vô lý và chắc ae đi tăng 2 cũng đang dày vò lắm đây mong sớm phơi bày xem chứ kiểu này gây hoang mang lắm
Mong là có ai cầm nhầm, hoặc phải tìm ra thủ phạm; Chứ không thì sẽ gây hoang mang, nghi kỵ lẫn nhau, mất vui hết!

wimax

Well-Known Member
ak ak ak . Sao dạo này toàn tin xấu diễn ra trong hội vậy ta . hic hic hic .

tonytruong

Super Moderators

Mong là có ai cầm nhầm, hoặc phải tìm ra thủ phạm; Chứ không thì sẽ gây hoang mang, nghi kỵ lẫn nhau, mất vui hết!

Em đồng tình với quan điểm này của Anh.! tự nhiên sau này có đi Off cũng dè chừng với nhau thât là khó nghĩ làm sao đó anh.......? đúng là con sâu làm rầu nồi canh đây.!:(

P/s Một mất mươì ngờ,một ngờ là mười tội, khổ thật :( chỉ canh người ngoài chứ có ai lại đi canh người nhà.? :(

hbinhlove2003

Well-Known Member
Oh Shit !!! Hết tháng cô hồn rồi mà ta sao anh em Hội mình dính chưởng mất laptop hoài thế ? Toàn mất trong nhà và người quen, đầu tiên là em sau đó bác Hoàng, giờ đến bác Lai :((

thinhkappa

Well-Known Member

E thấy Ai cũng có laptop mà a , chắc khó cầm nhầm đc.

thinhkappa

Well-Known Member

Có khi nào có đứa nào bưng bê hay trà trộn khách lợi dụng cầm nhâm ko anh em nhỉ?
À quên ai chụp tấm hình trên kia vậy ạ?

Có khả năng người bán hàng rong trà trộn vào,tấm này bác Tài chụp thì pải vì bác Tài up lên mà

Bên trên