Nơi phát các thông báo "Hỉ-Nộ-Ái-Ố" của hội HD Sài Gòn.

ducphu

Well-Known Member
E thấy Ai cũng có laptop mà a , chắc khó cầm nhầm đc.
Nhiều khi xỉn quá cũng có thể xảy ra (mình đã từng đi nhầm dép bác Lai về nhà mà), giờ này Lai chưa cmd là chưa tìm ra tông tích rồi!
Mình có ý kiến như thế này: Sáng mai bác Lai hãy alo cho tất cả AE có mặt off tăng 2 hôm nay , xem thế nào; Nếu vẫn chưa có tin tức thì chắc bác Bình hoặc bác Dân phải triệu tập một cuộc họp đột xuất các AE HDSG để cùng nhau phân tích hiện trường tìm ra ai là thủ phạm (cũng có thể là người ngoài), càng nhanh càng tốt, cho mọi việc mau sáng tỏ, AE đỡ áy náy!

tan7710

Member
Ðề: Nơi phát các thông báo "Hỉ-Nộ-Ái-Ố" của hội HD Sài Gòn.

có cần phải gắn camera quan sát tăng 2 ,3 ....sau các scandal này hông các bác.:-?

wimax

Well-Known Member
Nhiều khi xỉn quá cũng có thể xảy ra (mình đã từng đi nhầm dép bác Lai về nhà mà), giờ này Lai chưa cmd là chưa tìm ra tông tích rồi!
Mình có ý kiến như thế này: Sáng mai bác Lai hãy alo cho tất cả AE có mặt off tăng 2 hôm nay , xem thế nào; Nếu vẫn chưa có tin tức thì chắc bác Bình hoặc bác Dân phải triệu tập một cuộc họp đột xuất các AE HDSG để cùng nhau phân tích hiện trường tìm ra ai là thủ phạm (cũng có thể là người ngoài), càng nhanh càng tốt, cho mọi việc mau sáng tỏ, AE đỡ áy náy!

hu hu hu . Dạo này sao rồi . Phải giải hạn thôi .

hbinhlove2003

Well-Known Member
Chỉ có người trong cuộc mới hiểu, người ngoài cuộc như em đến thì ngồi ngó thôi biết làm gì ? Mong anh em hết sức bình tĩnh và đừng bàn vấn đề này nữa đễ tránh các cm ko liên quan và nghi ngờ nhau, đợi anh Lai trả lời dt hoặc vào comment rồi tính tiếp. Thanks

explorer

Well-Known Member

Vậy là anh em HDSAIGON off chai tăng 2 khỏi phải suy nghĩ gì nhé. Thời điểm mất là sau khi anh em ra về, và thủ phạm phải là người ngoài :

chào cả nhà HDSG.
đêm qua buồn quá k ngủ được, giờ mới dậy nổi.
cám ơn các bác đả quan tâm, thôi cho tới giờ cái laptop lên đường là cái chắc rồi.
bác tài 007 là người biết cái laptop mất khi nào tại sao bác không nói rỏ đi đừng để anh em ái náy vì chuyện của em. Em xin nói rỏ.
tất cả các bác off tăng 2 ngày hôm qua đều không liên quan đến chuyện này.
em và bác tài 007 là người về sau cùng nên bác tài khẳng định còn lại 2 cái giỏ trên bàn 1 của bác tài 007 và 1 của em. trong giỏ có 1 cái laptop, một book hdd của exlorre nhờ chép phim, 1 chuột không dây,1 kính lảo,1 cáp điện thoại, hóa đơn mua laptop, ráng để dành tiền mua laptop đi off với anh em, thiệt là buồn quá đi các bác ơi
cái máy đó mới đi off được 3 lần.

explorer

Well-Known Member

có cần phải gắn camera quan sát tăng 2 ,3 ....sau các scandal này hông các bác.:-?

Cha, tăng 3 mà gắn camera, nguy hiểm quá Tân ơi

Phòng chống mất đồ, mà thành ra mất ... người

delldell

Well-Known Member

Mình nghe tin này thật là bất ngờ! Hôm qua gọi cho chú Lai không bắt máy. Khi bắt đầu nhóm vào ngồi thì có 1 bàn kế bên có 4 khách, nhưng họ cũng vừa tính tiền và đi về luôn. Lúc bác tài cầm máy đến thì chỉ có bàn của ae mình thôi! Mình là người về đầu tiên, khi bác Tài vừa tới 1 chút. Thật tình chia buồn với chú Lai.

aliasleo7

Member
Chia buồn với bác Lai :(

Em cũng từng bị mất laptop 2 lần khi đi nhậu, có lần mấy cả chùm 4 cái balo, túi xách trong đó có 3 cái laptop của cty :((

minhbaxi

Active Member

nghe tin động trời này buồn quá đi !

genzo1984

Well-Known Member

sao mà xui dữ vậy anh Lai ơi, thôi xem như của đi thay người vậy

tonytruong

Super Moderators
TIN VUI

Thay mặt BTC Hội HDSG mạng phép Xin trân trọng báo tin với AE HDSG, một Thành Viên của Hội HDSG là : Nick: hdnguyenphi. (Đào Nguyễn Thanh Phi)
vào lúc : 15h30' thứ bảy ngày 27/10/2012.(Nhằm ngày 13 tháng 09 năm Nhâm Thìn) Hôn Lễ sẽ được tổ chức tại Giáo Xứ HÒA HƯNG.
Số: 104. Đường : Tô Hiến Thành, Phường:15. Quận:10 Tp/HCM.
Vấn đề ngoài luồng chút,:) Anh em nào có Đạo Thiên Chúa và ngoại Đạo, nếu có thể sắp xếp được vào thời gian này (15h30' ngày 27/10/2012) thì AE đến dự Lễ: Hôn Lễ để chia sẽ cầu bầu cho đôi uyên ương này được trăm năm Hạnh Phúc, vì Phi nhà thì ở Vũng Tàu, chắc ACE GĐ ở xa không đi đông đủ, nên AE mình có thể đến dự Hôn Lễ này cũng như là người GĐ Phi,cho Phi có thêm niềm vui và nghị lực sau những ngày mệt mỏi lo toan đám cưới nhé, Thanks all

Chỉnh sửa lần cuối:

ducphu

Well-Known Member
TIN VUI

Thay mặt BTC Hội HDSG mạng phép Xin trân trọng báo tin với AE HDSG, một Thành Viên của Hội HDSG là : Nick: hdnguyenphi. (Đào Nguyễn Thanh Phi)
vào lúc : 15h30' thứ bảy ngày 27/10/2012.(Nhằm ngày 13 tháng 09 năm Nhâm Thìn) Hôn Lễ sẽ được tổ chức tại Giáo Xứ HÒA HƯNG.
Số: 104. Đường : Tô Hiến Thành, Phường:15. Quận:10 Tp/HCM.
Vấn đề ngoài luồng chút,:) Anh em nào có Đạo Thiên Chúa và ngoại Đạo, nếu có thể sắp xếp được vào thời gian này (15h30' ngày 27/10/2012) thì AE đến dự Lễ: Hôn Lễ để chia sẽ cầu bầu cho đôi uyên ương này được trăm năm Hạnh Phúc, vì Phi nhà thì ở Vũng Tàu, chắc ACE GĐ ở xa không đi đông đủ, nên AE mình có thể đến dự Hôn Lễ này cũng như là người GĐ Phi,cho Phi có thêm niềm vui và nghị lực sau những ngày mệt mỏi lo toan đám cưới nhé, Thanks all

Đi dự hôn lễ của Phi xong, off chui cũng vừa đẹp!
Cám ơn Trường đã thông báo cho AE biết.

tan7710

Member

thanks bac truong đã nhiệt tình thông tin ae. cố gắng sắp xếp,thằng e xin đăng ky một vé đi dự lễ, ở giáo xứ Hòa Hưng ...thanks

chipmun

Active Member

anh em nào săp xếp được thì đi dự lễ hôn phối cho đông vui và chung tay cầu nguyện - chúc phúc cho vợ chồng Phi nhen. :)

Bên trên