NƠI THÔNG BÁO, CHIA SẺ CHUYỆN BUỒN - ỐM ĐAU - MẤT MÁT NGƯỜI THÂN CỦA CÁC THÀNH VIÊN HD HẢI DƯƠNG:

vutronghuyen

Active Member
Thông báo với các anh em là chuẩn bị mà đi thăm Trưởng bản đi nhé, ngày mai anh ấy nhập viện để mổ xoang mũi rùi!:(:)(:)((

mtv08

Well-Known Member
Ðề: Tán gẫu vào đây nhé

Mổ viện nào, em cho biết cụ thể nhé.

longnd_hd

Thông báo với các anh em là chuẩn bị mà đi thăm Trưởng bản đi nhé, ngày mai anh ấy nhập viện để mổ xoang mũi rùi!:(:)(:)((
Bác huyên biết vậy mà anh em ở ĐL lại chưa biết, hổ thẹn hổ thẹn quá. cảm ơn bác Huyên

cuongvv_hd

Thông Báo

Hiện nay Bác Sơn Chủ nhiệm Hội HD hải Dương đang nằm viện mổ Xoang, ở Bệnh viện Bẩy khoa Tai Mũi Họng tầng 2. Vậy thông báo cho Anh Em trong hội ai có tình cảm giêng thì đi thăm Bác Sơn. Còn theo quy chế hôi HD thì thăm ốm đau chi 100.000đ/1lần. Đề nghị Bác Thu hay Bác Lông phó chủ nhiệm hội và mấy Anh Em gần đại diện đi thăm nha.

longnd_hd

Ðề: Thông Báo

Hiện nay Bác Sơn Chủ nhiệm Hội HD hải Dương đang nằm viện mổ Xoang, ở Bệnh viện Bẩy khoa Tai Mũi Họng tầng 2. Vậy thông báo cho Anh Em trong hội ai có tình cảm giêng thì đi thăm Bác Sơn. Còn theo quy chế hôi HD thì thăm ốm đau chi 100.000đ/1lần. Đề nghị Bác Thu hay Bác Lông phó chủ nhiệm hội và mấy Anh Em gần đại diện đi thăm nha.

Em đổi tên từ bao giờ đấy bác Cường ơi!

mtv08

Well-Known Member

Như đã thông báo, chiều nay 16h anh em nào có điều kiện tập trung tại cổng BV QY7 để thăm trưởng bản nhé. Trân trọng.

mtv08

Well-Known Member

Tình hình là trưởng bản sức khoẻ tốt, đang ngoại trú (chắc nhớ HD mà xin ngoại trú thôi) Hiện nay bác này THỞ BẰNG MỒM, KHÔNG HÁT XÌ HƠI ĐƯỢC....mất khoái nhé hihi.;));));))

caosonhd

BĐH HD Hải Dương

Thông báo với bang hội là “LOA” nhà chú Cường nhà ta đã vừa sinh hạ 01 cháu gái xinh xắn, mẹ tròn con vuông.
Xin chúc mừng chú Cường lên chức.

mtv08

Well-Known Member

Xin chúc mừng Cường nhé, Công chúa mùa hè. Chúc trộm vía cháu.

vutronghuyen

Active Member

Chúc mừng chú cuongvv_hd đã có nàng công chúa , chúc hai mẹ con nó hay ăn chóng lớn nhé !

longnd_hd

Chúc mừng chú cuongvv_hd, chăm sóc con giúp vợ đấy đi uống cafe it thôi, giặt tã cho con... hàháha thật khoái, mình cũng đang muốn được giặt tã đây.

phamkhacha_hd

Xin thông báo !
Đồng chí Cường (Thủ quỹ kiêm thư ký của hội HD Hải Dương) mới được lên chức BỐ !
Đề nghị cả nhà chúc mừng nào !
Ai có nhu cầu nhận con dâu để thông gia với chú Cường nhà thì nhào vô nhé !

*(Ủng hộ lời kêu gọi của cộng đồng mạng ! Đổi Avata thôi !)

Chỉnh sửa lần cuối:

longnd_hd

Cả nhà cho tràng pháo tay hưởng ứng động viên bác Hà và chúc mừng bác Cường đã lần đầu tiên lập kỷ lục cho chính mình trong vai làm bố.D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=

vutronghuyen

Active Member

Tình hình chú Cường lên chức bố,nhân tiện vợ còn trong giai đoạn bảo dưỡng máy móc đề nghị trưởng bản tổ chức anh em đi Đồ Sơn 1 chuyến để chúc mừng cho chú ấy....he ...he

caosonhd

BĐH HD Hải Dương

Tình hình chú Cường lên chức bố,nhân tiện vợ còn trong giai đoạn bảo dưỡng máy móc đề nghị trưởng bản tổ chức anh em đi Đồ Sơn 1 chuyến để chúc mừng cho chú ấy....he ...he

Xin mời anh em đăng ký mau để ban tổ chức còn xếp xe....

longnd_hd

Ý kiến hay nhất trong ngày, ủng hộ luôn

vutronghuyen

Active Member
Gặp gỡ chia sẻ chuyện vui,buồn giữa các thành viên :

Nhận được tin buồn cụ thân sinh của Nhatminhhdg đã quy về với tổ tiên đúng 4h30 chiều nay CLB HD Hải Dương bao gồm : Casonhd, vutronghuyen, cuongvv_hd, khoahdclub, maxpay, dungaudio, hungqlag, quyduong78 đã thay mặt cho toàn thể thành viên trong hội đã đến động viên chia buồn cùng gia quyến ,mong cho gia đình Nhatminhhdg sớm vượt qua được nỗi mất mát lớn lao này !

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Bên trên