Nút thanks không hoạt động

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

dungdt2

Ðề: Nút thanks không hoạt động

Diễn đàn bị sao vậy? Mình post bài mới mà không nhập Title được là sao nhỉ? Diễn đàn vẫn lỗi post bài sao? Mod chỉ giúp?
Mình cũng bị như vậy. Mỗi lần lập chủ đề mới không tài nào bỏ con trỏ vào ô Đề tài được => Không lập được chủ đề mới. Không biết có ai bị nữa không nhỉ?

Xác nhận hai lỗi này của các bạn, xử lý như sau để lập topic mới:
- Không sử dụng các trình duyệt Chrome, Firefox vs Opera.
- Sử dụng trình duyệt IE của MS, nếu được dùng bản IE mới nhất.
Thế là ok, xin lỗi vì mấy lỗi này nha.

hoabantrang

Well-Known Member

Xác nhận hai lỗi này của các bạn, xử lý như sau để lập topic mới:
- Không sử dụng các trình duyệt Chrome, Firefox vs Opera.
- Sử dụng trình duyệt IE của MS, nếu được dùng bản IE mới nhất.
Thế là ok, xin lỗi vì mấy lỗi này nha.

Thế là lại quay về với cái máng lợn cũ rồi !:))

cocongidau

Retired

Diễn đàn bị sao vậy? Mình post bài mới mà không nhập Title được là sao nhỉ? Diễn đàn vẫn lỗi post bài sao? Mod chỉ giúp?

Mình cũng bị như vậy. Mỗi lần lập chủ đề mới không tài nào bỏ con trỏ vào ô Đề tài được => Không lập được chủ đề mới. Không biết có ai bị nữa không nhỉ?

Các bác chọn giao diện lại là hdVietNam (mặc định đang là hdVietNam Full ) là được

ProSkyR

Well-Known Member

Không biết sẽ tìm ra được lỗi gì từ nút thanks.
Bỏ đi rồi tốc độ load vẫn chậm như cũ :D

naxeko

Mỗi tháng em kiếm trung bình được 10.000 lượt thanks, tháng này coi như mất toi 10.000 rồi:((

Connor

Well-Known Member

Cách khắc phục đây bác. Bác bấm vào tạo đề tài mới rồi dùng phím Tab trên bàn phím nó sẽ tự nhảy vào ô Title để tạo tiêu đề nhé.

Các bác chọn giao diện lại là hdVietNam (mặc định đang là hdVietNam Full ) là được

Em làm đc rồi. Cảm ơn các bác :) (đấy lại tức cái vụ nút thank X_X )

anhtuanngoc

Well-Known Member

Hiện nay để server đạt đc tốc độ tốt nhất và nhanh nhất mình đang tắt ajax đi, vì vậy các bạn bấm thank thì phiền F5 lại 1 phát là đc
Vì chạy ajax rất nặng và query nhiều, thành viên đông, nếu mà k làm cách này máy chạy rất là chậm
mình sẽ chú ý về phần này, và sẽ bật lại ajax nếu có thể

xin thành thật mong các bạn thông cảm cùng chia sẻ
Hy vọng diễn đàn mình nâng cấp sắp xong. Anh em chờ lâu sốt ruột quá

Roland

Well-Known Member

Ko có nút tks đúng là nó cứ bức rức ấy nhỉ. Đã thành nếp quen rồi, bi h bỏ cái nó ngứa ngứa sao í :D

ducphu

Well-Known Member

Em tưởng diễn đàn nâng cấp nên tạm thời nó thế, hóa ra là xóa xổ nút thanks luôn ah, hơi buồn tí :D

Ủa! Vậy là bỏ Thanks luôn hả mấy Bác ? Xã hội mình đang lập lại nếp sống văn minh mà sao kỳ zậy ta? Không lẽ phải thanks = lời nói liên tục, thành ra spam mất .... Em xin Thanks tất cả mấy Bác luôn !

K có chuyện đó, bác lo vớ vẩn, fix xong là lại thank thoải mái :D

Mỗi tháng em kiếm trung bình được 10.000 lượt thanks, tháng này coi như mất toi 10.000 rồi:((

Thiệt tình em cũng kô biết nên tin ai, bởi vì toàn là Mod kô hà ? Chỉ biết là tháng này em đi đứt 1T Thanks rùi ( chém gió nha !!). Ah, mà hôm nay còn mất thêm cR nữa, cái này thì em OK, bởi vì cR của em ít nhắm !!! Hoan hô !!!

takasi01

Member

Hình cái chức năng Thanks e thấy nó k tác dụng luôn, nhiều khi vào những mục down load k cần đăng nhập vẫn thấy cái link hie65nh chình ình ra đó và cứ thế mà download. Mong cái bro mau fix lại giùm Y__Y

cobra4eye

Active Member

Lâu nay quen nhấn Thanks, j không có thấy buồn buồn =((.

dungdt2

Giá trị của nốt thank thật là đáng giá và thiết thực.
Em cũng mất nhiều thank vì k có cái này, anh em toàn thank em = tin nhắn inbox :((

scotty

Well-Known Member

Nút Thanks đã trở lại.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên