Nút thanks không hoạt động

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

dungdt2

Ðề: Nút thanks không hoạt động

Hôm qua gọi lão Chip để càm len nhưng mà tình hình là lại đợi, đợt này nâng cấp ko biết cỡ nào mà lâu quá đi anh em ạ :(

dungdt2

Đây ko chơi với Direct link nhá, torrent cho lành cưng à.
Đây thích thì bấm thank, nhiều khi ko cần tải cũng bấm, bấm cho vui cũng bấm nhé.
Cơ mà tưởng tạm biệt HDVN rồi, vẫn vào lại à, thấy hồi trước tạm biệt rồi mà.
À dân torrent đây à.
Tui nói thế thôi, còn nhìn qua thông tin cá nhân là biết có thank hay k ngay ấy mà.
Bác đừng có giận vì cách bác nói làm anh em hiểu lầm, nếu ko có thì mềnh xin lỗi, còn nếu có thì bác hãy sửa lại cách sống cho nó đẹp hơn.
Mình quay lại đây chơi vì đam mê và vì nợ trần chưa dứt, có nhiều lý do lắm nhưng nói chung mình muốn cống hiến cho anh em box torrent vs tin tức nhiều hơn thôi.
Năm mới phát tài phát lộc nhá :)

dungdt2

Các bác có thể tạm thời thay việc Thanks bằng việc chuyển cR cho người cần Thanks, thay cho lời cảm ơn chân thành! :D

Tiếc là diễn đàn ko cho chuyển khoản số cr < 20 nếu ko em cũng chuyển cho bác 1 cr lấy hên :))

dungdt2

Tui nói thế thì ai hiểu kiểu nào cũng được, người lạc quan thì hiểu đấy chỉ là câu nói vui.
Còn mấy ông máu mê thank thì lại nghĩ đấy là vớ vẩn

Chẳng ai máu me thank mà là cái cảm quan nhìn nhận về cuộc sống thôi bác zai ạ. Em chỉ nói thế này thôi, khi chúng ta thank nghĩa là chúng ta nói lời cảm ơn. Cuộc sống này mà k biết nói lời cảm ơn khi người ta làm 1 điều gì đó cho mình thì sống làm gì cho chặt đất.
Ai phàm là con người mà ko có tham sân si, em cũng thế và bác cũng thế. Bác nói là mấy ông máu me thank ấy hả, vậy bác có máu me ko? Bác đừng nói bác ko thích người ta nhấn nút like 1 bài viết hay của bác nhé, nếu nói ko thì bác là người sống dối lòng rồi đấy.
Em ở diễn đàn này là thành viên cùi bắp và cũng là member mới nhưng mà em rất thích nhấn thank. Có nhiều thành viên em rất ấn tượng như chị Cọp box nhiếp ảnh ấy, đi đâu đọc gì chị cũng like nhiệt tình. Thật ra thank trên diễn đàn này ko là tài sản, ko quy được ra tiền và càng ko phân được level như mấy bác vẫn hay bàn luận. Mà đó là thể hiện tấm lòng và tình cảm của anh em thôi, sống là không chờ đợi vs cống hiến hết mình mà.
Bác đừng giận vì tính em nóng và hay nói thật lắm, các bác quen em đều hiểu em và mong bác cũng hiểu em nhé :D

ducphu

Well-Known Member

Có thế thôi mà hai Bác đầu năm tranh cãi ghê thế, nói chung kô có Thanks cũng thấy thiếu cái gì đó, thôi đầu năm chúc hai Bác nhiều sức khỏe và vui vẻ; Thanks hai Bác nhé !

naxeko

Có thế thôi mà hai Bác đầu năm tranh cãi ghê thế, nói chung kô có Thanks cũng thấy thiếu cái gì đó, thôi đầu năm chúc hai Bác nhiều sức khỏe và vui vẻ; Thanks hai Bác nhé !
Thấy thiếu thật chứ bộ, có lẻ từ lâu "Thanks" đã trở nên quá quen thuộc rồi nên các bác không để ý đó thôi. Giờ mất rồi đúng là thấy lạ lạ, thấy ngứa tay. nhiều khi muốn thanks ai đó mà không được thấy vừa bức vừa rức:))

hungmh80

Active Member

Thấy thiếu thật chứ bộ, có lẻ từ lâu "Thanks" đã trở nên quá quen thuộc rồi nên các bác không để ý đó thôi. Giờ mất rồi đúng là thấy lạ lạ, thấy ngứa tay. nhiều khi muốn thanks ai đó mà không được thấy vừa bức vừa rức:))

Em cũng có cảm nhận như bác , thấy thiếu thiếu gì đấy , mất hết cả văn hóa thank bác ạ :(:(

Roland

Well-Known Member

Em thì muốn bấm tks nhưng ko đc. Mò qua cái dấu hoa thị thì nó quá rườm rà, nào là thăng điểm hay hạ điểm và còn lí do nữa, thấy rất hơi là ko quen :D

tonytruong

Super Moderators

Trường hợp mình lại khác các bạn.vô bất cứ trang nào thậm trí trang đó chưa lick thanks lần nào giờ cũng thấy link luôn, làm không biết phim đó mình đả down chưa nữa nên làm nhầm lẫn down lại lần thứ 2 cùng 1 phim thế mới khó khăn chứ.? Xin các Moderator lưu tâm đến việc này hòng mang lại cho Diện Đàn HDvietnam ngày càng lớn mạnh và mang tính cách Bro như mong đợi của mọi người. Thanks all BQT + Moderator

cautre5555

Active Member

Còn bây giờ thì ko còn thấy nút thank đâu luôn [-O<, và số lượng về thank của thành viên cũng mất tiêu ~X(

ti2li119

Well-Known Member

Thiệt tình bỏ tks thì ai biết ai đóng góp nhiều hơn nữa. Tao lao quá [-(

ducphu

Well-Known Member

Ủa! Vậy là bỏ Thanks luôn hả mấy Bác ? Xã hội mình đang lập lại nếp sống văn minh mà sao kỳ zậy ta? Không lẽ phải thanks = lời nói liên tục, thành ra spam mất .... Em xin Thanks tất cả mấy Bác luôn !

NBK_FOF

Active Member

mình nghĩ có nút Thanks thì sẽ tốt hơn rất nhiều!!! Nhiều khi lấy link của các bác uploader muốn download chỉ cần nhấp thanks rồi lấy link down, đỡ phải spam và hơn thế nữa có nhiều người hay dựa vào level hoặc thanked mà đánh giá + niềm tin tưởng cũng chỉ để có 1 sự lựa chọn tốt cho bản thân thôi !!!!
Nên em ủng hộ việc có nút Thanks

VThanhgtvt

Well-Known Member

Thiếu phần Thanked cứ thấy thiếu thiếu cái gì ấy nhỉ?

dungdt2

Ủa! Vậy là bỏ Thanks luôn hả mấy Bác ? Xã hội mình đang lập lại nếp sống văn minh mà sao kỳ zậy ta? Không lẽ phải thanks = lời nói liên tục, thành ra spam mất .... Em xin Thanks tất cả mấy Bác luôn !

K có chuyện đó, bác lo vớ vẩn, fix xong là lại thank thoải mái :D

nokian9x

Well-Known Member

Diễn đàn bị sao vậy? Mình post bài mới mà không nhập Title được là sao nhỉ? Diễn đàn vẫn lỗi post bài sao? Mod chỉ giúp?

Connor

Well-Known Member

Diễn đàn bị sao vậy? Mình post bài mới mà không nhập Title được là sao nhỉ? Diễn đàn vẫn lỗi post bài sao? Mod chỉ giúp?

Mình cũng bị như vậy. Mỗi lần lập chủ đề mới không tài nào bỏ con trỏ vào ô Đề tài được => Không lập được chủ đề mới. Không biết có ai bị nữa không nhỉ?

nokian9x

Well-Known Member

Mình cũng bị như vậy. Mỗi lần lập chủ đề mới không tài nào bỏ con trỏ vào ô Đề tài được => Không lập được chủ đề mới. Không biết có ai bị nữa không nhỉ?

Cách khắc phục đây bác. Bác bấm vào tạo đề tài mới rồi dùng phím Tab trên bàn phím nó sẽ tự nhảy vào ô Title để tạo tiêu đề nhé.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên