Nút thanks không hoạt động

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

hbinhlove2003

Well-Known Member
Ðề: Nút thanks không hoạt động

Cái nút * đâu nói lên được điều gì, có click hay không click vẫn thấy link được bình thường:). Thật ra "thank" mới thấy link nó cũng có mặt tích cực là thể hiện sự ghi nhận công sức của người up tạo thêm hưng phấn để up tiếp. Giờ bỏ "thank" thì e là sẽ có nhiều bác không còn hứng thú up nữa trong đó có em
Đồng tình với bác Na :)

tkltmt

Well-Known Member

nút thank ko còn sao lượt thanked vẫn tăng ta?chế độ hide cũng mất tác dụng rồi

mình nghĩ bỏ tạm thời để bác nào có list tại p1 thì chỉnh sửa hoặc di chuyển sang p2 chẳng hạn,chứ bỏ hẳn thì đáng tiếc lắm (một phần như bác naxeko nói)

naxeko

nút thank ko còn sao lượt thanked vẫn tăng ta?chế độ hide cũng mất tác dụng rồi

mình nghĩ bỏ tạm thời để bác nào có list tại p1 thì chỉnh sửa hoặc di chuyển sang p2 chẳng hạn,chứ bỏ hẳn thì đáng tiếc lắm (một phần như bác naxeko nói)

Hehehe. Bác nhìn ở đâu mà thấy được lượt "Thanked" vậy???. Hy vọng chỉ là tạm thời thôi chứ như vậy luôn thấy buồn lắm:( 1 bài được post lên, khi mở ra thấy được thank sướng lắm chứ;)) Đó là tâm lý chung của mọi thành viên chứ không riêng gì của em:)

victor77

Active Member

Cái nút * đâu nói lên được điều gì, có click hay không click vẫn thấy link được bình thường:). Thật ra "thank" mới thấy link nó cũng có mặt tích cực là thể hiện sự ghi nhận công sức của người up tạo thêm hưng phấn để up tiếp. Giờ bỏ "thank" thì e là sẽ có nhiều bác không còn hứng thú up nữa trong đó có em:)

Me too, thank bạn

Hy vọng đây là thời kỳ quá độ trong quá trình nâng cấp. Công nhận đợt nâng cấp này lâu thật

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

Nút thank tạm thời bị ẩn đi để tìm lỗi liên quan đến việc hiển thị không đúng. Sau khi ẩn chế độ thank, các bài viết đã xem được bình thường. BQT đang tìm lỗi và giải pháp khắc phục vấn đề này. Sau khi vấn đề được giải quyết, chế độ thank sẽ được khôi phục lại như ban đầu.

tolydieu

Không bấm thank được thì cảm ơn bằng miệng cho số bài viết nó tăng lên 1 cái nè. Lúc trưa thì thấy bỏ nút thank nhưng phải bấm thank, chiều nay đã thấy bỏ chức năng hide. Mong nâng cấp cho xong để lướt cho nó sướng nè.

dungdt2

Ko có nút thank thì đỡ phải thank chứ sao, sướng mà cũng thắc mắc

Chắc đây là thành phần chuyên get link của các bác uploader để tải phim ảnh mà ko bao giờ muốn ấn Thank, thật đáng buồn cho 1 số member của HDVN này :(

ducphu

Well-Known Member

Không bấm thank được thì cảm ơn bằng miệng cho số bài viết nó tăng lên 1 cái nè. Lúc trưa thì thấy bỏ nút thank nhưng phải bấm thank, chiều nay đã thấy bỏ chức năng hide. Mong nâng cấp cho xong để lướt cho nó sướng nè.

Chắc đây là thành phần chuyên get link của các bác uploader để tải phim ảnh mà ko bao giờ muốn ấn Thank, thật đáng buồn cho 1 số member của HDVN này :(

Đúng là kô có Thanks chán thật, khó cổ vũ cho các Bác uploader, hay tán thưởng một bài viết, một câu nói hay ... Mong HDVN nâng cấp lè lẹ cho anh em nhờ; Thanks tất cả anh em nhé !

naxeko

Muốn click thank bác 1 phát mà không làm được. Đành "Thank" vì câu nói hay nhất trong ngày:)

Roland

Well-Known Member

Áaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa. Em muốn tks

Connor

Well-Known Member

Click thank đã thành thói quen rồi, thấy bài post hay mà không click cứ thấy khó chịu thế nào ý. Hi vọng sẽ đc phục hồi sớm.

tusontay

Huyền Thoại

Các bác có thể tạm thời thay việc Thanks bằng việc chuyển cR cho người cần Thanks, thay cho lời cảm ơn chân thành! :D

hoabantrang

Well-Known Member

Vẫn thấy thiếu thiếu thế nào khi không có nút thanks. Hy vọng BQT sớm khắc phục tình huống này.
Về phần các topic đã bị hide mà cần ấn thank mới có link thì các bác kick chuột thẳng vào dòng chữ "thank mới thấy link" cũng được. Em đã làm như thế để lấy link down đã bị ẩn.
Dù sao có nút thank vẫn thích hơn !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên