Off quý III - Ngày 4/9/2010 Địa điểm Cẩm Phả ( Chương trình trang 13 )

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ðề: Lịch off quý III/2010 - Địa điểm Cẩm Phả

Thống nhất là buổi trưa T7 - 4/9 nhé! Đề nghị các bác đã được phân công và đã nhận nhiệm vụ nhanh chóng sắp xếp chương trình và địa điểm nhé!

Trưa thứ 7 chưa chắc em tham gia đc, mấy hôm đó đc nghỉ nên tranh thủ về thăm bà con họ hàng và gia đình, đồng thời tiếp mấy vị bô lão trên hà nội xuống thăm nữa. Tránh đc mấy hôm gần mùng 2/9 thì tốt biết mấy. Hic

Tieubaocaca

Active Member

Trưa thứ 7 chưa chắc em tham gia đc, mấy hôm đó đc nghỉ nên tranh thủ về thăm bà con họ hàng và gia đình, đồng thời tiếp mấy vị bô lão trên hà nội xuống thăm nữa. Tránh đc mấy hôm gần mùng 2/9 thì tốt biết mấy. Hic

Các bác cứ cho ý kiến. Anh em mình sẽ bàn thêm và thống nhất ngày giờ.

PNCHD

Cậu cứ chọn ngày đẹp chốt đi, gần đến ngày đó lên danh sách, số lượng, ai có việc đột xuất không tham gia được phải chịu thôi, chủ yếu là chủ nhà Cẩm Phả.

HDCP

Super Moderators

Em ngày nào cũng được, nhưng riêng ngày 2/9 còn phải đi hóng với mấy em gái.8-}

Tieubaocaca

Active Member

Em ngày nào cũng được, nhưng riêng ngày 2/9 còn phải đi hóng với mấy em gái.8-}

Cái vụ này tổ chức ở CP nên bác phải nhiệt tình tham gia đấy nhé. Em út nếu có thì cứ đưa qua, không sao, anh em thông cảm:))

HDCP

Super Moderators

Cái vụ này tổ chức ở CP nên bác phải nhiệt tình tham gia đấy nhé. Em út nếu có thì cứ đưa qua, không sao, anh em thông cảm:))

Cái vụ này khỏi phải bàn, em chỉ ngại đường xa, chứ đường gần càng thông càng thoáng em càng thích. Em út thì để em xài riêng thôi ạ.=))

binhroyal76

Member

Để nghị đồng chí AN bố trí các em chân dài đón tiếp các lãnh đạo trên Hòn xuống:))

HDCP

Super Moderators

Để nghị đồng chí AN bố trí các em chân dài đón tiếp các lãnh đạo trên Hòn xuống:))

Ở đây chỉ có đồng chí HDCP thôi, không có đồng chí An nào cả. Các bác mang cả 2 Hòn hay chỉ mang 1 Hòn xuống đấy ạ?=))

beegees

Well-Known Member

Ở đây chỉ có đồng chí HDCP thôi, không có đồng chí An nào cả. Các bác mang cả 2 Hòn hay chỉ mang 1 Hòn xuống đấy ạ?=))
Hầu hết là chỉ còn 1 Hòn...!!!!

anbinhdo

Well-Known Member

Chà chờ off sao mà lâu thế này, các Bác cho em xem cỗ với nhé ...lau ngày quá chưa off với các Bác được

HDCP

Super Moderators

Chà chờ off sao mà lâu thế này, các Bác cho em xem cỗ với nhé ...lau ngày quá chưa off với các Bác được

Phải chờ tuyển dàn mẫu thì mới off được chớ bác.:D

MrMilan

Banned
Ðề: Lịch off quý III/2010 - Ngày 4/9/2010 Địa điểm Cẩm Phả

Trưa nay nhậu xóm với các bác trong xóm nhà mình, có đại diện của đơn vị đăng cai offline lần tới là bác tieubaocaca ở dưới Cẩm Phả.
Các bác thống nhất lần offline tới sẽ diễn ra vào ngày Thứ 7 - 4/9/2010.
Đề nghị các đồng chí được phân công nhiệm vụ thì cố gắng xúc tiến hoàn thành nhiệm vụ.

HDCP

Super Moderators

Trưa nay nhậu xóm với các bác trong xóm nhà mình, có đại diện của đơn vị đăng cai offline lần tới là bác tieubaocaca ở dưới Cẩm Phả.
Các bác thống nhất lần offline tới sẽ diễn ra vào ngày Thứ 7 - 4/9/2010.
Đề nghị các đồng chí được phân công nhiệm vụ thì cố gắng xúc tiến hoàn thành nhiệm vụ.

Có cần phải đăng ký không hả sếp?

beegees

Well-Known Member

Sếp có phần, dân có suất. Tôi đăng ký 1 suất nhậu và chém....

MrMilan

Banned

Các bác phải đăng ký chứ, để còn đặt cỗ bàn đánh chén.
Mà ai đăng ý nhưng ko đi, phải nộp phạt.

HDCP

Super Moderators

Các bác phải đăng ký chứ, để còn đặt cỗ bàn đánh chén.
Mà ai đăng ý nhưng ko đi, phải nộp phạt.

Em đăng ký một suất, gì chứ cái khoản được ăn, được uống, được nói, được làm mà không đi thì phí lắm.$-)
Sếp Milan xem thế nào tăng tốc độ post lên đi, kẻo còi em to lại vượt sếp thì áy náy lắm.=))

MrMilan

Banned

Em đăng ký một suất, gì chứ cái khoản được ăn, được uống, được nói, được làm mà không đi thì phí lắm.$-)
Sếp Milan xem thế nào tăng tốc độ post lên đi, kẻo còi em to lại vượt sếp thì áy náy lắm.=))

Dạ thôi, kính lão đắc thọ, còi to bác cứ vượt.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên