Offline giao lưu giữa HD An Giang & HD Sài Gòn thắm tình đoàn kết 28-29/07/2012

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Roland

Well-Known Member
Anh em SG lên hình sớm nhé. Đợi mai mốt rãnh em gé ngoài chỗ bác 290HD lấy mấy đoạn clip quay phim về, xem lại rồi chỉnh sửa up lên cho các bác :D

thedaiking

Member
Ðề: Offline giao lưu giữa HD An Giang & HD Sài Gòn thắm tình đoàn kết 28-29/07/2012

á các bác zìa sớm thế... em mới tỉnh tỉnh đc chút àh =='
:D nhớ lên hình sớm cho em coi nữa nha

Roland

Well-Known Member
Bác hdnguyenphi ơi, cho em xin số đt & nick YH nhe. Khi nào có việc cần em ới bác
YH em: pmduc_lx_ag

love_yejin

Huyền Thoại
Ðề: Offline giao lưu giữa HD An Giang & HD Sài Gòn thắm tình đoàn kết 28-29/07/2012

mình đã về tới nhà, hình thì chắc a Chip sẽ lập topic mới, để lát mình lên nháp vài tấm coi chơi vậy :D

minhbaxi

Active Member

love_yejin

Huyền Thoại

trung tâm thành phố Long Xuyên (đèn 4 ngọn j đấy)

Đến nơi có sân khấu sẵn cho các "pé" HDSG hát với nhau =))

Sau một hồi đi vòng vòng mọi người đều vote bann chú áo trắng này :))

Roland

Well-Known Member
Tiếc là tối qua ko có hình dìm hàng tại quán cafe Kiến Nhỏ & quán ốc xì phố nhểy. Ko là vui phải bik :D

minhbaxi

Active Member
Ðề: Re: Offline giao lưu giữa HD An Giang & HD Sài Gòn thắm tình đoàn kết 28-29/07/2012

Tiếp đi nào An ơi :)) =)) làm nôn quá :))
lên hàng nào các bác ơi , đựng có làm hoãn cái sự sung sướng của em lai nhé , mong hình các bác từ sáng tới giờ đấy =))=))=))

love_yejin

Huyền Thoại
Ðề: Re: Offline giao lưu giữa HD An Giang & HD Sài Gòn thắm tình đoàn kết 28-29/07/2012

Tiếc là tối qua ko có hình dìm hàng tại quán cafe Kiến Nhỏ & quán ốc xì phố nhểy. Ko là vui phải bik :D

quán cf e k đem máy theo, chứ k là làm vài phát với diễn viên Phúc An (chị của luctieuuyen) rồi :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên