Offline giao lưu HD Sài Gòn - Tiền Giang Mỹ Tho ngày 26/05/2012, anh em vào đăng ký tại đây

tieuthieugia

Well-Known Member
Ðề: Offline giao lưu HD Sài Gòn - Tiền Giang ngày 26/05/2012, anh em vào đăng ký tại đây

các bác ăn chơi vui vẻ nhé.... em sẽ đi vào CN

hbinhlove2003

Well-Known Member
Ðề: Offline giao lưu HD Sài Gòn - Tiền Giang Mỹ Tho ngày 26/05/2012, anh em vào đăng ký tại đây

Đã có 1 số anh em chuyển khoản và chắc chắn đi, anh em nào chưa đăng ký và làm thủ tục Passport thì nhanh nhé :D

delldell

Well-Known Member
Ðề: Offline giao lưu HD Sài Gòn - Tiền Giang Mỹ Tho ngày 26/05/2012, anh em vào đăng ký tại đây

Đã có 1 số anh em chuyển khoản và chắc chắn đi, anh em nào chưa đăng ký và làm thủ tục Passport thì nhanh nhé :D
Anh chắc chắn đi mà chưa chuyển khoản. Cho thiếu nha chú Bình?!L-)

itsaigon

Member
Lịch xếp thứ 7 này vướng bận một đống công việc..có nhờ một người bạn gánh vác dùm..ngày mai nó trả lời..:-& hy vọng suôn sẻ.
Tuần này giao du ăn chơi đú đởn...(vì nghe đồn có Cọp múa lửa và lão Bình múa cột :D)..tuần sau còng lưng gánh vác lại dùm người ta..

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Re: Offline giao lưu HD Sài Gòn - Tiền Giang Mỹ Tho ngày 26/05/2012, anh em vào đăng ký tại đây

Lịch xếp thứ 7 này vướng bận một đống công việc..có nhờ một người bạn gánh vác dùm..ngày mai nó trả lời..:-& hy vọng suôn sẻ.
Tuần này giao du ăn chơi đú đởn...(vì nghe đồn có Cọp múa lửa và lão Bình múa cột :D)..tuần sau còng lưng gánh vác lại dùm người ta..

Về Mỹ Tho kỳ này các bác sẽ được trực tiếp xem và thưởng thức Cọp trổ tài thêu thùa...ồ không trổ tài bếp núc nữa.

À còn vụ múa cột chú Bình nhà ta sẽ mần solo.

Ráng có mặt đi chú Dũng ơi! tuần này thảnh thơi thì tuần sau ... tả tơi thế thôi. (nếu cần anh em phụ 1 tay thì cứ hú nhé!)

tolydieu

Chắc bác Quang đang tranh thủ từng phút từng giây giải quyết hết công việc để thứ 7 đi off nên không có thời gian online đăng ký đó mà.

qdangnhat

Well-Known Member
Ðề: Re: Offline giao lưu HD Sài Gòn - Tiền Giang Mỹ Tho ngày 26/05/2012, anh em vào đăng ký tại đây

CỌP múa lửa : OK
Tới màn lão Bình múa cột : xin phép dìa trước. Ai ở lại coi bị ói ráng chịu

truonghd

Well-Known Member

Tiếc quá, thứ 7 này có việc rồi, k thì cũng vui với với bác rồi, lâu lâu có chuyến dã ngoại miền sông nước mà k tranh thủ được, đánh phạt
Chúc các bác lên đường vui vẽ, nhớ có mấy tấm múa cột múa lửa up lên cho a e thưởng thúc nhé

longdnl

Well-Known Member

Tiếc quá, thứ 7 này có việc rồi, k thì cũng vui với với bác rồi, lâu lâu có chuyến dã ngoại miền sông nước mà k tranh thủ được, đánh phạt
Chúc các bác lên đường vui vẽ, nhớ có mấy tấm múa cột múa lửa up lên cho a e thưởng thúc nhé

Có mặt đặt tên thôi, chứ mấy tấm "múa cột múa lửa" đưa lên là cháy mạng đó. =))

meamthanh11

Active Member

các tiết mục nghe hấp dẫn cỡ "ha lo quen" quá, trước nhà e chỉ có cột điện thôi bác Bình múa sợ khó thoát khỏi cột quá, mấy đêm rạo rực còn hơn bữa trước chuẩn bị đi off lần đầu nữa.hixhix mà lý do để e có được "pác bo" vừa uy tín vừa vinh dự lên SG off thì bác Long, Dr Quang.b Dân, a Luật,a Lộc, a Nghĩa,vuvu,a Dũng. a Tân... cũng biết rồi e là "sống ưng bụng chết mới ...khai" thôi đó nha bởi vậy khi tới cách nhà e chừng 200 cây chuối hột ( à loại cây chuối này làm gỏi gà ta ngon phải biết đây có bác nào thử qua chưa ah) có quán cafe phố cổ khá đẹp đối diện chùa Vĩnh Tràng nổi tiếng,e sẽ mời các bác xơi nước và làm ơn nói theo e vài lời nói gọi là thủ tục hợp thức hóa lý do e đi Sg trước là e trình.... VỢ sau là cho ba mẹ e thêm phần tin tưởng,còn sau đó e và nhà e ép ăn phải no đến ói dù có tệ:-L ^#(^ mới thôi ah.thực đơn ngoài mấy món đã book cn trước thì bác nào muốn thêm món miệt vườn nào e nhắm đáp ứng dc (trừ món e và a Bình thích) e đãi ngay ah.

hbinhlove2003

Well-Known Member

Update thời gian và địa điểm tập trung, anh em có thể đi xe buýt ra bến xe Bến Thành sau đó đi bộ lại 100m là ok

love_yejin

Huyền Thoại

Update thời gian và địa điểm tập trung, anh em có thể đi xe buýt ra bến xe Bến Thành sau đó đi bộ lại 100m là ok

bữa đó chắc đi chung với a Dũng (itsaigon) rồi gửi xe ở công viên lun, hì, hy vọng a Dũng đi đc :D

ngocthanh8106

Meamthanh11: cho Cọp xin so dtdd để alo đặt món với. Cần số lượng hơi nhiều, nên nhờ bạn dặt dùm, em xuống off và thanh toán luôn. Bác giúp hộ ạ!!

hbinhlove2003

Well-Known Member

Meamthanh11: cho Cọp xin so dtdd để alo đặt món với. Cần số lượng hơi nhiều, nên nhờ bạn dặt dùm, em xuống off và thanh toán luôn. Bác giúp hộ ạ!!
Chị xem ở trang 1 nha, em có đưa tên và số DTDD chủ xị lun đó :D

ngocthanh8106

Chị xem ở trang 1 nha, em có đưa tên và số DTDD chủ xị lun đó :D

Chủ xị chưa thấy mặt chị, nên dt ko bắt máy! Ặc ặc....chưa thấy người miền tây hung dữ, nên bác Quốc ko sợ nè.

hizza

Chuyến đi "hương đồng cỏ nội" hấp dẫn quá, tiếc là ko tham gia được. Thôi đành đợi CN off nghe các bác kể lại. 8->

meamthanh11

Active Member

c cọp ko biết 5h tới 7h là k tg vàng bất khả xâm phạm of e, kể cả vợ hay nhậu lâu lâu thì đc,hhee
e đi chơi bóng chuyền và đá bóng. mọi người và c đừng hiểu nhầm nha,cái vụ đặt ở đây là e sẽ mời dùng mấy món dân dã tại tệ xá do e và gd mời,gd e có truyền thống nấu ăn đậm chất dân tộc( ko dám nổ hay pr bậy bạ, gd e từng nhận lời tgia lễ hội ẩm thực dân tộc do ntk Sỹ Hoàng hồi tết năm trước,tg bánh ít bánh tét nhân đặc biệt và mắm tép chua đu đủ mẹ e hay ship đi Mỹ thật chứ ko phải Mỹ Tho à nha:eek:3 mà mấy món quê mùa lúa xin đừng ném đá thảo dân[-O<[-O<[-O<) nhưng mà e mời ko thanh toán gì trọi thanh toán là e ko chịu đâu ah bảy chọ cho mất thớt luôn, để sau này e được giao lưu mục sở thị với các bác khác cho gần gủi hơn vậy đó mà. các bác vui lòng cho e biết số lượng quí khách để e..." dỡ nóc nhà ra tiếp đón" cho hoành tráng ạ.

qdangnhat

Well-Known Member
Ðề: Offline giao lưu HD Sài Gòn - Tiền Giang ngày 26/05/2012, anh em vào đăng ký tại đây

từ đại bản doanh hdsg Khải Phương đi xe máy về tới nhà e là 1h20p di oto cung cỡ đó nếu ko kẹt xe.từ ngã 3 Trung Lương( chổ này ai cũng biết) tới nhà e chừng 10p ........... nhà e cách sở CA Tiền Giang chính xác là 150 cây chuối thôi:p

Tới ngã ba Trung Lương rồi đi đường nào....
Nhà em gần CATG, vậy là trên QL 50 phải không ????????

meamthanh11

Active Member

ah nhà e cây trái ít chỉ trồng cho xanh mắt thôi thú thật là ít nhưng nhà lại nằm gần chợ đầu mồi nông sản nên mấy bác nào muốn có cây trái gọi là đem về thì pm v e loại nào thứ gì để e dọ giùm cho ngon ah tại có 1 bác mới hỏi 1trái nên e tiện thể nói luôn chứ ko phải cò vạc gì đâu nhé, khéo tưởng e là bọn chèo kéo du khách thì khổ e nữa.

Bên trên