Offline giao lưu HD Sài Gòn - Tiền Giang Mỹ Tho ngày 26/05/2012, anh em vào đăng ký tại đây

hbinhlove2003

Well-Known Member
Ðề: Offline giao lưu HD Sài Gòn - Tiền Giang Mỹ Tho ngày 26/05/2012, anh em vào đăng ký tại đây

Em đăng ký đi. Mà ko xài thẻ ATM làm sao chuyển tiền cho bác được.
Nếu ko thủ tục, cho em đăng ký 1 vé nhá. Chắc chắn sẽ đi, ko bị ban nick thì tiêu
tới hôm đó đưa anh cũng được ;)

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Offline giao lưu HD Sài Gòn - Tiền Giang Mỹ Tho ngày 26/05/2012, anh em vào đăng ký tại đây

mấy ae cứ thong thả miễn sao 7h 30 xuất phát 9h tới e ca fe cà pháo tí rồi ghé nhà e vô đề luôn, mồi màng tùy con nước lớn nước ròng để e tát sông bắt cá dóc ý lộn cá lóc cóc mà có cái đưa cay.=P~

ý của chú Quốc mình thấy rất hợp ly (Thiếu dấu sắc).

Quyết định vậy luôn các bác ơi!

itsaigon

Member

Coi hắn cười kìa! y như mới uống được 1 ly ..... ngon! :-j

Lão này cứ hễ mở mồm là ly với..chai..tui đâu phải bợm men gì đâu..thà đừng nhắc..nhắc hoài..thèm sao X_X

vậy bữa đó a qua ghé chở e đi lun nha
, thank

okey, vì đi cùng hướng nên ghé đón chú...

HDVNService

Administrator

Sặc, bấm ko thix mà nhằm bên thix.X_X

ngocthanh8106

mấy ae cứ thong thả miễn sao 7h 30 xuất phát 9h tới e ca fe cà pháo tí rồi ghé nhà e vô đề luôn, mồi màng tùy con nước lớn nước ròng để e tát sông bắt cá dóc ý lộn cá lóc cóc mà có cái đưa cay.=P~

Hay mình đổi tí trong kế hoạch này dc hôn??? Cafe xong, bác meamthanh11 chỉ cáo ao, cho HDSG xuống tát ao, bắt cá dc thì mới có mồi nhậu. Sẵn Cọp em dc 1 show chụp độc quyền.

longdnl

Well-Known Member

bác meamthanh11 chỉ cái ao, cho HDSG xuống tát ao, bắt cá dc thì mới có mồi nhậu. Sẵn Cọp em dc 1 show chụp độc quyền.

Trước giờ mình tưởng chú Bình "ác" độc quyền thế mà.....:((

love_yejin

Huyền Thoại

Hay mình đổi tí trong kế hoạch này dc hôn??? Cafe xong, bác meamthanh11 chỉ cáo ao, cho HDSG xuống tát ao, bắt cá dc thì mới có mồi nhậu. Sẵn Cọp em dc 1 show chụp độc quyền.

cho cọp xuống tát cá lun đó, hay câu j cũng đc, hok ai dám giành đâu, he he :))

hbinhlove2003

Well-Known Member

ôi! cuộc đời là bưởi dâu.. sr là ....bể dâu :-j
chuẩn ko cần chỉnh đó bác Long , còn thiếu .. chôm chôm nữa ;))

Chị Cọp xuống tát ao mới độc quyền => Cọp lội nước =))

itsaigon

Member

thả luôn đàn gà ~:> chạy tung tăng trong vườn..chộp được mới có mồi..:D..kết hợp chạy việt dã..ngoại

..dã man..:-& Cọp ác vừa thôi..định dìm hàng mấy lão bợm hả..:D lỡ cái ao Bác Quốc chỉ rộng..hơn sào..thì em ngồi...chích điện tiện hơn ;))

truonghd

Well-Known Member

Trời ạh! nào là "kèo thơm quá", rồi lại "nhìn mà thèm". Xong phán 1 câu gọn bâng "hẹn lần sau"

Là sao? ~X(

Bữa đó có việc thật mà , đang bận đến hết tuần luôn, tuần sau là off lại bình thường rồi

hbinhlove2003

Well-Known Member

Tình hình là có 12 đồng chí tham gia trong đó có 1 đồng chí Cọp là nữ và ai có dẫn theo gấu,em gái,em nuôi, em hàng xóm hoặc chị gái nhớ báo để chuẩn bị ... nha ;))

Thèm hủ tiếu Mỹ Tho rùi đó nha :D

longdnl

Well-Known Member

thả luôn đàn gà ~:> chạy tung tăng trong vườn..chộp được mới có mồi..:D..kết hợp chạy việt dã..ngoại

..dã man..:-& Cọp ác vừa thôi..định dìm hàng mấy lão bợm hả..:D lỡ cái ao Bác Quốc chỉ rộng..hơn sào..thì em ngồi...chích điện tiện hơn ;))

Bắt quả tang rồi nha! Chính hắn là kẻ làm nghèo đi tài nguyên thiên nhiên nước (không có đất).

Chích kiểu này "ác" còn dã man hơn....[-X

meamthanh11

Active Member

Nguyên văn bởi ngocthanh8106

nhà e vừa mới cất vài căn nhà trọ cho nữ sinh ở rùi còn ít vũng lầy cá nòng nọc cá cóc lấy đâu mà tát ra sông Cửu Long bắt đỡ vậy.ở quê e có hủ tiếu Mỹ Tho,có bún riêu cua đồng,có hủ tiếu Sa Tế... mà e thì rành chổ nấu đúng chất và lượng phải có tg e mời xơi tất, mà bật mí là mẹ e có dạy nên mấy món đó e tự làm đúng gốc và phẩm chất đến 99% nhé nhờ vậy e cưa được vợ nhờ hầu bếp đấy ah.thôi mà để các quan bác rành ẩm thực hai lúa ghé 1 lần rối phán xét vậy,e tâm hồn ăn uống lém nên cứ có ai ok là e mời ghé xơi tất.

longdnl

Well-Known Member

Bữa đó có việc thật mà , đang bận đến hết tuần luôn, tuần sau là off lại bình thường rồi

vậy kỳ này chú Trường quyết chí cưới vợ 2 à? Nếu có nhớ ....rửa đó nha :-j

meamthanh11

Active Member

Tình hình là có 12 đồng chí tham gia trong đó có 1 đồng chí Cọp là nữ và ai có dẫn theo gấu,em gái,em nuôi, em hàng xóm hoặc chị gái nhớ báo để chuẩn bị ... nha ;))

Thèm hủ tiếu Mỹ Tho rùi đó nha :D
món đó sáng sớm hoặc chiều hoặc bữa ăn chính dùng mới ngon chứ lửng lửng ăn ra gì.mà bác muốn dùng e mời chỉ có điều xơi nó no tuốt luốt rồi lấy đâu dùng món khác,lần sau bác nhỉ.

meamthanh11

Active Member

ý mà dr Quang đâu rồi ko thấy đăng ký nhỉ, bác ý xuống để e lý le nhà rằng có diễn viên râu cọp chuyên đóng vai oác đạt lắm.

thedaiking

Member

ơ pác bình ngày mai em ck đc ko hiện đang bị cháy túi :(( xin chờ em tới ngày mai

Bên trên