P2P-Streams Video addon for XBMC , trình xem bóng đá và các môn thể thao tốt nhất hiện nay .

rua bo

Well-Known Member
Ðề: P2P-Streams Video addon for XBMC , trình xem bóng đá và các môn thể thao tốt nhất hiện nay .

Em xài X5 xem bằng acestream bị răng cưa khi hình ảnh chuyển động nhanh, ko biết ATV1200 có bị ko các bác?

Lucky76

Well-Known Member
Ðề: P2P-Streams Video addon for XBMC , trình xem bóng đá và các môn thể thao tốt nhất hiện nay .

Em xài X5 xem bằng acestream bị răng cưa khi hình ảnh chuyển động nhanh, ko biết ATV1200 có bị ko các bác?
Mình X7 cũng bị, nhất là mấy kênh 1080i, giống như xem DVD hồi trước vậy, hình chuyển động ít hoặc ko chuyển động thì ko hoặc ít bị, chuyển động càng nhanh thì càng bị răng cưa nhiều.

viettoanhp

Well-Known Member

Mấy bạn bị bệnh sopcast ở mấy trang trước trên windows lên bản 1.06 khắc phục hết rồi nhé :D. CHờ cuối tuần test thử xem có bằng sopcast chạy trực tiếp ko

hungmh80

Active Member

Mấy bạn bị bệnh sopcast ở mấy trang trước trên windows lên bản 1.06 khắc phục hết rồi nhé :D. CHờ cuối tuần test thử xem có bằng sopcast chạy trực tiếp ko

Làm sao phải đợi đến thứ 7 nhể :D , đêm nay cũng nhiều trận mà , có trận Nga đá lúc 23h đấy , nếu nhà bác mạng cáp quang thì bác cứ mạnh dạn chọn link từ 3000 kbs đến 5000 kbs đi nhé .

3dong

Member

hôm nào xem bóng đá Anh thường gặp vấn đế... vào rồi bị đá văng ra. Các giải khác xem ngon lành cành đào.

hungmh80

Active Member

hôm nào xem bóng đá Anh thường gặp vấn đế... vào rồi bị đá văng ra. Các giải khác xem ngon lành cành đào.

Cứ phải chọn link tầm 3000 kbs trở lên thì mới ko bị đá ra ngoài bác ợ :D .

viettoanhp

Well-Known Member

Làm sao phải đợi đến thứ 7 nhể :D , đêm nay cũng nhiều trận mà , có trận Nga đá lúc 23h đấy , nếu nhà bác mạng cáp quang thì bác cứ mạnh dạn chọn link từ 3000 kbs đến 5000 kbs đi nhé .

oh nhà em chưa lắp cáp quang, bình thường em chỉ chơi link sopcast 2000 thôi mà có bị đá ra bao giờ đâu nhỉ, chứ bị đá ra thì chắc em chờ lắp cáp quang mới dám chơi XMBC rồi

viettoanhp

Well-Known Member

oh nhà em chưa lắp cáp quang, bình thường em chỉ chơi link sopcast 2000 thôi mà có bị đá ra bao giờ đâu nhỉ, chứ bị đá ra thì chắc em chờ lắp cáp quang mới dám chơi XMBC rồi

hungmh80

Active Member

Giờ bác vào kênh AV5 đi , nó đang live đấy. Xem nó chạy có mượt không . Mà muốn chơi nhiều món ngon trên xbmc thì phải lắp cáp quang bác ợ :D

viettoanhp

Well-Known Member

Giờ bác vào kênh AV5 đi , nó đang live đấy. Xem nó chạy có mượt không . Mà muốn chơi nhiều món ngon trên xbmc thì phải lắp cáp quang bác ợ :D

tối qua em xem trận santander với valladolid tầm 20 phút thì ok, giờ chỉ chờ test giải ANh thôi. EM cũng định lắp lâu rồi nhưng giờ nhà đang có nhiều việc, em cũng ít dùng net ở nhà nên chắc phải chờ đợt tới có thời gian mới lắp dc

hunglong84

Active Member

E đang xem kênh cnopt 1 của nga link 3500k bằng wifi.Mượt,hình ảnh đẹp lung linh :D

hungmh80

Active Member

E đang xem kênh cnopt 1 của nga link 3500k bằng wifi.Mượt,hình ảnh đẹp lung linh :D

không cần đến 3500 đâu , cứ chọn link 2700 thôi , đỡ quảng cáo rối măts lắm , xem vẫn đẹp , không khác nhau mấy đâu .

cagovn

Member

E update xong không mơr đc repository nữa,uninstall rồi vào lại cũng ko đc. Có bác nào giống e ko

hungmh80

Active Member

E update xong không mơr đc repository nữa,uninstall rồi vào lại cũng ko đc. Có bác nào giống e ko

bác chịu khó vào setting trên Ab rồi vào phần ứng dụng , xoá dữ liệu trên xbmc rồi cài lại xbmc từ đầu thôi , cũng nhanh thôi mà .

hunglong84

Active Member

tối nay lúc 22h30 tự nhiên tất cả các kênh sopcart oline xem bóng đá vòng loại em xem trên xbmc đều bị văng ra hết, nhà các bác có bị vậy ko ạ

viettoanhp

Well-Known Member

tối nay lúc 22h30 tự nhiên tất cả các kênh sopcart oline xem bóng đá vòng loại em xem trên xbmc đều bị văng ra hết, nhà các bác có bị vậy ko ạ

tối qua xem sopcast toàn giật, thấy ko ổn định bằng linjk sopcast trực tiếp

hungmh80

Active Member

tối qua xem sopcast toàn giật, thấy ko ổn định bằng linjk sopcast trực tiếp

hôm qua e không xem lên không để ý . Về cơ bản xem qua p2p rất mượt , các link thấp quá thì em ít khi xem , chủ yếu vẫn xem link từ 2700 trở lên .

thank b.addon rất hay.

Bên trên