P2P-Streams Video addon for XBMC , trình xem bóng đá và các môn thể thao tốt nhất hiện nay .

mrdynk91

Member
Ðề: P2P-Streams Video addon for XBMC , trình xem bóng đá và các môn thể thao tốt nhất hiện nay .

có ai biết vì sao xem ace cứ được 1,2 phút là nó đẩy ra ngoài ko ạ? e dùng trên cả PC lẫn Minix X7

XUAN GIAO

Member
Ðề: P2P-Streams Video addon for XBMC , trình xem bóng đá và các môn thể thao tốt nhất hiện nay .

Cac bác cho mình xin file m3u va xml nghịch ty, tksssss

hungdisc

Member

mc - tot sao ko có link nào sống hết trơn vậy các bác
@@@thử hơn chục link mà ko xem đc, nản luôn....

rua bo

Well-Known Member

Hổm rày, sopcast chẳng xem được. Em cài lại XBMC, p2p xem ngon lành. Một lần nữa, em cám ơn bác hungmh80.

hungmh80

Active Member

mc - tot sao ko có link nào sống hết trơn vậy các bác
@@@thử hơn chục link mà ko xem đc, nản luôn....

chắc tại bác đen đủi thôi :D, có thấy ai kêu gì đâu nhỉ?
Mấy hôm nay em đi công tác ( À quên đc cơ quan nó cho đi ăn đi chơi :) lên cũng không xem xét được gì cả, để tối nay thử xem thế nào.

congtuthanhnam2

Active Member

Bác nào hướng dẫn chi tiết cài và chạy được p2p Acestream trong XBMC tren win 8.1 giúp mình với, trên AB thì ngon rồi sopcast cũng ngon còn mỗi p2p Acestream trên laptop là chưa chơi được lần nào, mong các bác giúp đỡ

saigonboy_92

Active Member

có bạn nào biết lấy cái link trong mục torrent tv-ru sport ko,mình muốn lấy link ace để ra ngoài play với chương trình viet simple cho ổn định chứ play bằng xmbc đẹp nhưng cứ 1 chút là văng ra ngoài

taunguyen90

Well-Known Member

Thank bác chủ rất nhiều, nhân tiện cho mình hỏi có cách nào Straming qua smart tv được ko, mình dùng Sopcast riêng có thể Streaming dùng phần mềm serviio. Dùng cổng HDMI thì bất tiện quá ????

J4yJ4ckj3

Member

các bác cho em hỏi. em cứ ấn chọn kênh thì lại hiện lên ace.exe is stop. làm sao để xem đc vậy

hungmh80

Active Member

có bạn nào biết lấy cái link trong mục torrent tv-ru sport ko,mình muốn lấy link ace để ra ngoài play với chương trình viet simple cho ổn định chứ play bằng xmbc đẹp nhưng cứ 1 chút là văng ra ngoài
listTorrentTV
của bác đây ( link sưu tầm bên toppic THHD)
Thank bác chủ rất nhiều, nhân tiện cho mình hỏi có cách nào Straming qua smart tv được ko, mình dùng Sopcast riêng có thể Streaming dùng phần mềm serviio. Dùng cổng HDMI thì bất tiện quá ????

Cái này thì phải hóng cao nhân rồi bác ah, vụ này em chưa nghe thấy bao giờ :D

các bác cho em hỏi. em cứ ấn chọn kênh thì lại hiện lên ace.exe is stop. làm sao để xem đc vậy
Lỗi này nghe hơi lạ, bác chạy trên AB hay Pc, nếu chạy trên AB bản cập nhật mới nhất của nó thì cứ ấn vào là nó chạy thôi.

J4yJ4ckj3

Member

em thử trên pc. nó báo lỗi là ace_engine has stopped working.

saigonboy_92

Active Member

listTorrentTV
của bác đây ( link sưu tầm bên toppic THHD)

Cái này thì phải hóng cao nhân rồi bác ah, vụ này em chưa nghe thấy bao giờ :D

Lỗi này nghe hơi lạ, bác chạy trên AB hay Pc, nếu chạy trên AB bản cập nhật mới nhất của nó thì cứ ấn vào là nó chạy thôi.

list này bác lấy sao vậy,các địa chỉ có hay thay đổi ko bác

hungmh80

Active Member

list này bác lấy sao vậy,các địa chỉ có hay thay đổi ko bác

cái này mình sưu tập ở bên topic Truyền hình HD, từ đầu tuần bận quá chưa có thời gian test, còn 1 list kênh m3u8 chuyên về thể thao nữa đc anh em bên diễn đàn khác chia sẻ cũng chưa có thời gian test, để tối nay mình về test xem có ổn không rồi sẽ chia sẻ cho anh em thưởng thức.

vanninhthuan119

Well-Known Member
Re: Ðề: P2P-Streams Video addon for XBMC , trình xem bóng đá và các môn thể thao tốt nhất hiện nay .

cái này mình sưu tập ở bên topic Truyền hình HD, từ đầu tuần bận quá chưa có thời gian test, còn 1 list kênh m3u8 chuyên về thể thao nữa đc anh em bên diễn đàn khác chia sẻ cũng chưa có thời gian test, để tối nay mình về test xem có ổn không rồi sẽ chia sẻ cho anh em thưởng thức.

Xong chưa bác tối nay bóng bánh lại ra sân rồi?:-bd

tralkic

Member

em thử trên pc. nó báo lỗi là ace_engine has stopped working.

Lỗi này trên PC thường do nguyên nhân phần mềm diệt virus chặn, bạn stop cái antivirus đi là xem đc

tối nay có trận hay k biết xem được k

rua bo

Well-Known Member

Chẳng xem được trận nào, có lẽ bị chúng nó chặn hết rùi.

12345qazw

Member
Re: Ðề: P2P-Streams Video addon for XBMC , trình xem bóng đá và các môn thể thao tốt nhất hiện nay .

Chẳng xem được trận nào, có lẽ bị chúng nó chặn hết rùi.

chuẩn bác, em xme trên pc nó báo not access sopcast service . bị bọn nhà mạng chặn hết rồi

Bên trên