P2P-Streams Video addon for XBMC , trình xem bóng đá và các môn thể thao tốt nhất hiện nay .

hungmh80

Active Member
Ðề: P2P-Streams Video addon for XBMC , trình xem bóng đá và các môn thể thao tốt nhất hiện nay .

em xem ace trên xbmc pc,chả hiểu sao e chạy trên link 3500 mà khi xuất ra màn hình ti vi nó cứ có hình răng cưa,có bác nào bị như vậy k thế,xem bằng sopcast thì bình thường chả bị sao.
PS: xem bằng ace công nhận ngọt thật :d
ai cũng bị thế nhé , nếu xem đc trên xbmc thì hình ảnh khác hoàn toàn luôn , kể cả kênh sd

Ðề: P2P-Streams Video addon for XBMC , trình xem bóng đá và các môn thể thao tốt nhất hiện nay .

ai cũng bị thế nhé , nếu xem đc trên xbmc thì hình ảnh khác hoàn toàn luôn , kể cả kênh sd

mình xem trên xmbc mà,mà các bác kêu ace toàn kênh hd mà e vô đến link 4000 vẫn báo SD @@

Minh dang song o nuoc ngoai, duong chuyen nhanh cuc khung,nhung tai sao xem bang ace toan bi buffing, cac bac cho biet cach khac phuc, minh dang dung x8h

12345qazw

Member
Re: Ðề: P2P-Streams Video addon for XBMC , trình xem bóng đá và các môn thể thao tốt nhất hiện nay .

em xem ace trên xbmc pc,chả hiểu sao e chạy trên link 3500 mà khi xuất ra màn hình ti vi nó cứ có hình răng cưa,có bác nào bị như vậy k thế,xem bằng sopcast thì bình thường chả bị sao.
PS: xem bằng ace công nhận ngọt thật :d

mở 2 cái này lên rồi cảm nhận nhé bác

ace trên android vẫn khắc phục đc răng cưa nhưng hình nó sẽ ko đc mượt, chắc do pm chưa tối ưu hình ảnh với chip nên chưa thể chạy đc chế độ hw nên ko mượt

---------- Post added 10-11-2014 at 19:30 ----------

mình xem trên xmbc mà,mà các bác kêu ace toàn kênh hd mà e vô đến link 4000 vẫn báo SD @@

link nó báo đểu đó

viettoanhp

Well-Known Member

bác nào dùng XBMC nên bắt kênh trực tiếp từ 1torrentv hoặc torren-tv.ru trong web parster thì hay hơn là bắt link từ arenavision hay wiwig. Em đang dùng trên pc thấy dạo này khá ổn định, gần ngang với sopcast rồi. Xem ace có cái hay là sóng sạch chứ ko bị chèn chữ nhiều như sopcast

rua bo

Well-Known Member

Tối qua, em đã thử link torren-tv.ru hình trong, rõ nét hơn mấy link em đã xài qua.

rua bo

Well-Known Member

Em mới thử thấy bắt link nhanh hơn, nhưng chưa ngâm kiu nhiều để em vọc típ.

12345qazw

Member
Bản 1.1.5 chơi ace ngon một chín một mười vs trình ở ngoài rooid. Đêm vừa rồi e xem cả 3 trận trên đó ngon lành. Ko buff nhé. Mà xem trên đt ko phải pc đâu. Xem trong xbmc hình nó đẹp và mịn gấp đôi trình ace ngoài. Vừa nãy em mới test thử lại kênh ca nhạc full hd thì để nó chạy 1 tiếng buff 2 lần. Mỗi lần có 1s thôi. Từ ngày em biết đến ace thì e đã bỏ sopcats rồi. Bỏ sopcats đc cả tháng nay rồi ấy chứ.

rua bo

Well-Known Member

Để mai, em xem thử. Hổm rày, em mê xem phim ko có thời gian vọc cho ra trò.

cagovn

Member

Mình thì cứ xem đc khoảng 5 phút là bị dis ra ngoài . Mình dùng neo x8h xbmc 13.3, p2p 1.1.5. Cớ bác nào biết cách khắc phục không ạ? Lúc đầu vào thì tốc đooj load rất nhanh ( kênh 1080) lên đến 1k2 xong nó cứ tụt dần đc khoảng 5 phút là dis,vào lại xem bt rồi lại dis

tuanqc78

Well-Known Member
Re: Ðề: P2P-Streams Video addon for XBMC , trình xem bóng đá và các môn thể thao tốt nhất hiện nay .

Mình thì cứ xem đc khoảng 5 phút là bị dis ra ngoài . Mình dùng neo x8h xbmc 13.3, p2p 1.1.5. Cớ bác nào biết cách khắc phục không ạ? Lúc đầu vào thì tốc đooj load rất nhanh ( kênh 1080) lên đến 1k2 xong nó cứ tụt dần đc khoảng 5 phút là dis,vào lại xem bt rồi lại dis
Sao giống full cache trong hdrepo thế.

Đang vào xem đua Ôtô trên av5 . Phát lại BT sport - 1HD , Sopcast nét kinh . Ước gì ngày mai bóng đá cứ đc như thế này thì quá đã các Bác ợ , chưa thử Acesteram .
Mình dùng atv 520 - mua của ebop , chỉ đc 720 thôi , nhưng rất ổn .

rua bo

Well-Known Member

Mềnh đã thử rùi. Buff liên tục nhưng bù lại hình ảnh "toẹt vời" (1080).

Có bác nào có link tải của bản 1.1.5 cho em xin với ạ. Các link kia toàn 1.0.3 nó báo stop rồi ạ.

hungmh80

Active Member

có cái link bóng đá mới sưu tập đc các bác add vào p2p mà chạy nhé , chất lượng Hd đấy :

#EXTINF:-1,Bd SmartshopVn
rtmp://live.csmtalk.vcdn.vn/livetv?ak=/tructiepvn live=1 swfUrl=http://tv.csmtalk.vcdn.vn/talktv/resource/third-party/jwplayer/jwplayer.flash.swf?06172014 pageUrl=http://tv.csmtalk.vn/

rua bo

Well-Known Member

có cái link bóng đá mới sưu tập đc các bác add vào p2p mà chạy nhé , chất lượng Hd đấy :

#EXTINF:-1,Bd SmartshopVn
rtmp://live.csmtalk.vcdn.vn/livetv?ak=/tructiepvn live=1 swfUrl=http://tv.csmtalk.vcdn.vn/talktv/resource/third-party/jwplayer/jwplayer.flash.swf?06172014 pageUrl=http://tv.csmtalk.vn/

Cái này add làm sao, bác? Em gà vụ này. Hic hic.....

Bên trên