P2P-Streams Video addon for XBMC , trình xem bóng đá và các môn thể thao tốt nhất hiện nay .

viettoanhp

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: P2P-Streams Video addon for XBMC , trình xem bóng đá và các môn thể thao tốt nhất hiện nay .

trên pc thì bác cho nó vào dây rồi làm như vậy nhé

chạy xbmc vs quyền admin để cho nó set sopcast vs điều kiện máy tính bác phải cài sopcast trước rồi mới cho xbmc chạy. sau đó làm cứ ấn ok là nó dow ace về là ok. đừng chọn chơi trình ace ngoài là đc,

em bó tay rồi, ấn cả ẩn lẫn hiện download module on boot mà nó cứ bị dừng ở chỗ "downloading acestream module". Thôi kệ chờ có bản kodi mới down về cài lại vậy, cảm ơn bác nhiều ạ !

12345qazw

Member
Re: Ðề: Re: Ðề: P2P-Streams Video addon for XBMC , trình xem bóng đá và các môn thể thao tốt nhất hiện nay .

em bó tay rồi, ấn cả ẩn lẫn hiện download module on boot mà nó cứ bị dừng ở chỗ "downloading acestream module". Thôi kệ chờ có bản kodi mới down về cài lại vậy, cảm ơn bác nhiều ạ !

chắc mang lag đó bác, trên pc thì cứ gõ ra mà cài alij thôi

noucampptit

Ðề: P2P-Streams Video addon for XBMC , trình xem bóng đá và các môn thể thao tốt nhất hiện nay .

Em vào Addon Website-parsers thì bị lỗi Error script failed plugin.video.p2p-streams, có bác nào biết lỗi này không ạ?

064852029

Member
Ðề: P2P-Streams Video addon for XBMC , trình xem bóng đá và các môn thể thao tốt nhất hiện nay .

làm cách nào để mở acestream bằng file .acelive hoặc ID kênh nhỉ. trước đây thì làm được nhưng từ khi up lên 1.2 thì ko thấy chỗ thêm đâu

tuanqc78

Well-Known Member
Re: Ðề: P2P-Streams Video addon for XBMC , trình xem bóng đá và các môn thể thao tốt nhất hiện nay .

Em vào Addon Website-parsers thì bị lỗi Error script failed plugin.video.p2p-streams, có bác nào biết lỗi này không ạ?
Nhập sai đường dẫn của Website-parsers hoặc do lỗi mạng không cập nhật được dữ liệu trên Website-parsers.

dark1102

Member
Em dùng Kodi mà không biết sao vào p2p streams bật kênh nào cũng không được, cứ được 100% là nó tự động out ra màn hình chính (chạy VietTV vẫn bình thường), bác nào có cách sửa không giúp em với
Em dùng Q3 IV

noucampptit

Ðề: Re: Ðề: P2P-Streams Video addon for XBMC , trình xem bóng đá và các môn thể thao tốt nhất hiện nay .

Nhập sai đường dẫn của Website-parsers hoặc do lỗi mạng không cập nhật được dữ liệu trên Website-parsers.

Trước em vẫn dùng bình thường mà bác ơi, dạo này bỗng nhiên bị thế

Chắc do mạng quốc tế bị chậm thôi các bác ạ.
- Em thấy nó load chậm lắm, còn bị nhảy ra.
- Bỏ tick download module on boot nó vẫn load.
- Add on Vietmusic không còn xem được movie và phim nữa.

dark1102

Member
Re: Ðề: Re: P2P-Streams Video addon for XBMC , trình xem bóng đá và các môn thể thao tốt nhất hiện nay .

Em hay bị tình trạng bay ra ngoài Launcher, thoát hẳn Kodi, XBMC cơ bác ơi.

Bữa mình cũng bị i xì mà giờ khắc phục được rồi, xóa bản cũ đi cài bản mới nhất bác nhé :D
Hiện có 14.1 thử nghiệm rồi đó xài thấy ok lắm

12345qazw

Member
Re: Ðề: Re: P2P-Streams Video addon for XBMC , trình xem bóng đá và các môn thể thao tốt nhất hiện nay .

Em hay bị tình trạng bay ra ngoài Launcher, thoát hẳn Kodi, XBMC cơ bác ơi.

up lại rom đi bác, cái đó bác chơi ace stream rồi. bản .1.20 này e thấy khá là nhiều lỗi. từ khi nó update lên 1.20 là dính. còn sopcast thì chơi 1 tí là văng ra ngoài luôn như kiểu nó ko load nữa ấy. mà bác up bản rom nào khác vs bản rom hiện tại nhé. hên xui là sẽ fix đc. e chơi amlogic mà phải chơi bản 108k4 mới hết còn lại mấy bản kia vẫn fc như thường.

pro wa

Active Member

ai hướng dẩn t cài zới cài p2p rồi mà ko biết làm sao để xem được đây

rua bo

Well-Known Member

Em hướng dẫn bác sơ qua cách xem: Đầu tiên, bác làm theo trang 1 trong thớt này. Sau đó, bác mở theo trình tự XBMC/ VIDEO/ Add-ons/ P2P-streams/ Addon Website-parsers/ Livefootball.ws (hay link khác cũng được, tùy bác)/ chọn trận muốn xem/ chọn link phù hợp với mạng mình (vd: cáp quang chọn link cao, cáp đồng chọn link thấp) và rung đùi thưởng thức.

hungmh80

Active Member

Hôm qua sôpcast gần như là không có link nào cả , chắc do vấn đề bản quyền , giờ chịu khó xem qua acestream .

saigonboy_92

Active Member

Hôm qua sôpcast gần như là không có link nào cả , chắc do vấn đề bản quyền , giờ chịu khó xem qua acestream .

trận nào bác,e thấy trận mu link cũng có mà tuy ít,toàn link trận chel

Bên trên