Paris By Night 109 - Kỷ Niệm 30 Năm

tiachop

Well-Known Member
Ðề: Paris By Night 109 - Kỷ Niệm 30 Năm

Xin lỗi mọi người, có động chạm đến ai thì thông cảm cho. Mấy cái thằng ASIA bố láo. Chúng nó thì biết cái gì về chính trị. MK! Bọn phản động. Chúng nó phải biết ơn mới đúng. Tôi cũng không hoàn toàn đứng về chế độ mình đâu nhá nhưng cái gì đúng mình cần ghi nhận. Thử hỏi nếu chúng nó lên nắm chính quyền xem chúng nó làm được cái gì cho đất nước mình nào, làm được không? Làm ca nhạc thì chẳng chú trọng vào làm cho tốt toàn ăn nói bố láo chi xiên, xuyên tạc lịch sử, tuyên truyền nhảm nhí, xem chẳng ra làm sao cả, xem lộn cả ruột. Dòng sông thì cứ ta đây khác người giòng sông, giòng sông nó là cái gì? Bọn mất gốc !
SR mọi người bức xúc quá !

Bỏ qua phần chính chị thì nhạc của Asia vẫn là số 1

hang_gom

Well-Known Member

Nhưng nhờ chính trị Asia mới tồn tại đến ngày hôm nay

qbho

Member

Nhưng nhờ chính trị Asia mới tồn tại đến ngày hôm nay
Vấn đế chính là chổ này... phải có người trả tiền để nói chớ...
Gần đây mình có xem cuốn mới nhất của Asia, phần âm thanh thì chưa nhận xét vì bộ dàn của mình còi quá, nhưng phần chương trình và dàn dựng thì thua PBN rất rất nhiều... 1 ví dụ là: giới thiệu 1 lần 2 bài, và bài nói sau thì được hát trước... pohand!

thanhtungqng

Uploader

Quay lại: Paris By Night 109 - Kỷ Niệm 30 Năm

Các pác có biết chính xác ngày phát hành chưa. Bữa chỗ mình ở mấy quán dán bán Paris By Night 109 fake hóa ra là bản Truyện cười, vậy mà nó dám kêu là Paris By Night 109 mới khiếp chứ

tiachop

Well-Known Member

Asia mà là số 1 ,số 1 ở điểm gì hở bác? Có chăng thì là nhất về ca sĩ già nhất + với phong cách nhàm nhất.

Số 1 về âm thanh, về hòa âm, về cách chọn & sắp xếp bài hát, về chất lượng ca sĩ, về cái cảm xúc trong mỗi bài hát mà ca sĩ thể hiện ra đó bác :)

rose_sea86

sao chờ hoài cũng ko thấy cá bác pót thúy nga 109, khi nào mới có vậy mọi người, hóng hoài

vo7210

Well-Known Member
Ðề: Re: Paris By Night 109 - Kỷ Niệm 30 Năm

Chờ lâu quá mà vẫn chưa thấy ra.

sao chờ hoài cũng ko thấy cá bác pót thúy nga 109, khi nào mới có vậy mọi người, hóng hoài

Khi nào các bác thấy thúy nga đăng ở đây và ghi ngày phát hành ,thì ngày hôm đó hoặc chậm hơn một hai ngày sẽ có trên forum cho bác kéo : DVD :: Paris by Night DVD - ThuyNgaShop

le_anh_nhi

Active Member
Em vào hdviet gần cả tháng nay mà chưa thấy 109 đâu cả chủ thớt ơi?mãi mãi chờ anh 109 thúy nga của tôi.

mattven

ủa mấy pác cho em hỏi Pari By Night 109 ra đĩa chưa. nếu có bán nào có linh Download thì cho em cái linh với. em kiếm ko ra. link fshare càng tốt. mail em " [email protected]" thank các pác nhiều nhiều!

nguyenthienqui

Active Member

ax chưa ra đĩa mà mấy bố cứ xin link hoài :))
cứ lên trang này mà ngóng :-"
thuyngashop.com

ar15

Member

vưỡn chưa cóa......................,

pchithiep

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Paris By Night 109 - Kỷ Niệm 30 Năm

Thắng làm vua thua làm giặc,nếu nó thắng thì bọn mình chắc cũng bị nó chửi như bạn chửi chúng nó bây giờ!:D

Bác hiểu nhầm ý mình rồi. Mình không chửi ai cả. Bác và mọi người ngẫm mà xem. Cụ Giáp mới mất, các bác chắc cũng có suy nghĩ như mình vậy, rất tự hào về tính đoàn kết và sống có tình cảm của dân tộc mình, Asia không hiểu được điều đó đâu. Mình không nói về chính trị ở đây. Mình chỉ nói về tình người, đơn thuần chỉ có thế. Asia chỉ là vài cá thể muốn theo chế độ khác nhưng không được toại nguyện, họ không nghĩ được rằng người Việt Nam đấu tranh giành độc lập cho người Việt Nam chứ chả lẽ cho ...Mỹ !!!. Họ quên rằng những người phải hy sinh cả đời cho đấu tranh giải phóng dân tộc là để cho riêng họ hay sao? Cụ Hồ, Cụ Giáp là điển hình đấy. Họ cũng là con người, họ có lúc cũng có những sai lầm, nhưng nó chỉ là một hạt cát so với công lao trời biển ấy. Vậy các bác nghe chúng nó nói như thế trên DVD và qua những cảm xúc của những ngày vừa qua thì các bác sẽ hiểu mình muốn nói gì thôi.

tiachop

Well-Known Member

họ không nghĩ được rằng người Việt Nam đấu tranh giành độc lập cho người Việt Nam chứ chả lẽ cho ...Mỹ !!!

Chúng nó đang nghĩ rằng người Việt Nam đấu tranh giành độc lập cho Trung Quốc bác à =))

phamnamkha

PBN mạnh về sân khấu và trang phục. ASIA hòa âm thì tuyệt hơn nhưng ASIA 72 vừa rồi chất lượng tệ quá.

tusontay

Huyền Thoại

Bỏ qua những vấn đề không đáng nói đi các thím à. Hãy chú ý vào âm nhạc. Nếu thím nào không thích Asia có thể tìm nghe HKT, ĐVH, Quốc Trung... không ai cấm. :))

Bên trên