Phân biệt kính 3D USA và China

Ðề: Phân biệt kính 3D USA và China

các bác làm em rối wé nên đành đi đến quyết định ko xem fim 3d tại thời điểm này nữa, đợi sau này thống nhất chuẩn mọi thứ rồi mới dám bem

pvanvu_bunny

Active Member

các bác cho hỏi , mình có mua kính trên ebay và họ nói là hàng của HONGKONG ,vậy thì có tốt ko các bác , mình đợi nó ship hàng về , ko bik chất lượng ra sao , nếu dõm ,có bóng ma thì refun lại tụi nó , trả tiến lại ^^! , hình của nó đây , và khi mua hàng trên ebay thì xem comment người ta để lại thì thấy rất nhiều người khen glases chuẩn xem tốt và seller rating cũng cao nữa , và ko hài lòng có thể trả lại nữa , mà sao nghe mấy bác ở trên nói mình cũng run run ,nên ko bik sao cả , chỉ còn cách đợi nó ship về thôi (mà HONGKONG thì chắc hàng good mà p ko các bác )

theo các bác đánh giá thì hàng tốt hay ko nhĩ

Chỉnh sửa lần cuối:

minhthanhbui

Active Member

Em xem hàng trên rồi ! Nói cung là gọng bền thôi ! Ruột thì cũng ko hơn đáng bn !

pvanvu_bunny

Active Member

Em xem hàng trên rồi ! Nói cung là gọng bền thôi ! Ruột thì cũng ko hơn đáng bn !

bạn cho mình hỏi , vậy mấy loại trên bạn đã mua từ hongkong và check rồi ah , chất lượng tệ lắm hả , xin cho mình bik để còn mua cái khác ^^!

Hàng của bác Hồ Cẩm Đào cũng có loại ngon loại dở nhưng chẳng biết thế nào mà lần. Ham rẻ có ngày hỏng mắt. Nhưng có tiền cũng chưa chắc mua được cái kính xịn :(

Bên trên