Phản đối MyTV cắt kênh nước ngoài

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

langthangvip

Well-Known Member
Ðề: Phản đối MyTV cắt kênh nước ngoài

Tình hình là mytv đã phát lại rồi đó mấy bác.

Thế nếu cả nước người ta ko đăng kí cái gói kênh này thì MyTV móm à :))
sao móm? không đăng ký thì không ăn chia với HTVC, giờ họ có hệ thống hết rồi,dùng bao nhiêu thì trả bấy nhiêu.
Do vừa rồi MyTV không minh bạch số thuê bao với Qnet,nên mới bị cắt.

Do_Toi

Member

sao móm? không đăng ký thì không ăn chia với HTVC, giờ họ có hệ thống hết rồi,dùng bao nhiêu thì trả bấy nhiêu.
Do vừa rồi MyTV không minh bạch số thuê bao với Qnet,nên mới bị cắt.

Ko hiểu hay cố tình không hiểu??? bạn vừa bảo để bù tiền mua bản quyền của Qnet nên mới phải tăng giá, thế giờ tăng giá mà ko có ai đăng kí dùng thì lại chả móm à :)). suy nghĩ logic một chút đi :)

rock_coi84

Ko hiểu hay cố tình không hiểu??? bạn vừa bảo để bù tiền mua bản quyền của Qnet nên mới phải tăng giá, thế giờ tăng giá mà ko có ai đăng kí dùng thì lại chả móm à :)). suy nghĩ logic một chút đi :)

ý bạn ấy là nếu ko ai đăng kí gói HTVC thì các kênh nước ngoài lại bị gỡ xuống ... bó tay . ko bao giờ có chuyện đó

kevin2084

nói chung xài SCTV là ngon-bổ-rẻ nhất ! :)

yên tâm đi anh, nhà nào có osin,người già,phụ nữ và nhất là trẻ em trước sau gì trong 10 thuê bao cũng có vài người dính chưởng vì lỡ OK mà quên đọc thông báo.

manhhahd

Member

150k/tháng bấm vào dịch vụ của thiếu nhi (có khả năng cũng phát lậu) bắt trả tiền...?

jacktruong

tính lắp mà đà này chắc nghĩ lại quá ,mà Mytv cũng phổ biến như vậy mà search mãi ko thấy 1 bài review nhỉ,chán thật

zero4803

Member

tính lắp mà đà này chắc nghĩ lại quá ,mà Mytv cũng phổ biến như vậy mà search mãi ko thấy 1 bài review nhỉ,chán thật

trăm nghe ko = 1 thấy bác ah,bác có thể xem nhờ bạn bè cũng được,trực quan luôn,hay or dở thì cũng được biết ngay.Không có thì bác đến điểm giao dịch vnpt gần nhất,lúc nào cũng có 1 tv dùng mytv cho kh xem thử

tenuoctheomua

kênh này trên K+HD có nè, phải hông chị Vanlang?

Em này xấu tính thật đấy!ngay từ đầu để ý là biết em này đang đầu quân cho 1 nhà cung cấp dịch vụ nào đó mà!giờ thì 99% là quân K+!ăn cây nào thì bón cây đấy là đương nhiên nhưng em lại còn tiện tay phá cây khác trong vườn! Ít tuổi (nhìn cũng ngon) nhưng bẩn tính quá!

tethien

Active Member

Em này xấu tính thật đấy!ngay từ đầu để ý là biết em này đang đầu quân cho 1 nhà cung cấp dịch vụ nào đó mà!giờ thì 99% là quân K+!ăn cây nào thì bón cây đấy là đương nhiên nhưng em lại còn tiện tay phá cây khác trong vườn! Ít tuổi (nhìn cũng ngon) nhưng bẩn tính quá!

Cái đoạn xanh xanh đó là bạn nhầm to rồi đấy. Lừa tình thôi.

Ảnh đấy là của 01 em Thái Lan.

Xem thêm ảnh của em Thái này ở đây: Flickr: natterphony's Photostream

Chỉnh sửa lần cuối:

Trước giờ có khi nào em nói đó là hình em đâu? Em chỉ nói em là con gái mà thôi,mà trong profile rõ ràng là có 2 hình khác nhau mà.
Em đâu thể nhìn avatar của anh tề thiên là con khỉ mà 1-2 tin rằng anh là con khỉ được,phải không anh Tề Thiên.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên