phiên bản 2 của em

xitrum8x

Active Member
Nghe ku Hưng nói dàn khủng của bác C hoài mà hôm nay mới thấy, hôm nào cho em nhìn tận mắt, sờ tận tay nhé....hé...hé...

Ðề: phiên bản 2 của em

Bác chơi âm ly đèn mà lại lo xa quá, có cả bóng dự phòng luôn mới ghê, đập cái TV đen trắng ra được cả bụm bóng đèn tha hồ mà thay!=))=))=)).

Hải Đăng

Em thì ấn tượng cái tivi trắng đen này bác ạ :D

whitevndragon

Active Member
Bác C khoe háng í hàng nhe !!! E thì ko biết bao giờ cho đến tháng 10. Hàng đẹp, hôm nào cho sờ tí ... :))

tlsanjose1224

em khoái cái tv, ko biết là "tay sờ tới núm, màu lên ầm ầm" ko bác chủ??

vinagoh

Well-Known Member

Dàn của Cụ hoành tá tràng quá........ <:p

Cụ nên setup 7.1 để xem mấy phim bluray source 7.1 good lắm. L-)

cuongdoanvan

Well-Known Member

Nghe ku Hưng nói dàn khủng của bác C hoài mà hôm nay mới thấy, hôm nào cho em nhìn tận mắt, sờ tận tay nhé....hé...hé...

Ấy chết, bác biết còn la lớn chết em mất =))=))=))

Hôm nay mới thấy bộ của anh, hôm nào cho em qua nghe ké với, cặp kèn hớp hồn em mất rồi cụ ơi, cái này mà nghe Phương Dung, Hoàng Oanh thì thôi rồi .............. vợ ơi =))=))=))

Bác C khoe háng í hàng nhe !!! E thì ko biết bao giờ cho đến tháng 10. Hàng đẹp, hôm nào cho sờ tí ... :))

bộ em gớm thí mịa mấy bác ơi . show lên kiếm chút thank mừ =))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))

nhưng túm cái váy lại bửa nào off hử ;;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;)
Dàn của Cụ hoành tá tràng quá........ <:p

Cụ nên setup 7.1 để xem mấy phim bluray source 7.1 good lắm. L-)

ngặt cái p nhỏ quá bác ơi , có 3.8m mừ . nên sround em oánh tạt ngay bên hông bác thấy khg . chậc , khổ quá , khg có xiền sửa nhà

xitrum8x

Active Member
Dàn máy khủng, sắp xếp gọn gàng, đẹp mắt. Nhân tiện cho em show ké dàn khủng nhà em với nhé :

vinagoh

Well-Known Member

bộ em gớm thí mịa mấy bác ơi . show lên kiếm chút thank mừ =))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))
nhưng túm cái váy lại bửa nào off hử ;;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;)
ngặt cái p nhỏ quá bác ơi , có 3.8m mừ . nên sround em oánh tạt ngay bên hông bác thấy khg . chậc , khổ quá , khg có xiền sửa nhà

Bữa nào off đê rồi em chỉ tiếp cho.......Đã có Rec 7.1, nguồn phim 7.1 mà bộ loa chỉ 5.1 tiếc lém.
Hôm qua về không biết làm gì kéo cặp S606 ra làm surr, cặp loa surr củ làm srb, mở phim 7.1 nghe âm thanh tràn cả phòng...... \m/

cuongdoanvan

Well-Known Member

Bữa nào off đê rồi em chỉ tiếp cho.......Đã có Rec 7.1, nguồn phim 7.1 mà bộ loa chỉ 5.1 tiếc lém.
Hôm qua về không biết làm gì kéo cặp S606 ra làm surr, cặp loa surr củ làm srb, mở phim 7.1 nghe âm thanh tràn cả phòng...... \m/

ái chà , phải làm thiệp mời thoai \:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/

Mong được một ngày được nghe bộ dàn của bác Cường. Cặp Technics E100 nhìn đẹp quá.

alex75

Member

ôi mấy cái đĩa cần được bảo tồn quí hiếm quá bác ah .

locnp

Well-Known Member

Mãn nhãn với dàn nghe nhìn của a Cường, setup rất gọn gàng và tươm tất, chỉ có điều ảnh chụp lên noise kinh quá :))

Bên trên