Phim ảnh HD: Dự báo cho tháng 7-2011

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

tidollars

Member
Ðề: Phim ảnh HD: Dự báo cho tháng 7-2011

Không thấy Transformer 3 và kungfu 2 vậy nhỉ?

lengockhanhi

Film critic

Xác nhận Bluray chính thức: Quan Vân Trường (Bluray ISO+ 720+1080p), Rango (1080p), Legendary Assassins, Đông Phương ngốc ưng (Eastern Condors)

tydus1989

Member

đợi wishper of heart thôi ... thanks Nhi nhé :D

niza

ah, Khả Nhi đã tiếp thu ý kiến của anh em hd và thay Hán tự bằng chữ Việt rồi kìa. Chữ ký đẹp đó chứ, để niza cóp ra đem hỏi Thầy xem Khả Nhi lên xe bông lúc nào nhé! :x

mrphattruong

Well-Known Member

Quá chuẩn ko cần chỉnh, thank bạn nhiều.

lengockhanhi

Film critic

The Lost Bladesman da co HD roi ma(Phim Chất Lượng Cao | HD | Kho Phim Download Chat Luong Cao - Blu-ray 1080p | 720p). phim nay ra lau roi sao lai du bao trong thang 7 nhi?

Đây là lần cuối cùng Nhi nhắc chuyện này:

- Nếu các bạn không tin tưởng vào những gì Nhi nói, thì bạn hãy xem như topic dự báo không tồn tại, bạn cứ tự đi tìm, tự tải những bản phim bạn cho là HD về, và tự xem 1 mình luôn, nhưng đừng bao giờ quay ngược lại đặt những câu hỏi như thế này nữa.

Tynqn

Active Member

dc vài bộ phim hay :X

poly

Banned

- Nếu các bạn không tin tưởng vào những gì Nhi nói, thì bạn hãy xem như topic dự báo không tồn tại, bạn cứ tự đi tìm, tự tải những bản phim bạn cho là HD về, và tự xem 1 mình luôn, nhưng đừng bao giờ quay ngược lại đặt những câu hỏi như thế này nữa.

câu trả lời vô cùng mạnh mẽ và cứng rắn, nhưng phải vậy mới được

godljke94

bác đấy giống bạn em, khăng khăng fast 5 ra hd rồi :)

herohut

Member

có bluray rồi thì sẽ có MKV!:)) đáng chờ đợi nhất là RIO

dvhuy

Kệ họ đi nhi giải thích nhiều với mấy người đã ko biết mà còn làm như hay lắm làm gì cho mệt người . Mai mốt nếu còn gặp những người comment kiểu thiếu hiểu biết trong đây nữa thì nhi cứ xóa bài thẳng tay đi . Giai thích làm gì cho mệt để dành sức khỏe cập nhật tiếp mấy film sẽ ra bluray cho tụi mình con hay hơn ko ?
Có vài lời nhắn nhủ với mấy người comment kiểu đó nhé . Trước khi muốn nói gì thì làm ơn tìm hiểu kỹ hoặc đọc kỹ info của các bản film còn nếu sự hiểu biết ko tới thì nhờ bác google tìm những thuật ngữ như R5 , TS , CAM là gì rồi hãy phát biểu nhé . Còn nếu quyết tâm kéo những bản ko phải bluray về coi thì coi 1 mình đi nhé đừng có lên đây quăng tạ comment bậy bạ làm loãng hết topic của người ta đang theo dõi .
Chúc nhi luôn nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống .

rangith

Member

Nguyên văn bởi hanhy Xem bài viết
..... phim nay ra lau roi sao lai du bao trong thang 7 nhi?

phim The Lost Bladesman phát hành ngày 28 tháng 4 năm 2011, phân phối bởi Edko Films /
Easternlight Phim.

FYI.

ProSkyR

Well-Known Member

Các thiên tài cho mình góp ý 1 chút:
Những gì Mod lengockhanhi thông báo và giới thiệu là hoàn toàn chính xác. Những dự báo này các bạn có thể xác nhận lại qua blu-ray.com, amazon hoặc trang chủ của những cty phát hành bluray.
Việc các bản RIP có trên mạng là hàng của các hãng sản xuất đĩa bluray tuồn ra. Trước khi có đĩa bluray chính thức hoặc các bản bluray ISO trên mạng thì mod lengockhanhi nói hoàn toàn chính xác. MOD lengockhanhi đã nói rõ ràng là blu-ray disc chứ không phải bản RIP nhé.
Các bạn có thể kiểm chứng qua 2 trường hợp: harry portter phần 5 và The Expendables xem bản RIP từ blu-ray hoặc blu-ray R5 có trước ngày phát hàng bao lâu, kể cả đang chiếu rạp.

rangith

Member

Nhi chỉ bực những người copy trên mạng và tự nhận là của họ viết, chỉ có vậy.

đã đưa lên mạng thì nên rộng lượng và có tính quảng bá, biết đâu copy, phân tán lại là việc quảng bá rộng rải thương hiệu miển phí trong cư dân mạng.*-:)

lengockhanhi

Film critic

đã đưa lên mạng thì nên rộng lượng và có tính quảng bá, biết đâu copy, phân tán lại là việc quảng bá rộng rải thương hiệu miển phí trong cư dân mạng.*-:)

Đã rất rộng lượng, cho tới ngày có người copy không thèm ghi tác giả lẫn link nguồn hdvietnam.com

Khi bị người khác phát hiện ra, còn ngoan cố cãi lại là: Đã có tinh thần chia sẻ thì không cần ghi nguồn.

Vậy đó...

poly

Banned

Đã rất rộng lượng, cho tới ngày có người copy không thèm ghi tác giả lẫn link nguồn hdvietnam.com

Khi bị người khác phát hiện ra, còn ngoan cố cãi lại là: Đã có tinh thần chia sẻ thì không cần ghi nguồn.

Vậy đó...

Khanhi đã làm đúng thì cứ tiếp tục như thế
đừng quan tâm những lời vô nghĩa làm gì

Chỉnh sửa lần cuối:

ProSkyR

Well-Known Member

Vậy đó...

Lạc đề chút, cái đó là văn hóa mạng. Nhưng internet là ảo, có người này người kia tránh sao được. Mình cứ làm việc của mình thui, nhưng dù sao văn hóa mạng cũng là một việc đáng lưu ý, nhất là những đóng góp bằng chất xám như của Nhi. Thêm cái dòng: Các bạn lưu ý ghi rõ nguồn ABC diễn đàn XYZ khi copy hoặc share ở site forum khác thì lại không hay, mà không thêm cũng không ổn. Hê hê...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên