Phim hành động hay nhất bạn từng xem?

gaitim

Member
Ðề: Phim hành động hay nhất bạn từng xem?

Die hard, xem đảm bảo ghiền

CamDao

Đây là gần hết phim hành động mà e ấn tượng và đv e xứng đáng đc lưu trong ổ cứng (vì vốn dĩ phim hành động thường là xem thì hấp dẫn song nhanh chán, vì ko lưu lại nhìu điều):
1. The.Shawshank.Redemption.1994.1080p.BluRay.x264-EbP: hấp dẫn, đầu óc, sắp kế hoạch thông mình vãi ra.
2. Traitor 2008 1080p BluRay DTS x264-CtrlHD: kịch tính, bất ngờ, ý nghĩa.
3. The.Illusionist.2006.OM.1080p.BluRay.x264-CtrlHD: đầu óc, thông minh, sắp kế xuyên suốt từ đầu đến cuối, xem cuối phim mới hiểu. Phim này e xem lại khá nhìu lần để thưởng thức, hehe.
4. Taken.Extended.Cut.2008.1080p.BluRay.DTS.x264.D-Z0N3: hấp dẫn, kịch tính, mang lại cảm giác "đã" cho khán giả vì đc trừng trị cái ác như đúng ý. Hì
5. Tears.Of.The.Sun.2003.BluRay.1080p.DTS.x264.dxva-EuReKA: em thích mỗi đoạn team triển khai để tấn công nhóm lính đang khủng bố ngôi làng, sắp vị trí sniper - supporter - main rất hợp lý và thấy hấp dẫn. Còn cái ý nghĩa lính Mỹ hi sinh cho người khác thì chắc chỉ điện ảnh Mỹ thôi, bỏ qua.
6. Transporter phần 1 & 2: hấp dẫn, đánh đấm gọn.
7. Lý Tiểu Long: Enter.the.Dragon.1973.BluRay.720p.x264.DTS-WiKi. E lưu mỗi phim này, vì thấy "đã" nhất.
8. Chung Tử Đơn: Flash.Point.2007.720p.BluRay.DTS.x264-ESiR. Đoạn cuối đánh nhau trông rất thật, gọn, đẹp, hay.
9. Hàn Quốc:
- The.Man.from.Nowhere.2010.1080p.Bluray.DTS.x264-LOUiS: hay, hấp dẫn, chơi dao nhanh gọn và đẹp.
- Confession.of.Murder.2012.BluRay.720p.DTS.x264-CHD: hấp dẫn, rất kịch tính, thông minh, sắp mưu từ đầu đến cuối, (hơi tiếc là xem giữa phim mà chưa đoán ra, hơi kém, :d).

Chúc bác xem phim vui vẻ!

Rất thích bộ phim The.Shawshank.Redemption.1994, ai chưa xem thì quả là uổng phí

Stormhdvn

Well-Known Member

Phim danny the dog của lý liên kiệt ^^ đánh rất ư là phê

ichiranger

bác xem fast 6 chưa? không biết kiểu như vậy có được gọi là hành động không nhỉ? http://bongngo.vn/movies/watch/1/587/fast-furious-6-qua-nhanh-qua-nguy-hiem-6-2013
em thích kiểu những phim như vậy, trước kia khoái người vận chuyển nữa. Cứ liên quan đến tốc độ là em thích :))

giống kiểu của mình, điệp viên 007, rambo cũng hay

laichaoyi

Member

mình thích phim hành động của Thái, võ thuật rất đẹp mắt

fanlt

mình cũng rất kết phim này The.Shawshank.Redemption.1994, xem hấp dẫn, công nhận thằng đó tính toán rất ghê. Xem cái này ngộ ra được nhiều cái hay

daicagiaumat01

nói thật là từ trước đến giờ mình xem xong chả ấn tượng với bộ phim nào cả. chắc tại trí nhớ kém, xem xong đến đâu xóa đến đó. Phim mọi người kể trên đây thì đa phần mình cũng xem hết rồi

lethithuyan

xem thử flim Phi vụ thế kỉ đi :D mình thấy flim đó hay đó

ngoaithithoaian

bộ hình cảnh 2012 hồng kong thấy hay đó, mình cũng mê flim hồng kong.

ledaovietanh

TVB lồng tiếng thì hay nhưng toàn flim bộ, Mình khoái mấy bộ flim lẽ hành động xem đỡ tốn thời gian [-(

flim lẽ thì khoái coi rạp thui. coi cho đã chứ xem ở nhà có 1 tập coi chán lắm

bebunker115

Hành động chắc chỉ flim Mỹ là nhiều.

Bên trên