Phòng kỹ thuật HD Nha Trang

tuanc9

Active Member
Ðề: Phòng kỹ thuật HD Nha Trang

Anh thờ là chỉ chơi WD live thui cho nó rẻ còn tiền mua sữa cho con:D

anh5nhatrang

Em mới tham gia room của Nha Trang được ít hôm! Cho em liều mạng hỏi! Anh Sơn là anh nào mà nghe mấy anh nhắc nhiều thế? Em có thể liên lạc và nhờ anh chỉ giáo ở Nha Trang như thế nào đây?

Antishock

Member

Bạn cứ vô topic update phim mới của hội, thấy ai dạo này kéo phim say sưa nhất là ảnh đó. Còn tên tuổi danh tính thì vô topic ghi danh hội viên của HD Nha Trang, hi hi

kieu chinh

Tình hình là con i3 dạo này ì ạch quá, chơi BD gốc giựt cà tưng, anh em nào có bản ghost win 7 home premium nào cho xin về cài lại máy cái nhé!
Bản full nhé, có cái đĩa tất cả các bản win 7 nhưng...ngại cài soft quá;)
Đang cần gấp lắm!

digikni

Well-Known Member

Hệ thống âm thanh vòm mới nhất của Denon

Denon DHT-1311XP là hệ thống âm thanh vòm 5.1 có tổng công suất âm thanh 650 Watt, hỗ trợ 3D và đi kèm với mức giá hơn 700 USD.

Ngoài với việc phát hành hàng loạt các model AV receiver mới ra thị trường, hiện nay Denon còn sở hữu một vài hệ thống âm thanh vòm 5.1 tích hợp với giá bán từ 400 cho tới 700 USD, giúp người dùng có thể thoải mái thưởng thức phim ảnh chất lượng cao ngay tại nhà một cách đơn giản nhất.

Denon DHT-1311XP

Mới đây, Denon tiếp tục bổ sung thêm một model mới vào phân khúc sản phẩm Home-theater system của mình với DHT-1311XP. Đây là một hệ thống âm thanh vòm được xây dựng trên mẫu receiver AVR-1311 đi kèm với hệ thống loa 5.1 SYS-391HT, đủ sức thổi bay không khí trầm lắng trong phòng khách của bạn. Đi kèm với receiver là hệ thống 5 cổng HDMI chuẩn 1.4a, tương thích hoàn toàn với HDTV 3D, đầu Blu-ray cũng như các máy chơi game đời mới nhất với chế độ 3D pass-through.

Ngoài 3D, hệ thống âm thanh vòm tiện dụng của Denon còn tương thích với các công nghệ Dolby TrueHD và DTS-HD Master Audio, sở hữu 5 kênh âm thanh công suất 110 Watt, sử dụng bộ khuếch đại công suất được dùng trên các model receiver cao cấp khác của Denon.

Model DHT-1311XP có hai loa trước và một loa trung tâm, hai loa toàn dải hỗ trợ âm thanh vòm cùng một loa siêu trầm 100 Watt với tổng công suất của hệ thống lên tới 650 Watt.

Denon sẽ chính thức phát hành model DHT-1311Xp từ tháng 9 tới với giá hơn 700 USD.

digikni

Well-Known Member

Tình hình là con i3 dạo này ì ạch quá, chơi BD gốc giựt cà tưng, anh em nào có bản ghost win 7 home premium nào cho xin về cài lại máy cái nhé!
Bản full nhé, có cái đĩa tất cả các bản win 7 nhưng...ngại cài soft quá;)
Đang cần gấp lắm!

cài fresh mới ổn định anh Hùng ơi, chơi luôn win7 64bits luôn đê

lanovia

mới coi Eyeborg xong, khá là hay, suy nghĩ nhiều về mấy vụ này ghê ~.~ sẵn đây ae cho em hỏi là ko biết ai có rỗi cái hdd di động nào, dung lượng nhỏ cũng được để em copy tí dữ liệu ạ, trong nội chiều nay thôi ạ, xin chân thành cảm ơn trước ạ ^^

thanks anh policeman đã nhiệt tình giúp đỡ :O) công nhận hình ảnh cu EX500 cũng làm nghiện mấy kg ma túy chứ ko ít he he

Chuot_Cong

Hệ thống âm thanh vòm mới nhất của Denon

Denon DHT-1311XP là hệ thống âm thanh vòm 5.1 có tổng công suất âm thanh 650 Watt, hỗ trợ 3D và đi kèm với mức giá hơn 700 USD.

Ngoài với việc phát hành hàng loạt các model AV receiver mới ra thị trường, hiện nay Denon còn sở hữu một vài hệ thống âm thanh vòm 5.1 tích hợp với giá bán từ 400 cho tới 700 USD, giúp người dùng có thể thoải mái thưởng thức phim ảnh chất lượng cao ngay tại nhà một cách đơn giản nhất.

Denon DHT-1311XP

Mới đây, Denon tiếp tục bổ sung thêm một model mới vào phân khúc sản phẩm Home-theater system của mình với DHT-1311XP. Đây là một hệ thống âm thanh vòm được xây dựng trên mẫu receiver AVR-1311 đi kèm với hệ thống loa 5.1 SYS-391HT, đủ sức thổi bay không khí trầm lắng trong phòng khách của bạn. Đi kèm với receiver là hệ thống 5 cổng HDMI chuẩn 1.4a, tương thích hoàn toàn với HDTV 3D, đầu Blu-ray cũng như các máy chơi game đời mới nhất với chế độ 3D pass-through.

Ngoài 3D, hệ thống âm thanh vòm tiện dụng của Denon còn tương thích với các công nghệ Dolby TrueHD và DTS-HD Master Audio, sở hữu 5 kênh âm thanh công suất 110 Watt, sử dụng bộ khuếch đại công suất được dùng trên các model receiver cao cấp khác của Denon.

Model DHT-1311XP có hai loa trước và một loa trung tâm, hai loa toàn dải hỗ trợ âm thanh vòm cùng một loa siêu trầm 100 Watt với tổng công suất của hệ thống lên tới 650 Watt.

Denon sẽ chính thức phát hành model DHT-1311Xp từ tháng 9 tới với giá hơn 700 USD.

Con này so với con DHT-390XP thì có ưu nhược gì không?

digikni

Well-Known Member

@ bác seant: bên TNS đang khuyến mãi Đặt hàng Tvix Slim S1 ( Tvix 3600), Giảm giá mua ổ cứng đến 500.000 VNĐ. Theo em hay là bác mua con S1 này đi, còn em mua ổ cứng = 2 anh em mình mỗi người giảm được 250k. ok ko bác???

link tham khảo nhé bác
Mã:
http://www.hdvietnam.com/diendan/showthread.php?t=77593

seant

Member

Ui! Anh đặt hàng rồi! A cũng muốn mua HDD luôn, vì đang thiếu dung lượng lưu trữ!

TamNhinSo.Net

Active Member

@ bác seant: bên TNS đang khuyến mãi Đặt hàng Tvix Slim S1 ( Tvix 3600), Giảm giá mua ổ cứng đến 500.000 VNĐ. Theo em hay là bác mua con S1 này đi, còn em mua ổ cứng = 2 anh em mình mỗi người giảm được 250k. ok ko bác???

link tham khảo nhé bác
Mã:
http://www.hdvietnam.com/diendan/showthread.php?t=77593

Chào anh em HDNhaTrang. Mình có khoảng 10 bộ combo HDPlayer + HDD giá KM đặc biệt cho anh em. Anh em cần món nào cứ PM nhé. Sẽ có giá đặc biệt.

P/s: hồi chiều có anh em nào gọi đặt hàng Combo Slim S1+ HDD 1.5TB thì cho mình xin lại nick. Sẽ PM giá combo đặc biêt này.

Thân ái!

saibon

Active Member

seant -> anh naỳ đặt bộ combo đó anh.

lanovia

@digikni: em đặt hàng bộ này:

thấy a có muốn mua bộ này trong cùng topic

hình như a đang lăn tăn vụ ship = tín thành, nếu ok thì đặt cùng lúc với em luôn?

ogxd

Tình hình là e đang tìm 1 cái amply dts 5.1 để xem phim. E có tìm đến cửa hàng Tâm Thi trên đường Nguyễn Trãi, nhưng hết hàng và bác chủ cũng ko muốn nhập hàng 5.1 về nữa. Bác nào biết chỗ bán amply 5.1 chỉ em với. E cám ơn trước.

saibon

Active Member

receiver chứ không phải amply, anh pm cho anh Sơn, ảnh hướng dẫn tận tình

kieu chinh

Ủng hộ nè, ai cũng cố gắng tạo list phim như Vĩnh thì thuận tiện rất nhiều, đỡ tốn tài nguyên .
Hôm nào rảnh làm up lên.
Các bác có thể dùng soft này, tạo lít phim cứ gọi là dễ như chưa bao giờ dễ hơn: get folder

Dung lượng chỉ 200k

Nào mời các bác xơi ạ:D:D:D:D

Bên trên