Phòng kỹ thuật HD Nha Trang

quoctuan2712

Ðề: Phòng kỹ thuật HD Nha Trang

em không có cài đóng băng bác ơi. nếu mà ra được hình như em chọn thì ok..đằng này cứ reset xong là mất ( nếu mà mò được đó, mò xong là ok xong reset là mất ) thế mới đau đầu...em pó tay luôn...vừa mới làm xong ok tháo cable măng màn hình vitinh mang cpu vô phòng trong cái mở lên lại lại mất...chả hiểu nó thế nào cả

quoctuan2712

dây thì e chỉ có mỗi 1 sợi...bác có thì cầm qua nhà cho e mượn rồi bac với e thử setup chứ em đau đầu với nó quá... :( lúc được lúc không chả hiểu thế nào cả. đêm nay mò nốt đêm không được nữa thì nghỉ thôi... ngày thứ 4 rồi

mấy bác cho hỏi mình down phim ở quán net chép vào ổ cứng thì dùng phần mềm duyệt virus nào nhẹ mà ngon

quoctuan2712

vất vả bao nhiêu ngày cuối cùng cũng đã ok...em biết nguyên nhân vì sao không hiện 2 màn hình 1 luc rồi....con toshiba nhà em nó hơi kén chọn...phải chọn đúng lúc màn hình boot win vừa bắt đầu chạy Starting window là phải nhanh tay bấm nút power cho em nó lên cùng lúc... ( có thể nhanh - chậm 1s 2s ) thế là em nó sẽ nhận ngay chế độ tivi + lcd vi tính...hehehe.
PÓT LÊN CHO ANH EM THAM KHẢO THÊM NẾU AI LỠ CÓ GẶP TRƯỜNG HỢP NHƯ EM...HEHEHE

tuanc9

Active Member

vất vả bao nhiêu ngày cuối cùng cũng đã ok...em biết nguyên nhân vì sao không hiện 2 màn hình 1 luc rồi....con toshiba nhà em nó hơi kén chọn...phải chọn đúng lúc màn hình boot win vừa bắt đầu chạy Starting window là phải nhanh tay bấm nút power cho em nó lên cùng lúc... ( có thể nhanh - chậm 1s 2s ) thế là em nó sẽ nhận ngay chế độ tivi + lcd vi tính...hehehe.
PÓT LÊN CHO ANH EM THAM KHẢO THÊM NẾU AI LỠ CÓ GẶP TRƯỜNG HỢP NHƯ EM...HEHEHE

Chắc Tivi của bạn là con gái; chỉ có con gái mới khó tính như vậy.:))

xenolala

Well-Known Member

định tậu cái case này mà chú Bon bảo hên xui quá, vì dây nguồn ko đủ dài để chạy cái case này..
Kích thước : 222 x 540 X 623 mm
Vài hình ảnh về em nó:

productimage.aspx
productimage.aspx

productimage.aspx
productimage.aspx

productimage.aspx
productimage.aspx

productimage.aspx
productimage.aspx

productimage.aspx
productimage.aspx

Chỉnh sửa lần cuối:

digikni

Well-Known Member

^

múc đê, lăn tăn gì. Dây nguồn ko đủ dài thì mua nguồn mới

kieu chinh

Chắc case này lấy cảm hứng từ phim Tranformer đây, nhìn giống rô bốt ghê! Nhiều quạt thế nhìn"oách"nhỉ.Nếu khe hút gió vào đi qua ổ cứng thì hiệu quả làm mát tối ưu nhất; nhiều case tớ thấy lắm quạt thổi/ hút không khí vô/ra mà chả thấy cái lỗ lấy gió vào đâu cả>>>>vô ích>>>chỉ tổ thêm ồn mà thôi. Xem cho kĩ vào, nếu được anh múc một con:D

xenolala

Well-Known Member

múc đê, lăn tăn gì. Dây nguồn ko đủ dài thì mua nguồn mới
em Nguồn mới đang bị tia ( Bon cũng chọn con này nè, thx Bon nhé)
Seasonic JS750 750W 80Plus – Active PFC

Chắc case này lấy cảm hứng từ phim Tranformer đây, nhìn giống rô bốt ghê! Nhiều quạt thế nhìn"oách"nhỉ.Nếu khe hút gió vào đi qua ổ cứng thì hiệu quả làm mát tối ưu nhất; nhiều case tớ thấy lắm quạt thổi/ hút không khí vô/ra mà chả thấy cái lỗ lấy gió vào đâu cả>>>>vô ích>>>chỉ tổ thêm ồn mà thôi. Xem cho kĩ vào, nếu được anh múc một con
Hôm trước A ngồi kế bên cái case của A Minh còn bảo máy chạy im ru, giờ kêu ồn là thế nào nhỉ :))

sieudinh

Nhìn được đấy xenolala. Chơi bộ combo đó hơi bị hoành tráng đó. Khi nào múc xong nhớ thông báo anh em biết để rửa nha :))

kieu chinh

em Nguồn mới đang bị tia ( Bon cũng chọn con này nè, thx Bon nhé)
Seasonic JS750 750W 80Plus – Active PFC

Hôm trước A ngồi kế bên cái case của A Minh còn bảo máy chạy im ru, giờ kêu ồn là thế nào nhỉ :))

Chỉ với Cái đó thôi, mắt thấy, tai nghe, tay sờ mà:D .Còn với cái chú định mua thì ...chưa biết :D

saibon

Active Member

Theo kinh nghiệm của em thì nên đợi đi anh ^_^, mấy em Realtek và Sigma sau này có nhiều lỗi khó chịu lắm anh ạ. Đang chờ sigma 8910

Chỉnh sửa lần cuối:

digikni

Well-Known Member

Lý do phải qua nhà anh Minh trả tiền > vé tham dự Vittel Privilege. Em buồn ngủ quá xin phép nên up ảnh trước, mai viết em sẽ viết review hầu các bác sau ạh

Nặng 589g, mặt đế bằng nhôm nên sờ vào thấy mát lạnh, ớ phía trên & phía dưới là 2 gờ chống trượt bằng cao su và khung đỡ laptop

Phía sau là cổng USB sử dụng nguồn 5V, nút chỉnh 2 tốc độ quạt & đèn LED hiển thị hoạt động

6 độ nghiêng từ 22o đến 43o để điều chỉnh chiều cao của màn hình cho tư thế sử dụng thích hợp

Thiết kế khí động học tăng khả năng làm mát.

Sử dụng quạt loại ko chổi than, tốc độ quay từ 1.200 đến 1.600 vòng/phút

Kết cấu đế rất chắc chắn, chịu lực cao

Từ hãng chuyên thiết bị tản nhiệt đẳng cấp ZALMAN

Chỉnh sửa lần cuối:

MÊ HD

BĐH HD Nha Trang

Có một ổ cứng trong máy chạy torrent của Hội đã bị hư, đang chờ bảo hành. Và saibon, đêm qua đã làm xong, nhưng chưa hoàn thiện! Hiện nay , vẫn chưa down được gì cả? Hãy cứu nó saibon hay digikni ơi!!!!!!!

seant

Member

Hồi sáng cũng có nghe nói! cũng tiếc vì ổ cứng hội bị tèo, bác Mê HD phải lấy ổ cứng nhà để backup lại dữ liệu, không biết cứu được hết không!

Bên trên