PLASMA PANASONIC TH-P55VT50V – TỐT "SƠN" VÀ TỐT "GỖ"!!!

Minhsur

Banned
Các bác có biết năm ngoái tháng mấy thì Em ST50 và VT50 về đến Việt nam ko nhỉ,em hôm nay tiện thể tạt qua HHai hỏi thì họ nói tận tháng 11/2012 mới về em VT50,ko biết có thật ko?cứ kiểu chậm như thế thì chắc đành cố ôm em 55VT50 ( dù hơi quá khổ với khoảng cách 2,7m) hoặc em ST50 hết thời về chứ đến tháng 11 thì "tụt" hết cả hứng rùi .

Kể mà VT50 bây giờ giá 42tr thì đẹp các bác nhỉ?

Cũng định không cmt và QUOTE với bạn. Chỉ muốn nói rằng bạn nên tìm hiểu kỹ hơn các 4r HDVN. VT50 hàng thương mại về VN từ tháng 7 nhé - có ít nhất vài ba cái 4r nói về điều này. Thấy bạn có nhiều cmt thể hiện rất bản lĩnh và hiểu biết. Vậy mà những thông tin vịt giời mà cũng đủ để làm bạn "tụt" hết cả hứng thì...

HDbeginner

@Minhsur: tháng 7 là 1 phần thông tin mình cần,giá bác biết bao nhiu hồi đó ko vậy?
Ps:ttin này Hoàng Hải cung cấp,và họ chỉ nhập 2 con từ hồi đó,1 con vẫn đang bầy đấy,e ko nghĩ họ nói láo đến vậy :p.
Em mới tìm hiểu mấy cái tv chưa đc 2 tuần,mà chỉ tranh thủ google,nên chỉ đủ tg đọc vài topic liên quan chứ cũng chưa thể mày mò chỗ khác bác đại xá nhé.Nếu b ko nói t 7 về thì quả thực vẫn thấy "tụt" lắm rùi đấy,Minh ko k nghiệm tưởng nó cũng đc nhập nhanh như hàng hitech khác,cùng lắm chậm 1 tháng chẳng hạn?
4 tháng đợi chờ thì quả là khoai lắm đấy ạ.
b biết link nào hay chỉ giáo giúp luôn e tốt quá.
Many tks b đã cho 1/2 ttin ;-)

HDbeginner

Thế mà cậu tư vấn nói rất "chân thành" là mãi tháng 11/12 mới về cái đầu tiên (do có ng order,chắc b chủ link), và 1 cái nữa nhưng bị cancel bởi khách ko lấy nữa nên giờ vẫn còn đó,"mới lấy ra bầy" ...ko biết có nhầm mỗi 4 tháng như vậy ko?vậy là ko nên tin các shop dù lớn đến bé ah,thế này ai mà dám mua hàng trưng bầy nhỉ ;-).
Khoai nhỉ,nghe nản quá chả muốn đợi.

vinh do

Active Member
anh minhsur ơi,thấy con vt60 hay con v60 gì đó không có 3d hen, mà nhìn thèm quá :),không biết về vn bao nhiêu nữa và tháng nào có hàng anh biết hông :D

nttungtq

Member
Ðề: Re: PLASMA PANASONIC TH-P55VT50V – TỐT "SƠN" VÀ TỐT "GỖ"!!!

anh minhsur ơi,thấy con vt60 hay con v60 gì đó không có 3d hen, mà nhìn thèm quá :),không biết về vn bao nhiêu nữa và tháng nào có hàng anh biết hông :D

Khi nào avatar của bác không còn gì thì hàng sẽ về VN ha ha!

Minhsur

Banned
@vinh do: Đề nghị Cô ăn mặc cho tử tế khi vào HDVN nhá! :-O:-O:-O

@HDbeginner: Khi VT50 mới về VN 7/2012, giá trưng bày của nó là 62.990.000 đồng;
VT30: Cuối tháng 3/2012 giá VT30 tại Hoàng Hải là 34.990.000đ (đến tháng 5/2012 pico vẫn đề giá VT30 là 49.990.000đ).

nttungtq

Member
Ðề: PLASMA PANASONIC TH-P55VT50V – TỐT "SƠN" VÀ TỐT "GỖ"!!!

@Minhsur bác có dự kiến gì về giá của Pana 2013 khi về VN ko? Liệu 50ST60 khi về mình giá tầm 30tr đổ lại ko nhỉ?

Minhsur

Banned
Khoản "Hãy đoán giá đúng" là mình chịu rồi. Ở VN mình giá cả phụ thuộc vào độ máu của bà con HD và độ tham của ông bán hàng thôi.

vinh do

Active Member
sao anh minhsur không trã lời e dậy hen...:)...em thay áo này được rồi hen?:D

Chỉnh sửa lần cuối:

HDbeginner

@Minhsur:tks b nhé,vậy chắc giá thật lúc đó khoảng 55-58tr b nhỉ?và bây giờ là 49.9tr ở Pico,lại hàng trưng bầy.ko biết còn e nào nguyên hộp ko?

vinh do

Active Member
Re: Ðề: Re: PLASMA PANASONIC TH-P55VT50V – TỐT "SƠN" VÀ TỐT "GỖ"!!!

Thì vẫn đang ảo đấy chứ!!!
@vinh do: CÔ quay lại cái avata sang nay đi, cái đó nhìn nó thật hàng hơn :-O

thôi đi ông ơi,cái avt hồi sáng,bị nghiabh nt quá dữ,nóng bõng quá đi nên phải thay nè...:D

Minhsur

Banned

áo nào hen?:) em nhiều áo quá nên không nhớ,phải bộ màu trắng?:))

Dạo này nhà anh đông khách vào chém rồi tranh luận dữ dội. CÔ kiếm cái nào nằm trên giường cho không khí dịu lại tý nhé.

vinh do

Active Member

Dạo này nhà anh đông khách vào chém rồi tranh luận dữ dội. CÔ kiếm cái nào nằm trên giường cho không khí dịu lại tý nhé.

xem ra ông cũng háo lắm hen ;)),mắc vợ ông nè :))

Minhsur

Banned

xem ra ông cũng háo lắm hen ;)),mắc vợ ông nè :))

Tặng CÔ mấy cái ảnh chuẩn để làm avata dùng dần:

vinh do

Active Member

Tặng CÔ mấy cái ảnh chuẩn để làm avata dùng dần:

thôi đi ông ơi :),hình của ông xấu quá đi:D,phải kiểu doggy mới tê hen =)) lâu lâu thay đổi tí...:D...năm nay có 20 triệu không biết có lụm được em plasma pana 50in 2013, full hd nào ? anh nghỉ coi được không?

Bên trên