Plextor hay Teac

phuc_1991

Well-Known Member
Ðề: Plextor hay Teac

1 em CDRW thuộc hàng hiếm và độc. Cầu được ước thấy rồi đấy ah?

Moderm duy nhất dòng Ata của Plextor được ưu ái trang bị quạt làm mát sau đít, nói chung là quá đáng để sưu tầm anh nhể :)), bắt hụt mấy lần rồi :))

phuc_1991

Well-Known Member

Làm thêm quả nữa cho nó máu các bác ạ :))

Chính xác bác àh , rao bán ổ teac hộ chú em thôi , bác nào nhiệt tình lấy sẽ fix mạnh nhé ? Tks

ASAP

Well-Known Member

Plextor Plexwriter Premium2U/JPB Audio Master nguyên hộp đang đấu giá trên aucfan..giá 63.000Yen # 13.000.000VND...ghê thật.

ASAP

Well-Known Member

Em vừa nhận Plextor như mới từ Japan, khoe hàng chút xíu nè... Giá mua thì hơi chát xíu nhưng có hàng từ Japan cỡi máy bay về là OK...

phuc_1991

Well-Known Member

Dạo này hiu hắt quá, e đi xin dc mỗi con này về hầu các bác :))

tuongngoc

Active Member

Em vừa nhận Plextor như mới từ Japan, khoe hàng chút xíu nè... Giá mua thì hơi chát xíu nhưng có hàng từ Japan cỡi máy bay về là OK...

Con của bác ASAP nhìn thèm quá, con này là anh em liền kề với Premium đấy bác. Bác ASAP nhìn hộ em xem cái adapter nó ghi nguồn ra bao nhiêu đấy bác? Em có cái box thử mấy cái nguồn rồi mà nó ko chạy.

phuc_1991

Well-Known Member

Con của bác ASAP nhìn thèm quá, con này là anh em liền kề với Premium đấy bác. Bác ASAP nhìn hộ em xem cái adapter nó ghi nguồn ra bao nhiêu đấy bác? Em có cái box thử mấy cái nguồn rồi mà nó ko chạy.

12v/5v a ah, bên e còn dư 1 bộ đấy, a có lấy về nghiêu cứu ko :D

ASAP

Well-Known Member

Hi anh,

Output: 5V-2A 10W
12V- 2.2A 26.4W

Anh để ý dòng (A) nhé, đủ áp (V) mà dòng không đủ thì không chạy được đâu..em đã test vụ này kỹ lắm rồi.

phuc_1991

Well-Known Member

Hi anh,

Output: 5V-2A 10W
12V- 2.2A 26.4W

Anh để ý dòng (A) nhé, đủ áp (V) mà dòng không đủ thì không chạy được đâu..em đã test vụ này kỹ lắm rồi.
Vẫn chạy phà phà bác ah, 0.8A mà vẫn quất dc 2A bác ah, còn ko biết nó có ảnh hưởng gì ko nữa :D
P/s: Nguồn 100/240VAC-12V/5VDC hàng nòi cơ mà đếch biết dòng nó ra bao nhiêu các bác ah :))

Chỉnh sửa lần cuối:

ASAP

Well-Known Member

Vẫn chạy phà phà bác ah, 0.8A mà vẫn quất dc 2A bác ah, còn ko biết nó có ảnh hưởng gì ko nữa :D
P/s: Nguồn 100/240VAC-12V/5VDC hàng nòi cơ mà đếch biết dòng nó ra bao nhiêu các bác ah :))
Hi,

Chịu khó sưu tầm ghê quá và phần nguồn "xịn" nhìn không cũng thấy đã rồi... Nguồn xịn thì được ghi chính xác giá trị output (0,8A là chính xác 0,8A) còn mấy nguồn dỏm thì ghi cho có thôi...

Phần nguồn của mấy cái box mua ở SG (hàng China) nhìn mỏng manh quá, mà không có cái xịn hơn thì đành phải xài cái "dỏm"...

phuc_1991

Well-Known Member

Hi,

Chịu khó sưu tầm ghê quá và phần nguồn "xịn" nhìn không cũng thấy đã rồi... Nguồn xịn thì được ghi chính xác giá trị output (0,8A là chính xác 0,8A) còn mấy nguồn dỏm thì ghi cho có thôi...

Phần nguồn của mấy cái box mua ở SG (hàng China) nhìn mỏng manh quá, mà không có cái xịn hơn thì đành phải xài cái "dỏm"...
Đơn giản nhất là làm con nguồn mini của Dell tầm cỡ 250W cắm mấy con cũng dc :))

Bên trên