PUSS IN BOOTS 3D(2011)-Mèo Đi Hia 3D:phim hoạt hình 3D lồng tiếng Việt khởi chiếu 25/11

phuocgia

Member
Ðề: PUSS IN BOOTS 3D(2011)-Mèo Đi Hia 3D:phim hoạt hình 3D lồng tiếng Việt khởi chiếu 25/11

thế nội dung phim thế nào hả bác poly?

Cara

Active Member
Ðề: PUSS IN BOOTS 3D(2011)-Mèo Đi Hia 3D:phim hoạt hình 3D lồng tiếng Việt khởi chiếu 25/11

Hic, con mèo iu vấu, càng nhìn càng iu cái mẹt mo của hắn. Thế sao có nhiều mợ nhìu thím đứng che mất mặt con mèo của tui ...
Dù sao thì qua trailer em thấy thím Đờm ngữ điệu cũng khá đạt đó, chả lo đâu. Cứ chiến bản lồng tiếng thôi !!

baolam1905

Member

Đây là box Giới thiệu phim mà, tiết lộ nội dung phim rồi bà con biết hết không đi coi sao! Chờ chiếu rạp được ít bữa rồi qua bên box Bình luận tự do chắc thế nào cũng có bài viết chi tiết nội dung hơn cho bạn tham khảo.

poly

Banned

phim này nội dung ko xuất sắc bác ơi, giải trí vui là chính thôi

Hic, con mèo iu vấu, càng nhìn càng iu cái mẹt mo của hắn. Thế sao có nhiều mợ nhìu thím đứng che mất mặt con mèo của tui ...
Dù sao thì qua trailer em thấy thím Đờm ngữ điệu cũng khá đạt đó, chả lo đâu. Cứ chiến bản lồng tiếng thôi !!

cứ lồng tiếng mà chiến sau này có HD thì nhớ theo mà làm phụ đề là chuẩn nhất đó em

please_helpme

Active Member

Chuẩn bị trước khi lên... Megasatar

Trong khi chờ Bỏng NgôCoca ta làm vài nháy

Xem Film... Ha ha ha... Hô hô hô... Buồn cười quá... Há há há... HẾT PHIM.

Trước khi ra về chụp vài bô với anh PUSS là kỷ niệm

Hết tiền... đành về nhà đánh chén vậy :(

Các bác nhìn cháu nhảy điệu Flamengo có giống cô mèo Kitty hông?

please_helpme

Active Member

ku đeo kiếng & bé nhảy Flamengo là con thằng em trai em, 3 cô bé còn lại là cháu của 2 cô khác! :D
vừa ra khỏi phòng chiếu Film chúng bảo mai cho chau đi coi lại Mèo ĐI HIA nhé! :((
chắc tụi nó nghĩ coi lại đơn giản như bật HD ở nhà vậy. :((

Bên trên