[QC] Màn hình khủng đón tết - Gắn kết mọi gia đình

Ðề: [QC] Màn hình khủng đón tết - Gắn kết mọi gia đình

HDRADIO.VN ơi, chỗ các bạn cũng bán đúng bộ này ở HN hả, cũng máy này và màn hình siêu sáng Digistorm chứ???

BRs.

n78nokia

Member

Màn chiếu cố định hay kéo thu gọn lại được vậy bác

kimtienc

up up up .................................................. ...........

hdradio

Member

HDRADIO.VN ơi, chỗ các bạn cũng bán đúng bộ này ở HN hả, cũng máy này và màn hình siêu sáng Digistorm chứ???

BRs.

Đúng bác nhé, Mời bác ghé bên Em xem thử để quyết định nhé.

Cảm ơn bác

m150

Active Member

Màn chiếu trong combo khuyến mãi này là loại cố định, khung nhôm ạ.

Hôm bữa có qua đặt 1 bộ, lấy màn cong nên bù thêm 2tr - nhưng mà quên hỏi lại là có phải cũng là loại "Màn chiếu Siêu sáng - Cong" ko, hay là loại thường? Có j bác trả lời giúp nhé! Tks.

susucarot

Member

Hôm bữa có qua đặt 1 bộ, lấy màn cong nên bù thêm 2tr - nhưng mà quên hỏi lại là có phải cũng là loại "Màn chiếu Siêu sáng - Cong" ko, hay là loại thường? Có j bác trả lời giúp nhé! Tks.

Vâng. vẫn là loại màn chất liệu siêu sáng ạ.

richsonvu

Member

Chào các bác, các bác có thể tư vấn cho em tầm 20tr thì có bộ combo nào xem fullhd được không :) e cảm ơn

huynhkhoa

Chủ topic ơi, phòng khách hở sáng 1 cửa đi (giảm được kha khá nếu quay bạt che ra) thì combo này có hợp cho việc chơi game cả sáng lẫn tối không? Nhu cầu chỉ chơi game (đua xe, bắn súng, đánh nhau...) cần hình ảnh chuyển động tốc độ cao và ít khi xem phim.

Có thể thanh toán bằng thẻ được không?

Mới nghĩ được nhiêu đó, có gì hỏi thêm. Nếu được em làm quả thay con Toshiba 55" ở nhà đã dùng được 3 năm.

hdradio

Member

Chào các bác, các bác có thể tư vấn cho em tầm 20tr thì có bộ combo nào xem fullhd được không :) e cảm ơn

20T thì nguyên cái máy cũng hơn 20T rồi bác à, bác có tý làm bộ Vivitek này về xem khỏi phải nghĩ nhé.

susucarot

Member

Chủ topic ơi, phòng khách hở sáng 1 cửa đi (giảm được kha khá nếu quay bạt che ra) thì combo này có hợp cho việc chơi game cả sáng lẫn tối không? Nhu cầu chỉ chơi game (đua xe, bắn súng, đánh nhau...) cần hình ảnh chuyển động tốc độ cao và ít khi xem phim.

Có thể thanh toán bằng thẻ được không?

Mới nghĩ được nhiêu đó, có gì hỏi thêm. Nếu được em làm quả thay con Toshiba 55" ở nhà đã dùng được 3 năm.

Hi anh.
Chỗ cửa anh nên gắn thêm rèm che ạ, loại rèm màu tối, dầy để ánh sáng không lọt qua được. Nếu anh có nhu cầu sử dụng máy chiếu vào ban ngày, thì nên lắp màn xám, để tăng độ tương phản ạ.
Chỗ em có thanh toán thẻ anh nhé.

kenton

Member

Vừa ráp xong bộ này, nhìn chung cảm thấy hài lòng với tầm tiền.
p/s : thấy mấy bạn từ sg ra làm cũng nhiệt tình. Thanks.

Bên trên