Quà Noel, trở thành Fans B&W "bất đắc dí"

TR0JAN

Ðề: Quà Noel, trở thành Fans B&W "bất đắc dí"

À mà em đã định đặt kệ đôi, dạng kép trong kệ Xinh, nhưng thằng cu em hàng đá nó cam đoan món đọc đẽo là sở trường của nó ...nên em kết hợp làm chân loa, làm luôn cái kệ mặt đá kê thẳng đất, chồng lên nhau ...nom cũng tạm

Thực ra thì kê gỗ sẽ hòa hợp hơn kê đá nhưng nếu bác thích đá rồi thì gắng làm sao chọn gam màu đá cho giống gỗ và che đi cái bản tính cứng cáp đanh đá của đá thì cũng đẹp. Đẹp nhất là màu và vân đẹp như gỗ nhưng lại bằng đá thì nhất bác!

để cho mềm hơn thường người ta sẽ để đá nên thảm, thảm kê đá đá đè thảm :))

khoaifeat

Active Member

Chúc mừng Bác Khoaifead nhé! Đúng là sự kết hợp 3 ong (không phải 3D à nghen!) Obama, Bác dẫn đường và Santa C mà Bác chủ đã có dàn khoái phết...

Nhưng có dàn thôi chưa "rửa" nên ... chưa chỉ làm sao để nó hót hay à nghen! có phòng tốt và thiết bị rồi giờ chỉ còn cần 2 yếu tố nữa để đê mê thôi...

Lần nữa khen món quà Bác quá đẹp.

Anh Fusin! em bái phục anh rồi, mà bái phục sát đất đấy anh , cái tên của em mà anh nhắc trên kia e chỉ nhắc duy nhất 1 lần cho việc giải thích tên e, vậy mà anh dùng lại được nó, trong khi anh là người Ngoại quốc mà anh dùng như vậy nên em quả là bái phục anh đấy

Thank anh đấy, may mà em cho em Rotel 990bx đi rước bộ Mac về nên mới có cơ duyên chơi với anh Tài cổ bác ạ

khoaifeat

Active Member

Thực ra thì kê gỗ sẽ hòa hợp hơn kê đá nhưng nếu bác thích đá rồi thì gắng làm sao chọn gam màu đá cho giống gỗ và che đi cái bản tính cứng cáp đanh đá của đá thì cũng đẹp. Đẹp nhất là màu và vân đẹp như gỗ nhưng lại bằng đá thì nhất bác!

để cho mềm hơn thường người ta sẽ để đá nên thảm, thảm kê đá đá đè thảm :))

đã vậy Cn em show chân tường nhà em bác sẽ thấy...em đi chơi miền núi có viên nào đẹp, hay hay em có tý ấn tượng tý là e cho lên xe theo về HN , mà khg phải nhà nào cũng bày được đồ nơi chân tường đâu, nhất là tranh bày thẳng xuống đất dựa chân tường , bác thử để ý xem phải khg ! ;)

TR0JAN

Nhìn vào sự hân hoan của bác chủ mới thấy đc sự chơi nó sướng thế nào. Nó sướng thế nào thì bố thằng nào mà kể đc là nó sướng thế nào đúng không bác chủ thớt. Tóm lại là sướng đúng không ạ?
Lần đầu tiên chúc mừng bác có "vợ đẹp con khôn L.oa.. to tướng" :)
Cung hỷ cung hỷ

đã vậy Cn em show chân tường nhà em bác sẽ thấy

Em Gia cát dự là bác thích đá rồi mà, chân tường nhà bác toàn đá, mỗi viên mỗi kiểu, mỗi chất liệu khác nhau và tường xây nhà bác phần chân tường cũng có khi bằng đá nốt nên nước nôi không ngấm ngược lên tường đc bởi thế chuyện bác để tranh không sợ hỏng là có lý của nó :) đúng không vậy ta?

khoaifeat

Active Member

đêm qua em không ngủ tý nào, mà do là phấn khích không buồn ngủ, cùng vì hân hoan vì em nó có mắt đêm Noel, trước 11h đêm mới tài, không hiểu vận chuyển làm sao mà tài thế :)

TR0JAN

Hình như bác chủ ship em nó từ Tây về bằng DHL à?

phimhd123

em có cái loa giống bác chủ nè, chỉ khác cái đời thôi,giống cái hiệu B&W hihihi

khoaifeat

Active Member

Chiều nay nhân tiện nghỉ 1/2 ngày nên em về thực hiện Nghị định 36CP về Đường thông hè thoáng, đang vẫn hứng nên chụp lại và Up sau khi kê

trông giờ lại thấy nhẹ nhàng, đúng như câu nói: độ Tinh tế bắt nguồn từ sự giản đơn

(em phét lác tý ....... )

SonyNguyen

Active Member

Chúc mừng Bác chủ có bộ dàn ngon,về độ máu nâng cấp thì đúng là bác có số má rồi đó:-j:-j,tội nghiệp cái TV bị loa và re-pow nuốt chửng chắc sắp lên đường:((

hoangtq

Well-Known Member

Nhìn kỹ lại gia tài nhà em có mỗi cái cục đổi nguồn Lioa tròn tròn, đen đen là giống của bác ...:))

Đúng là nề thông hè thoáng nhìn đẹp hơn nhiều bác chủ à. CHúc mừng bác

khoaifeat

Active Member

Chúc mừng Bác chủ có bộ dàn ngon,về độ máu nâng cấp thì đúng là bác có số má rồi đó:-j:-j,tội nghiệp cái TV bị loa và re-pow nuốt chửng chắc sắp lên đường:((

Đổi TV to hơn hay gì đó đều dễ bác ui, nhưng đổi đồ đánh/amp/CDP/Loa mà bất kể 1 trong các cái đo nó k ăn nhập đc với nhau thì còn đâu cái đàu nữa

khoaifeat

Active Member

Nhìn kỹ lại gia tài nhà em có mỗi cái cục đổi nguồn Lioa tròn tròn, đen đen là giống của bác ...:))

Đúng là nề thông hè thoáng nhìn đẹp hơn nhiều bác chủ à. CHúc mừng bác

Có đến đâu mà tai mình thấy hay, mình thấy ok mới là chuẩn đấy bác ạ;)

tuan-HD

Đôi Thía lờ đâu rùi pác :-/

onggia

Well-Known Member

Buổi chiều ở đất cảng mà đêm đã ở thủ đô roài,chạy xô khiếp quá :)) Khi nào chắc phải qua nghe ké tý thoai :)) Đôi này a lấy được giá hợp lý đới,bán h ko khéo là lãi chứ chả chơi.

sonrock

hqua noel nhà e làm vịt, có mỗi mình e là đực và 3 e vịt cái khác - including đồng chí vợ :)). ăn uống say khướt đến 2h sáng mới tan, vào đầu quay quay nhưng vẫn cầm cái đt online xem vội hdvn có j ko....thì mắt mũi tèm nhèm thấy mờ mờ cái thớt này của bác Khoai :D. vì say quá nên ko viết đc j, hnay vào đã thấy sinh thêm 4 trang rồi :), đúng là bác có đồ chơi mới và giá tốt quá nên a e vào chúc mừng...nhân dịp Noel thôi :)).

e đang ngồi nghe bài Dont Bring Me Flowers mà liên tưởng đến Dont Ask Myself To Buy =)). 1 lần nữa chúc mừng bác. vừa ngon bổ rẻ, vừa là BW mà vẫn ko phải bán bộ Mc để mua bộ Cla về ;). giáng sinh năm nay của bác đẹp đến mất ngủ là phải, hihi.

e thì tuy có ngồi hầu chuyện 3 ng đẹp cả chiều đến tối sang đêm nhưng...uống ác quá nên cho dù có đẹp đến đâu vẫn ngủ :))

khoaifeat

Active Member

Buổi chiều ở đất cảng mà đêm đã ở thủ đô roài,chạy xô khiếp quá :)) Khi nào chắc phải qua nghe ké tý thoai :)) Đôi này a lấy được giá hợp lý đới,bán h ko khéo là lãi chứ chả chơi.

Bác cũng có công để em quả quyết chơi đôi này đấy nhá:-j:-j:-j công nhận đêm Noel này tỉnh hơn bất kể đêm Noel hay Tết AL nào đã trải qua

@SonRock: chuẩn đấy bác nhể, vừa đầu 8 với tiêu chí 802s, vừa bổ rẻ, mà đúng là số em nó cưới đc 802s2 này đấy
Mấy hôm trc nói với bác định nâng cấp CDP trc, ai dè chơi đôi này sao vẫn thấy SONY không thua kém các bậc Châu Âu gì đâu :p

khoaifeat

Active Member

.
.
thì tuy có ngồi hầu chuyện 3 ng đẹp cả chiều đến tối sang đêm nhưng...uống ác quá nên cho dù có đẹp đến đâu vẫn ngủ :))

3 vịt (toàn vịt nhà) mà khg cố tình uống cho quên sầu mới là lạ chứ, bật mý bác nhé, bận sau nên sắm cái tủ gương, rồi nâng ly uống với cái chàng trong đó, chạm ly cạch cạch đàng hoàng chả thua kém ai nhá >:/

immort

Well-Known Member

nhà mới chả cửa, toàn là loa! cho em bớt 1 cặp đi bác:));))

Bên trên