Quán nghe nhìn Cẩm Phả!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

hai72

HD-1080i
Ðề: Quán nghe nhìn Cẩm Phả!

E mới bê đc E Klipsch Horn tối mai t7mời các Bác qua ném đá:>

nth_et_vn

Active Member

Quả này bác lại đau đầu với đám phụ tá cho em Horn đây [-O<

Đúng rồi, anh An chém chí mạng! Àh không, nói chí phải!
Lúc rước Horn trên Hà Nội về, vì thiếu phụ tá phụ kiện, anh ấy ghé qua Chợ trời Su pờ ma kít để lượm ít phụ tá, em nghe loáng thoáng đâu mà trả giá mấy nghìn một cân gì gì đó cho cái gì gì đó! Tối mai các bác cứ chỗ nào nào đó mà chém nhé! :D

hai72

HD-1080i

Quả này bác lại đau đầu với đám phụ tá cho em Horn đây [-O<
đau mãi thành quen rồi:-j không đau có khi lại không chịu đc đấy chứ
Khà khà! Gia chủ đã lắp được vào đâu mà mời các Ném đá thần chưởng qua vung tay vậy ạh? :-?
lắp đc rồi chú ơi. mai làm cái y như của Phong luôn. chỉ tiếc công chú khiêng lên khiêng xuống mà chưa đc nghe thôi
Đúng rồi, anh An chém chí mạng! Àh không, nói chí phải!
Lúc rước Horn trên Hà Nội về, vì thiếu phụ tá phụ kiện, anh ấy ghé qua Chợ trời Su pờ ma kít để lượm ít phụ tá, em nghe loáng thoáng đâu mà trả giá mấy nghìn một cân gì gì đó cho cái gì gì đó! Tối mai các bác cứ chỗ nào nào đó mà chém nhé! :D
Bổ xung thêm là 1g đêm về đến nhà phải đứng ngoài đường thuê 1 bác xe ôm mất một cơ số tiền nữa thì E nó mói vào đúng vị trí của nó chú ạ:-j

hungaudio

Member

Quán vắng quá các bác ới ời........lên kế hoạch khởi động mùa hè đê các bác ơi?????????

maxpaynes

các chú ơi cho cháu nhập bang với cháu o bên nhà vua gà đây ạ

nth_et_vn

Active Member

Hoan nghênh bạn gia nhập hội quán...=D>ở cạnh vua gà là quán 3M là nơi hay tổ chức AUDIO hàng năm đấy..

Bác Hungaudio hôm nọ không sang bên Hạ Long offline quý phải ko ạh? Hôm đó bác bận ạh?
Lâu lắm rồi em ko thấy 3M quán đó có sự kiện gì thì phải, tưởng đã đi vào lịch sử AuCP ạh? [-(

hungaudio

Member

Bác Hungaudio hôm nọ không sang bên Hạ Long offline quý phải ko ạh? Hôm đó bác bận ạh?
Lâu lắm rồi em ko thấy 3M quán đó có sự kiện gì thì phải, tưởng đã đi vào lịch sử AuCP ạh? [-(

Ở đó mỗi năm diễn ra 1 lần thôi...còn hàng tuần hàng tháng sinh hoạt Loa đài vẫn đều như vắt chanh.Không có gì thay đổi vào ngày chủ nhật tuần sau 15/4 là tập chung tổ chức (khởi động mùa hè)tại nhà bác chiến gầy.

dtungcp

Active Member

Rồng về Thành Phố cẩm phả lúc hoàng hôn ngày 9/4/2012 mời bà con xem :D

bác Tùng MĐ có đi đâị hội Hát Dê k vậy?

Dạo này bận quá nên ít tham gia :D

Tieubaocaca

Active Member

Anh Tùng có quả ảnh chụp khoảng khắc hay quá!

CP hóa rồng rồi chăng?:D

nth_et_vn

Active Member

Dạo này ít về quê thế ?
Chụp lúc 5h 30p vội vàng sợ nó tan mất /tý ngã ~

Vâng, tháng trước em có về off bên Hạ Long, tiếc là không gặp bác, hì :)
Cảnh bác chớp được hơi chất đấy, em đang làm desktop máy tính rồi nè.

HDCP

Super Moderators

Lâu rồi không vào quán, thấy đìu hiu quá nên lại ghé vào chơi. Chả là hôm chủ nhật vừa rồi anh em gặp nhau ở nhà bác Chiến từ buổi trưa cho đến buổi tối có rất đông anh em đến... uống nước, đến tối khi đi ăn thịt chó chỉ còn lại có 7 người, cơ mà thịt chó hôm đó vừa ngon lại vừa rẻ. Mỗi tháng mà tổ chức một buổi (dù ít người cũng chả sao) xuống quán này đánh chén là em giơ cả hai tay đồng ý. Chó thì Ngon bổ rẻ, chủ quán thì Xinh ngoan hiền.
Hình ảnh ở nhà bác Chiến, ở quán thịt chó thì em lại quên không mang máy ảnh đi nên chẳng có cái hình nào

HDCP

Super Moderators

Bác hai72 - cao như cây xăng =))

Bác hungaudio - Nặng như Fe :))

Bác Hán

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên