Quán nghe nhìn Cẩm Phả!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

minhhaimdc

Well-Known Member
Ðề: Quán nghe nhìn Cẩm Phả!

Loa của em đâu mà khoe, mà DIY đưa lên đây khác gì đưa mình lên thớt để vài bác vui tính vào chém cho tan xác, mặc dù chưa ngheO:). Em còn đang nói chuyện loa bác đã nói chuyện đàn rồi. :p

hai72

HD-1080i
Re: Ðề: Quán nghe nhìn Cẩm Phả!

Loa của em đâu mà khoe, mà DIY đưa lên đây khác gì đưa mình lên thớt để vài bác vui tính vào chém cho tan xác, mặc dù chưa ngheO:). Em còn đang nói chuyện loa bác đã nói chuyện đàn rồi. :p
Thì nhìn vào A tưởng dự án của Chú tiến triển nhanh thế:p nhìn thấy cây đàn dựng ở của thì nghĩ Chú dạo này lại chơi cả đàn lên A giật mình

nth_et_vn

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Chụp ảnh đê ....!

[you] chỉ được cái nói đúng :p

Thanks bác!
Mấy hôm mới thấy bác. Bác đã đọc được đề xuất xin mấy album chọn lọc ca sĩ Duy Khánh của em chưa ạh? Em lấy, ghi cho phụ huynh nghe mà.
Chừng nào rảnh, bác cho em xin với nhé!

nth_et_vn

Active Member
Ðề: Re: Chụp ảnh đê ....!

Cái này người ya giọ là nửa váy nửa quần:p Xem ra chị này bắt đc bài của Chú Hà rồi thì phải

Vâng. Quả là cao thủ, biết phòng thủ sớm,

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

HDCP

Super Moderators
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Chụp ảnh đê ....!

Thanks bác!
Mấy hôm mới thấy bác. Bác đã đọc được đề xuất xin mấy album chọn lọc ca sĩ Duy Khánh của em chưa ạh? Em lấy, ghi cho phụ huynh nghe mà.
Chừng nào rảnh, bác cho em xin với nhé!

Vừa rồi phải lo cứu data do hdd lossless bị lỗi, may mà không ra đi hết. Duy Khánh thì có nhiều, thậm chí có cả Duy Khánh trước năm 75. mang hdd về mình copy cho tiện.

hai72

HD-1080i
Re: Chụp ảnh đê ....!

AE vui quá lên hơi quá đà, mong Bác dtungcp bỏ quá cho[-O<=))

nth_et_vn

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Chụp ảnh đê ....!

Vừa rồi phải lo cứu data do hdd lossless bị lỗi, may mà không ra đi hết. Duy Khánh thì có nhiều, thậm chí có cả Duy Khánh trước năm 75. mang hdd về mình copy cho tiện.

Thanks bác. Khi nào về em qua nhà bác nhé!

mien nhiet doi

Re: Ðề: Ảnh lễ ra mắt Trung tâm HD - Audio Cẩm Phả

Chào bác
- bác muốn sinh hoạt ở mức phường, xã ,thị ,thì gặp bác hungaudio giám đốc trung tâm audio cẩm phả tle: 0168.966.988
-Bác muốn sinh hoạt rộng hơn với các bạn thuộc tỉnh Quảng Ninh và các tỉnh khác thì gặp bác Tieubaocaca Chủ tịch hội đồng quản trị HD-audio Quảng Ninh Tel:09.83.83.83.53
Vì không có điều kiện cho nên bác cho em đặt gạch đăng kí cấp phường xã thôi(em muốn rửa cái tai trâu của em cái)

dtungcp

Active Member
Một buổi Test KOK 8->

dtungcp

Active Member
anh em xuống biển mua xăng dầu rất rẻ @-)

@Hai72 Vẫn chưa có kết quả :D KOK ( chú xem lại giá xăng trên bờ cái =)) )

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên