Quán nghe nhìn Cẩm Phả!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

hai72

HD-1080i
Ðề: Ảnh lễ ra mắt Trung tâm HD - Audio Cẩm Phả

-Trên HDVN phía nam có một số bác u60 toàn giao ban lúc 5h sáng uống cà fe nghe nhạc :D
- Tưởng mấy bố già chém gió mình mới đưa bài hỏi lại hóa ra thật
các bác ấy bảo sáng ko ngủ được thế là gọi mấy ông bạn cùng tuổi xuống uống cà fe của bà chủ quán u50 cũng ko ngủ được :(( rồi cùng giao ban (để nghe nhạc nhé các bác)
- các bác ấy bảo nghe nhạc buổi sáng nó mới trong trẻo ít tạp âm, tai lúc đó tiếp nhận âm thanh rất tốt :p

ý bác là muốn giao ban nghe nhạc như các cụ trong ấy và phải có1AU phile nữ U50.E cứ nghi gnhi cái ý đồ của Bác

HDCP

Super Moderators

buổi chiều ai di uống cafe tập trung lên rạp ngoài trời đi các bác E muốn kính Thầy An và Thầy Tùng một li

Hôm nay em bận việc công ty mất rồi, mà bác đừng gọi em là thầy, em chẳng dám làm thầy của ai đâu.X_X

hai72

HD-1080i

cái cd test loa usher của bác tùng ấy mà ,hình như của em được f3.....bác tùng=f1...bác hải chụp lại=f2..em mượn chụp lại=f3 thệ có đúng ko các bác..:-O
hình như E đang vô tinhg phạm tội phát tán băng đĩa lậu rồi.

hungaudio

Member

chiều giao ban phải có két hà nội dẫn đường các bâc nhể...8-}

HDCP

Super Moderators

Mình được đại lý hãng USHER nó tặng đấy ko phải đĩa lậu đâu X(

Giá mà bác tặng cái Cd của đại lý hàng USHER này cho em như hôm tặng dây nguồn có phải tốt không nhỉ>:)

hungaudio

Member

cd test của usher hay thật..em thích nhất trak3 & 15 nghe nó vang vọng thăm thẳm huyền ảo ,có lúc cảm thấy mình hóa thân thành nhân vật cưỡi trên lưng lạc đà lắc lư đi trên thảo nguyên mênh mông.có lúc rợn rợn bởi những tiếng cổng sắt lâu ngày ít mở ,rồi tiếng kim khí,tiếng mưa rừng sấm chớp kết thúc là tiếng sư tử biểu tượng cho sức mạnh rừng xanh. theo cảm nhận của em là thế các bác ạ...

hai72

HD-1080i

Thôi bác ạ, hôm nào bác hai72 trả thì em mượn vậy. Có thế mới thèm khát bác ơi.\m/
trí tưởng tượng của cụ Hùng AUDIO phong phú quá. mời Bác HCDP qua chỗ Bác Tùng mượn. E trả Bác áy rồi theo cảm nhận của E đó là mộti đĩa nhạc nên nghe bác ạ

HDCP

Super Moderators

trí tưởng tượng của cụ Hùng AUDIO phong phú quá. mời Bác HCDP qua chỗ Bác Tùng mượn. E trả Bác áy rồi theo cảm nhận của E đó là mộti đĩa nhạc nên nghe bác ạ

Ngày mai em sẽ qua nhà bác Tùng mượn em nó về nghe thử. Bác nào có nhu cầu F1 thì ới em một câu

hungaudio

Member

chào các bác em lại vào muộn mải tiếp bác BÍ THƯ(HÁN),thấy các bác hai72 khen quá cảm ơn...mới gặp nhau ban chiều lại nhớ bác rồi..8-}

hungaudio

Member

chỉ là loa đài thôi mà..gặp nhau thì loa với đài...về rồi thì đài với loa...

hai72

HD-1080i

Cách đây mấy hôm trong buổi test đầu cd tại nhà Bác Tùng. E thấy Bác Tùng cùng cụ THiện nhà mình bắt tay nhau thống nhất có một buổi test máy tính, Tình hình thế nào rồi Bác Tùng? E cũng đang có ý định dùng nguồn phát như Bác

dtungcp

Active Member

Cách đây mấy hôm trong buổi test đầu cd tại nhà Bác Tùng. E thấy Bác Tùng cùng cụ THiện nhà mình bắt tay nhau thống nhất có một buổi test máy tính, Tình hình thế nào rồi Bác Tùng? E cũng đang có ý định dùng nguồn phát như Bác

Cũng đang chờ cái bắt tay đấy để thực hiện đây, đang muốn kiểm tra cạc âm thanh tý để xem có lên chơi dac ko @-)

Tieubaocaca

Active Member

DAC này các bác:

http://vnav.vn/forum/viewtopic.php?f=66&t=51855&sid=2f347e5db1b6abe7045033b379551f19

file.php

file.php

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên