Đánh giá Review chi tiết SaigonTv

0joro0

Huyền Thoại
Ðề: Review chi tiết SaigonTv

Mới biết cái truyền hình này luôn. Hix

illnath

bạn chuyển đổi gói cước sang 3i vừa internet 4m và saigontv dùng như thế là xem được tất cả các dịch vụ đấy mình mới đăng ký gói này rồi hôm nay ký thuật viên đén kéo dây mai đến lắp đặt nữa là được

Cảm ơn bác. Để mai mình gọi điện đăng ký luôn, Euro đến nơi rồi.

illnath

bạn chuyển đổi gói cước sang 3i vừa internet 4m và saigontv dùng như thế là xem được tất cả các dịch vụ đấy mình mới đăng ký gói này rồi hôm nay ký thuật viên đén kéo dây mai đến lắp đặt nữa là được

Cảm ơn bác. Để mai mình gọi điện đăng ký luôn, Euro đến nơi rồi.

zero4803

Member

buồn quá,HN chưa có nhỉ,vừa cắt mytv xong,nếu cái này mà triển khai ở HN thì lắp luôn thôi:D.65k/tháng,quá rẻ so với mytv 135k mà kênh HD lại ít hơn

pink87

hình ảnh thể hiện khá tốt đó chứ nhỉ?

alex75

Member

VNPT + VTC nữa choy mưa choy gió rùi thấy cái cảnh ?

Alibaba3

Cái này mình xài hơn 1 năm rồi từ những ngày đầu tiên khi mà các anh kỹ thuật của VNPT còn chưa biết có dịch vụ này vẫn cứ bảo là MyTV. Mình có 1 số nhận xét như thế này. Các kênh HD về cơ bản là tạm ổn trừ kênh thể thao VTCHD cực lỡm (chắc do ép lên HD),các kếnh SD thì nhiều vô số kể sắp xếp thay đổi lung tung, liên tục không biết đâu mà lần. Trời mưa thì thôi rồi do VNPT dùng tín hiệu của VTC qua tín hiệu vệ tinh nên chẳng khác gì coi VTC qua chảo HappyCook. Âm thanh nếu có Amply thì quá bao cao su OK luôn. Về các dịch vụ VoD, KoK .... thì cũng tàm tạm không có gì đặc sắc. Các tỉnh khác cũng có dịch vụ này mỗi tỉnh lấy 1 tên khác nhau VD: HaiPhongTV, NgheAnTV.... các bác nên vào trang chủ của VNPT tỉnh mình để coi. Còn về vấn đề đường truyền thì các bác không phải lo, vì phải đảm bảo kỹ thuật thì VNPT mới thi công (lời khuyên là các bác đăng ký riêng 1 line cho IPTV để khỏi phải lăn tăn vì khuyến mãi mà có tính tiền cáp đâu. Vài dòng review với các Bác.

vvietchi

Cái này lúc đầu em cũng tưởng mytv.bó tay thật

huy manh

Member

cái này đầu tiên mình cũng không thích mà mình thích mytv do mytv nó quảng cáo nhiều quá mà cái này thì không thấy quảng cáo về sau mình tìm hiểu và mọi người góp ý kiến tham khảo nên mình đã chọn cái này toàn hd xịn thôi

TTGIANG81

Cảm ơn cả nhà. Mai bỏ MyTV chuyển qua SaigonTV vậy. Mua TV 5 ngày rồi mà chưa có dich vụ gì coi,hic. Mình đã có ADSL gói 4M, vậy nó chỉ cần vác STB xuống gắn nữa là được ah?
Bạn gọi tổng đài nó chuyển đổi cho .MyTV và SaigonTV là một mà . Không cần phải cắt đâu

Thrash_M

Cái này toàn kênh địa phương các bác nhỉ. Theo em thì em vẫn thích các kênh của 3 anh em VCTV, K+, SCTV hơn :D Tất nhiên ko nói đến giá cả :D

Bên trên