[REVIEW] Đánh giá sơ bộ tivi LG 42LA6200

xitrumquay0207

Ðề: [REVIEW] Đánh giá sơ bộ tivi LG 42LA6200

Các pác cho e hỏi vs.lớp ngoài cùng màn hình là lớp kính hay là tấm nền vậy.mà sao hnay minh lau màn hình ấn ấn ở rìa thì n óp vào.rất óp ẹp k dính vs khung.không biết có ảnh hưởng j k các pác
mình cũng bị vậy hum nay mới lấy khăn lau màn hình ấn ấn nhẹ vào nó thụt vào trong sợ nhất là bụi nó chui vào @@

UHDfuture

Member

mình cũng bị vậy hum nay mới lấy khăn lau màn hình ấn ấn nhẹ vào nó thụt vào trong sợ nhất là bụi nó chui vào @@

Các pác cho e hỏi vs.lớp ngoài cùng màn hình là lớp kính hay là tấm nền vậy.mà sao hnay minh lau màn hình ấn ấn ở rìa thì n óp vào.rất óp ẹp k dính vs khung.không biết có ảnh hưởng j k các pác

Tình trạng chung của e này mà các bác,đầu tiên em cũng tưởng có vấn đề gì nhưng ko sao đâu ạ :)

Theo em bít thì tùy nhà sản xuất Tv có lắp thêm lớp kính bảo vệ màn hình hay không . Nếu có lớp kính bảo vệ thì sờ vào cứng , còn không có thì gặp lớp phim nhựa mềm mềm .Nếu nhà nào cảm thấy không an tâm thì chọn loại có mặt kính cứng , nhưng nếu xảy ra chiến tranh ... thì TV vẫn là vật mỏng manh dễ hỏng !

hoanganhnd08

hiện tại bây giờ bỏ ra 15t400 mua con LG LA426200 có xứng đáng không các bác :-S

hay 13t900 mua con samsung 40f 6400 ? :)]

em thì khoái cái vụ 3d ! còn vào mạng thì đã có laptop hoặc androi box !:)
các bác tư vấn giúp em với ! đau đầu quá:-O:-O:-O~X(

kook123

hiện tại bây giờ bỏ ra 15t400 mua con LG LA426200 có xứng đáng không các bác :-S

Bác khoái vụ 3D thì NGAY LẬP TỨC gạt mấy chú Samsung ra ngay, 3D cùi bắp lắm ( xài 3D chủ động mà )

Bác lựa mấy em 3D thụ động mà mua: LG LA6200, Sony W804A

dienmaytoanlinh

Active Member
Re: Ðề: [REVIEW] Đánh giá sơ bộ tivi LG 42LA6200

42LA6200 vài bữa nữa sẽ có thông tin đó bác :D

mấy bửa này cứ phân vân e này với model 2014 quá. wa năm 2014 mua model cũ cung ko thích...hy vong e nó có giá mềm mềm 1 tí

dungremix

các bác ấn thử tay vào man hình em này chưa. em thấy nó như có tấm bảo vệ ngoài phập phồng .... cộp cộp như hàng tàu ý.....

sir_chung

Nếu cố được thì khuyên bác nên mua LG 6910 mà chơi. Đẹp cả về kiểu dáng lẫn chất lượng hình

hoanganhnd08

Bác khoái vụ 3D thì NGAY LẬP TỨC gạt mấy chú Samsung ra ngay, 3D cùi bắp lắm ( xài 3D chủ động mà )

Bác lựa mấy em 3D thụ động mà mua: LG LA6200, Sony W804A

LG la 6200 giờ còn hàng đâu bác ! có còn thì giá cũng quá chát ! SN w804a thì smart hơi kém ( hình như không có điều khiển thông minh ) mà em w804a này giờ giá thế nào bác ! dùng có ổn không !
thank bác nhiều !

dungremix

Theo em bít thì tùy nhà sản xuất Tv có lắp thêm lớp kính bảo vệ màn hình hay không . Nếu có lớp kính bảo vệ thì sờ vào cứng , còn không có thì gặp lớp phim nhựa mềm mềm .Nếu nhà nào cảm thấy không an tâm thì chọn loại có mặt kính cứng , nhưng nếu xảy ra chiến tranh ... thì TV vẫn là vật mỏng manh dễ hỏng !

ko biết ai hỏi vụ màn hình là lơp gì chưa bác. như nhựa tàu khựa . sờ vào chán luôn

nguyennam76

Banned

mấy bác cho e hỏi dòng la6200 này xem phim onile chỉ được nửa tập phim là tivi lại báo bộ nhớ đầy không xem được tiếp . có cách nào khắc phục được tình trạng này không vậy ?

dungremix

mấy bác cho e hỏi dòng la6200 này xem phim onile chỉ được nửa tập phim là tivi lại báo bộ nhớ đầy không xem được tiếp . có cách nào khắc phục được tình trạng này không vậy ?
EMM CHƯA THỬ XEM HẾT 1 BỘ . TOAAN LỬA CHỪNG OUT. CHẮC BÁC VÀO TRANG WEB NHIÊU VÀO XÓA BỚT BỘ NHỢ ĐỆM CỦA WEB ĐI NHƯ Ở MÁY TÍNH Ý. E CHƯA THỬ

Bên trên