(REVIEW) Đánh giá TV LED LG 42 inch LS4600.

anhatnhoa

Well-Known Member
Ðề: (REVIEW) Đánh giá TV LED LG 42 inch LS4600.

Chiều ngày hôm nay (16/12/2012) em đã có ra siêu thị điện máy Dung Tân 221 Thanh Nhàn - Hai Bà Trưng - Hà Nội (dưới sự pr của bác manhhuy8x trong diễn đàn mình và sự tìm hiểu cá nhân của em về em LS4500) để xúc em này.... Thật sự là cũng có khá nhiều điều thú vị trong buổi chiều nay tính từ lúc em đến mua cho đến vận chuyển Tivi về nhà! :D

sokita

Member

Chiều ngày hôm nay (16/12/2012) em đã có ra siêu thị điện máy Dung Tân 221 Thanh Nhàn - Hai Bà Trưng - Hà Nội (dưới sự pr của bác manhhuy8x trong diễn đàn mình và sự tìm hiểu cá nhân của em về em LS4500) để xúc em này.... Thật sự là cũng có khá nhiều điều thú vị trong buổi chiều nay tính từ lúc em đến mua cho đến vận chuyển Tivi về nhà! :D

Ông mạnh huy này ngày trước bảo model ls 4600 LG bỏ rồi không ra nữa

mình gọi lên tổng đài các em bảo vẫn ra bình thường
nản luôn từ ngày ấy

anhatnhoa

Well-Known Member

nản luôn từ ngày ấy

Em cũng đọc được comment đó của bác ấy kêu không sản xuất nữa rồi ở topic khác :))
Hôm nay ra chỗ đó hỏi thì còn đúng 1con. Kiểm tra thì em nó đã chạy được 2h. Kệ. Còn 1 con thì vác về luôn. :D

mdang84

Member

nản luôn từ ngày ấy
đang bỏ ở thị trường VN, hiện các sthị chỉ còn model 47LS4600, còn 42 hết lun rồi, chõy nào còn là hàng tồn, đảm bảo ngày SX ko fải tháng 11. thế nao gần Tết model 42LS4600 này bỏ mẫu các sthị cũng thanh lý giá rẻ, ae ráng đợi

LS3450 nó dày như LCD ý bác, còn lS4600 thì nó mỏng hơn.

cảm ơn đòng chí tại tôi thấy xem ảnh thấy cũng y hệt k biết nó dày hơn thật ah?nếu thế thì giá thấp hơn có tí cũng đáng mua hơn mấy con samsung eh5xxx

amour99

Member

đang bỏ ở thị trường VN, hiện các sthị chỉ còn model 47LS4600, còn 42 hết lun rồi, chõy nào còn là hàng tồn, đảm bảo ngày SX ko fải tháng 11. thế nao gần Tết model 42LS4600 này bỏ mẫu các sthị cũng thanh lý giá rẻ, ae ráng đợi

Em mới mua 1 con ngày 9-12 và nó đc SX ngày 26-11 ở Trần Anh bác ạ.

anhatnhoa

Well-Known Member

Em mới mua 1 con ngày 9-12 và nó đc SX ngày 26-11 ở Trần Anh bác ạ.

Em mua ngày hôm qua và trên thùng các tông của nó cũng ghi sx tháng 11/2012. Còn trong phiếu bảo hành thì ghi 26/11/2012. Nói chung là mới! ^^

amour99

Member

Em mua ngày hôm qua và trên thùng các tông của nó cũng ghi sx tháng 11/2012. Còn trong phiếu bảo hành thì ghi 26/11/2012. Nói chung là mới! ^^
Giống hệt của em luôn :))
Em nghĩ con này vẫn sản xuất đều, bán vẫn tốt mà. Chắc phải chờ khi nào mấy con LM6200 nó xuống 10tr thì mới thôi SX :D

pipfet

Mình mới nhặt 1 con ở Pico thứ 6 tuần trước, ngày sản xuất 12/2012 luôn :|
Xem phim qua mạng LAN quá ngon luôn, khỏi cần cắm USB :D

tmn

Member
Re: Ðề: (REVIEW) Đánh giá TV LED LG 42 inch LS4600.

Mình mới nhặt 1 con ở Pico thứ 6 tuần trước, ngày sản xuất 12/2012 luôn :|
Xem phim qua mạng LAN quá ngon luôn, khỏi cần cắm USB :D

Xem qua LAN thì ko đọc đc sub rời! USB thì ok

chickenit

Member

đang tính làm 1 dàn AIO chơi đc DTS giá rẻ tí. ai rành tư vấn e vài con đc hok.?!

ahatuananh

Well-Known Member

đang tính làm 1 dàn AIO chơi đc DTS giá rẻ tí. ai rành tư vấn e vài con đc hok.?!

Bác vào đây cho đúng chủ đề:
Mã:
http://www.hdvietnam.com/diendan/165-tu-van-am-thanh-htpc/326343-hoi-ve-aio-lg-th904ta-va.html

amour99

Member

Các bác có biết chỉnh cỡ chữ phụ đề cho con LG này ko?
Có phải là chỉnh đc khi xem phim qua USB ko?
Em thử nối với Lap qua HDMI thì ko chỉnh đc cỡ chữ phụ đề.

thấy các bác kêu xem phim hd với con này sướng lắm.sao e xem phim nó cứ giật giật nhỉ
lap của e core i5,card rời,full hd.đã upday driver mới nhất.mà khi xem phim hd 720 hay 1080 cứ giật giật xem chả sướng chút nào
bác nào bik cách khác phục giúp đỡ e với.

forever_rock

Active Member

lap bác ngon vãi còn j. nếu giật có thể do virus hoặc cài đặt phần mềm chưa đúng. bacschowi MPC ý theo bản klite codec nhé

anhatnhoa

Well-Known Member

thấy các bác kêu xem phim hd với con này sướng lắm.sao e xem phim nó cứ giật giật nhỉ
lap của e core i5,card rời,full hd.đã upday driver mới nhất.mà khi xem phim hd 720 hay 1080 cứ giật giật xem chả sướng chút nào
bác nào bik cách khác phục giúp đỡ e với.

Em xem hoàn toàn không giật chút nào với 1080p. Bác xem lại xem sao.

Bên trên