[Review] Em vừa mới lắp VCTV HD

VTVcab

Ðề: [Review] Em vừa mới lắp VCTV HD

Thông báo chính thức từ Tổng công ty truyền hình cáp Việt Nam: Từ 0h00 ngày 17/8/2013 sẽ tiến hành lên sóng kênh K+ PM trên hệ thống số của gói kênh k+. Rất mong nhận được sự đóng góp ý kiến từ các bạn để dịch vụ VTVcab ngày càng tốt hơn. Tổng đài chăm sóc khách hàng: 1900.1515

vnucfl

ôi mừng quá vậy là có đủ kênh phát bóng đá độc quyền K+ rồi . He He , cám ơn bác

nguyenthangbt1

Active Member

Vtvcab củ chuối quá, phát toàn trận hay ở kênh sd trong khi khách hàng bỏ thêm một đống tiền để xem hd thì lại không xem được. Potay cho mấy cái đầu kinh doanh, chẳng nhẽ lại bỏ hd

VTVcab

Vtvcab củ chuối quá, phát toàn trận hay ở kênh sd trong khi khách hàng bỏ thêm một đống tiền để xem hd thì lại không xem được. Potay cho mấy cái đầu kinh doanh, chẳng nhẽ lại bỏ hd

Bạn cứ bình tĩnh, mình không biết bạn là người dùng bình thường hay là người nhà đài nào đó cạnh tranh với VTVcab, mình thấy cách phân bổ nhiều trận đấu cùng giờ của VTVcab chưa làm các bạn hài lòng, cái này mình sẽ gửi ý kiến của các bạn lên ban lãnh đạo, hãy cùng nhau đóng góp ý kiến để chất lượng và nội dung chương trình của VTVcab ngày càng tốt hơn.
Thanks

Alone77

Member

Họ (VTV Cab) theo tôi nghĩ là phục vụ số đông khách hàng chứ đâu phải thiểu số dùng TH cab. Nhưng với 1 số trận BĐ của các đội hàng đầu theo tôi cũng phải phát song song kênh SD và HD để phục vụ tất cả các KH thì hợp lý hơn.

komiz

Bạn cứ bình tĩnh, mình không biết bạn là người dùng bình thường hay là người nhà đài nào đó cạnh tranh với VTVcab, mình thấy cách phân bổ nhiều trận đấu cùng giờ của VTVcab chưa làm các bạn hài lòng, cái này mình sẽ gửi ý kiến của các bạn lên ban lãnh đạo, hãy cùng nhau đóng góp ý kiến để chất lượng và nội dung chương trình của VTVcab ngày càng tốt hơn.
Thanks

VTVcab không có ở TP. HCM các bác ơi. Xem mãi SCTV chán quá rồi. K+ thì quá mắc.

nguyenthangbt1

Active Member

Thanks
Mình là người dùng chứ ko rỗi hơi mà kêu cho nhà đài khác, chỉ có người dùng thật sự mới thấy bị ức chế và như bị lừa đảo với kiểu làm ăn như thế này của vtvcab. Giờ này bác nào đang ngồi trước tivi với gói hd mới cảm giác hết được cái cục tức này.

vuthien86

Mình cũng bức xúc vụ này đây. Bọn vtv cab khốn nạn. Sao ko phát giống như năm ngoái ấy có sao đâu. Trận dở cho tiền cg ko xem. Chỉ xem moiix mu, chel, asr,.v..v. mà toàn phát sd. Thà vứt cái đầu đi xem analog cho đỡ tức. Tôi thề sau 3 tháng nữa mà lịch phát sóng vẫn như vậy hết hạn thẻ tôi vứt đầu trước cửa chi nhánh bọn vtv cab này

komiz

Ðề: Re: [Review] Em vừa mới lắp VCTV HD

Mình cũng bức xúc vụ này đây. Bọn vtv cab khốn nạn. Sao ko phát giống như năm ngoái ấy có sao đâu. Trận dở cho tiền cg ko xem. Chỉ xem moiix mu, chel, asr,.v..v. mà toàn phát sd. Thà vứt cái đầu đi xem analog cho đỡ tức. Tôi thề sau 3 tháng nữa mà lịch phát sóng vẫn như vậy hết hạn thẻ tôi vứt đầu trước cửa chi nhánh bọn vtv cab này

Ý, cho em, đừng vứt đi như vậy bác. K+ chỉ mỗi cái giá trên trời, bác chán VTVcab, mời bác yêu luôn em K+ HD là ổn mà. Còn cái đầu VTVcab, bác tặng cho em nhé.

vuthien86

Re: Ðề: Re: [Review] Em vừa mới lắp VCTV HD

Ý, cho em, đừng vứt đi như vậy bác. K+ chỉ mỗi cái giá trên trời, bác chán VTVcab, mời bác yêu luôn em K+ HD là ổn mà. Còn cái đầu VTVcab, bác tặng cho em nhé.
Ko dùng của thằng nào hết. Dựng angten bắt phát free. Ngày xưa mua đầu thời đầu tiên có hd của bọn vctv đấy. Hơn 2 củ.

cutit

Member

Kêu gọi mọi người cùng gọi đến 1900.1515 phán ánh...

Bác nào check dùm em xem, đang dùng vtvcab sd, định chuyển lên hd, ở thanh hóa thì phí hết bao nhieu, đóng trước bao nhiêu được ko ạ, thank

phamtug

Active Member

Phát mấy hnay r chắc mở cho xem dịp.30-4, 1-5 xong r khóa lại

duonghuuphuc

Well-Known Member

Chạy đua theo mấy cái truyền hình này cũng mệt, mới ra thì nhiều kênh lạ và độc, coi được 1 thời gian cái mấy kênh đó biến đâu mất tiu hết trơn !!

hahaha các bác mê bóng đá cứ ngồi đấy mà kêu, mình ko xem nên chả quan tâm, cái này theo kiểu ngu si hưởng thái bình =)) tức là em ngu si k xem bóng đá nên hưởng thái bình ạ ^^ ;))

Bên trên