Review Minix NEO X5 xứng danh Anh Hùng

thaovjp89

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Review Minix NEO X5 xứng danh Anh Hùng

Bác thaovjp89 đã rảnh chưa? vẫn chờ bác vụ "Tính năng Video Call trên NEO X5 rất hay có thể áp dụng vào việc giám sát con em..." :)
Cảm ơn bác đã quan tâm, sẽ có hàng sớm trong ngày ạ

fgc_vn

Oạch, vãi tè bác ợ, nó bảo trục trặc gì đấy, chờ 10 ngày sau nếu k có hàng thì nó sẽ gửi cái khác hoặc hoàn lại tiền. Em chọn phương án nó phải hoàn lài tiền k mua nữa cho lành. tính ra h mua ở VN lại rẻ hơn. Vãi.

Oác bọn DX vãi nhỉ, hoàn tiền cho mềnh từ lâu roài, nay lại gửi lại cho mình thơm quá, lại free nữa. k biết có nên nhận k nhỉ. Hàng về đến buu cuc HCM roài, bọn hải quan kêu lên nhận hàng. vãi đạn thật

tienlequoc

Well-Known Member
Oác bọn DX vãi nhỉ, hoàn tiền cho mềnh từ lâu roài, nay lại gửi lại cho mình thơm quá, lại free nữa. k biết có nên nhận k nhỉ. Hàng về đến buu cuc HCM roài, bọn hải quan kêu lên nhận hàng. vãi đạn thật

Nhận thì phải ký===>ký là có chuyện à. Đừng để bọn Tàu khinh thường dân Việt Nam bác nhé.:D

hidden1611

Ðề: Review Minix NEO X5 xứng danh Anh Hùng

các bác ơi , theo các bác em nên mua mygica atv1200 hay minix neo x5 , mục đích chính của e chỉ cho bố mẹ xem mấy kênh tivi, thi thoảng mình mới xem phim thôi
nhu cầu của bác mình thấy mua con eBop là hợp lí nhất. Dựa trên phần cứng là con X5 mini, nhưng được cái có thêm nội dung phong phú, có sẵn kho phim cho ba mẹ bác xem, không tốn quá nhiều thời gian để tìm tòi, bật lên cái là có phim coi.

quynhngo

Member
Thế k nhân ah bác? mà mình nhận nó lấy tiền bằng cách nào nhỉ?

Bác nhận cũng được mà, xong rồi viết thư cho nó nói rõ tình hình. Nó yêu cầu chuyển tiền trả nó thì bác chuyển tiền trả nó cho phải đạo. Lấy không tiền của người ta biết đâu sau này của thiên trả địa, mất nhiều hơn là được.

digikni

Well-Known Member

Minix NEO X5 có chơi được mấy trò đua xe như Asphalt không mấy bro? Em cài mấy apps này vào là bị crash liền. tks

dungtoandung

Well-Known Member

Các bác dùng X5 cho em hỏi:
- App nào xem TV cho ảnh đẹp nhất. Em thay cáp, chỉnh độ phấn giải,,,, mà ảnh vẫn xấu hơn truyền hình cáp
- Em đang dùng Fw gốc 26032013

---------- Post added 12-07-2013 at 08:30:18 AM ----------

Các bác dùng X5 cho em hỏi:
- App nào xem TV cho ảnh đẹp nhất. Em thay cáp, chỉnh độ phấn giải,,,, mà ảnh vẫn xấu hơn truyền hình cáp
- Em đang dùng Fw gốc 26032013

gaunpro

các bác cho e hỏi thằng này xem tivi có qua được thằng an viên hd không các bác

stivi hanoi

So sánh nào cũng khập khiễng . Đã là full hd thì thằng nào cũng như nhau. tùy vào cảm nhân vào người sử dụng thui. Em thích dùng NEO X5 hơn vì mạng nha em ngon em thích xem phim gì trên mạng có là em tìm không phải phụ thuộc đài phát.

nhuhomwa

các bác giúp em về mấy trò chơi trên x5 với.con này chơi đc những trò nào vậy.

fgc_vn

Con này chơi dc khá nhiều game ăn droi đó bác, dung bàn phím hoặc Gamepad chơi như máy tính bang vậy.

stivi hanoi

Mình đã chơi thử trên Neo X5 mấy trò . Combat 4 . pes 2012. các bác nào thử nhiều hơn bảo với.

fgc_vn

Bác choi pes bàng keyboard hay game pad the?

Bên trên